Sioni umuhimu wa daraja la Aga Khan - Coco beach kwa sasa


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,505
Points
2,000
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,505 2,000
Kwa macho ya kawaida unaweza kufikiri lengo la daraja hili ni kupunguza foleni ya Salender Bridge na kuwaondolea wananchi wa Dar kero ya foleni. La hasha daraja hili linalojengwa kwa gharama kubwa halitapunguza foleni kwa sababu watakaotumia daraja hili ni idadi ndogo sana ya wakazi wa jiji la dar es salaam.

bridge-pic-jpg.972803

(under utilised bridge?).
Ukiangalia kwa jicho la tatu, lengo hasa ni kuwasaidia viongozi, mabalozi na wazungu wachache wanaoishi maeneo ya Osterbay na Masaki ambao hawazidi hata 200, labda wasikae kwenye foleni kwa muda mrefu wakichanganyika na walalahoi wa maeneo ya Mwenge, Kawe, Kunduchi, Tegeta, Boko na Bunju.

USHAURI: Kama lengo ni kupunguza foleni ya Salender Bridge ingefaa zaidi lijengwe daraja kubwa la nchi kavu kutokea maeneo ya Hananasifu au Magomeni hadi Muhimbili au Fire kuvuka bonde la Jangwani linalojaa maji kipindi cha mvua.

Daraja hili la Hananasifu - Muhimbili/Fire, lingehudumia watu wengi hasa wafanyabiashara wa Kariakoo na katikati ya jiji, ambulance, zimamoto na wafanyakazi wa kada za chini ambao ndio walio wengi, tofauti na daraja la Aga Khan - Coco beach ambalo litahudumia 'sana sana' wakazi wa Masaki na pengine kubaki 'idle' kwa kipindi kirefu.

Daraja kubwa la Jangwani si tu lingepunguza adha ya foleni ya Magomeni-Kariakoo/Posta lakini pia lingesaidia kupunguza magari yanayopita Salender Bridge.

Anyways kupanga ni kuchagua, tumechagua daraja la Coco beach kwa wadosi tukawaacha wa Mbagala wahangaike na foleni yao.

Ni ushauri na mawazo huru ya MwanaJF mzoefu Quinine.
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,283
Points
2,000
Age
34
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,283 2,000
Weka picha ya hilo daraja linakoanzia na kuishia
 
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
3,031
Points
2,000
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
3,031 2,000
Ndio matatizo ya kuongoza na kufanya mamiradi bila vision.... Tunapoteza pesa nyingi kwa miradi isiyo na faida wala tija.

Je kuna malori ya mizigo yanapita daraja hilo? Hakuna. Zaidi ya waenda majumbani na maofisini ambao wala hawana tatizo la foleni kiivyo
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,755
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,755 2,000
Inapendeza sana mtu anapopinga jambo, akatoa sababu kisha akaleta mapendekezo mbafala, Quinine hongera kwa hilo.

Tukirudi kwenye hoja. Kwa mtazamo wangu, hilo daraja litadaidia kupunguza foleni kwa wakazi wa Mwenge, Kawe, Mbezi, Kunduchi na maeneo yote ya huo ukanda.

Kumbuka kuna barabara imetengenezea kwa kiwango kizuri sana kuanzia pale Mikocheni Tanesco, inakuja kutokezea Msasani, hapo watumiaji wengi watapita cocobeach kuja kutokezea mjini posta.

Lakini kinachonitatiza, bado nasikia wanataka kuipanua barabara ya AlHassan Mwinyi tena, ikiwa ni hivyo, wangeobgeza tu upana wa daraja la zamani magari mengi yapite hapo kwa sababu msongamano unaanzia hapo kwenye daraja.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,449
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,449 2,000
Inapendeza sana mtu anapopinga jambo, akatoa sababu kisha akaleta mapendekezo mbafala, Quinine hongera kwa hilo.

Tukirudi kwenye hoja. Kwa mtazamo wangu, hilo daraja litadaidia kupunguza foleni kwa wakazi wa Mwenge, Kawe, Mbezi, Kunduchi na maeneo yote ya huo ukanda.

Kumbuka kuna barabara imetengenezea kwa kiwango kizuri sana kuanzia pale Mikocheni Tanesco, inakuja kutokezea Msasani, hapo watumiaji wengi watapita cocobeach kuja kutokezea mjini posta.

Lakini kinachonitatiza, bado nasikia wanataka kuipanua barabara ya AlHassan Mwinyi tena, ikiwa ni hivyo, wangeobgeza tu upana wa daraja la zamani magari mengi yapite hapo kwa sababu msongamano unaanzia hapo kwenye daraja.
Mpwa nakafahamu kale ka njia, ule ni uchochoro, hautapunguza foleni popote pale
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,732
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,732 2,000
Tunakwenda kujenga Flyover baharini
Wakati wananchi hawana maji safi na salama ya kunywa!

Tunapenda mamiradi ya show kuliko mahitaji ya msingi ya watu! . Pathetic
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,732
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,732 2,000
Halafu kwa nini liitwe jina la Hayati Selander
Kwani Selander bridge la sasa litavunjwa?

Au ni katika Straregy za kupunguza lawama kutoka kwa wananchi, ionekane kuwa ni upanuzi tu wa daraja la awali?
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,769
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,769 2,000
Naomba ufafanuzi hilo daraja kama liananzia coco beach linaishia wapi kama ni Aghakhan pale halina msaada sana otherwise weekend watu kwebda kupiga picha wapenzi wao.
 

Forum statistics

Threads 1,295,450
Members 498,335
Posts 31,212,482
Top