mgunga pori
JF-Expert Member
- Jul 23, 2016
- 4,093
- 4,930
Poleeee u still a girl siku ukiwa woman utaelewa potential ya watotolol 17 oct natimiza miaka 17 siwaonei wivu cuz kuolewa na kuzaa bado sna
Sent using Jamii Forums mobile app
Poleeee u still a girl siku ukiwa woman utaelewa potential ya watotolol 17 oct natimiza miaka 17 siwaonei wivu cuz kuolewa na kuzaa bado sna
lol 17 oct natimiza miaka 17 siwaonei wivu cuz kuolewa na kuzaa bado sna
mie nilianza ingia nikiwa 16... sikua na malez mazuri? .... baadae niliacha kwasababu ya mambo mazito ya humu hasa jamii intelligence ya wakati ule... nakaja jiunga tena baadae
Hapana, mi nilishawahi kuwa na mahusiano na msichana ambaye hataki hata kuona mtoto yani hapendi hata kuwaona..kuna watu wana matatizo haya...tembea uone..but its q more of psychology!Watoto!!!
Nahisi unataka tu "comments" na "likes"! Na bado natafakari zitakusaidia nini kwa kuonesha roho ya namna hii.