Sipendi watoto nikiwa nao nawafinya

Sipendi watoto nikiwa nao nawafinya

Hii itakuwa ni stori tu...hongera kwa kuanzisha sredi
 
spend watoto nawaona km kero kwng nkiwa sehem kna watoto nakua bored, km kukiwa amna watu nawafinya hta km ajanifanya ktu. mtoto akilia natamani nmchukue nimtupie nje spendi kelele watoto wte wananiogopa wakiambiwa nenda kwa dada awatak wanaogopa hta nkiwakuta wamekaa wanacheza nawafata nawafinya alaf naondoka spendi hta kdogo kuona watoto wanaexist kwa hii dunia hii normal au nna pepo?
Ndio shida ya kuwa mgumba.
 
lol 17 oct natimiza miaka 17 siwaonei wivu cuz kuolewa na kuzaa bado sna
Basi ndiyo maana ukikuwa utaacha, mm mwenye nikiw na miaka kumi na 5 kushuka chini nilikuwa sipendi watotooo, unipe MTT wako mchafu, kajikojokea/kajinyea,, anamakamsi Analia lia ovyo simshiki namuweka hpo chini na akileta ujinga nilikuwa na mkong'orii.....
Ila sasahivi na pend watoto yani nikimuona akilia moyo unaniumaa kweli.
 
17yrs, ukikua utaacha na utawapenda watoto. Nami nilikuwa hivo, nawachukia yani wakija home sijisikii furaha japo nilikuwa siwapigi wala kuwafinya ila kwa sasa nawapenda sana watoto, nikirudi home nawachukulia pipi Ivory za kutosha nagawia watoto wa majirani. Basi nikipita watoto watanisalimia mpaka nipotelee, hata ninyate vipi wakiniona tu basi utawasikia "Shikamoo Uncle". Wakati mwingine nikiwa home nimetulia, nashangaa watoto wameniletea Hotpot la maakuli, miwa, ndizi, parachichi au vinagoma kula mpaka niende kwao kula basi utasikia mama mtu "Uncle, fulani anakuita mnywe chai". Watoto raha sana, ukiwapenda watakupenda zaidi.
 
Yo back again!! You have some serious psychological issues mama. Tafuta msaada.
 
My name is my name umerudi aisee NAKUPENDA WW KATOTO KA JF...DAAAH
 
watoto ni malaika na tusipo fananana nao(kuwa na roho nzuri kama zao) hatutauona ufalme wa mbingu.mtoto unaweza ukampiga alafu ukambembeleza muda huohuo akacheza na wewe hawana kinyongo kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna siku nilibeba mtoto mchanga, akanicheulia usoni toka siku hiyo nikasema sibebi mtoto huu ni mwaka wa 4.
Ahahahahaha wewe noma.
Mie watoto wadogo wadogo wana napenda sana, kuna siku kwenye daladala mtoto kanililia nikambeba....siwajuhi...
Akani kojolea asee ila nilishtukia nilipo shuka.
Sema nili chukulia poa tuu
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom