Single girls mko wapi? KIla ninayemtongoza anasema ana mtu

Single girls mko wapi? KIla ninayemtongoza anasema ana mtu

Itaakuwa either haujawavutia katika hizo sehemu zote ulizotajaso check tabia yako na utanashato wako
Ama itakuwa hizingatii umri
 
Suluhisho kwa tatizo lako, ukikutana na girl piga sound hili mkuu, linafanya kazi 96%

Anza hivi:-

"Mambo murembo?? ..nmekupenda, nimekupenda sana....Sijui hata ni kwa nini yaani kila nikinywa maji nakuona yuleee kwenye glass (tabasamu) Ila unajua ni nini? (Kuwa siriazi kidgo) wala huwa sishituki....(kula pozi sekunde 5, kisha tabasamu) sababu nakupenda na napenda uwe karibu yangu.(cheka kidgo)

Baada ya hapo mshike mkono nenda nae kokote unapotaka, kazi kwisha ni mwendo wa Old school plus Swagga [emoji3][emoji3]

Gudi laki!!!..
 
acha uoga wanakupima tu kama una confidence ya kuendelea au na wewe ni muoga muoga tu, kila kitu unakubali unachoa ambiwa. Komaa, elewa saikolojia ya hao viumbe, ukiwaskiliza na kuaminia wao wanachokuambia humpati hata mmoja ngoo
 
Pole my ukwel akuna single gar ispokuw mtu anaez jiit single gar ili kupamban na soko la uchunaji kwa ma men's ata ivo inawezekan kabisa ww ukawa maybe hauna mvuto ilo ni sababu maybe nuksi au mikosi au ni mbahili unatongoz Bila kuhonga mshiko [emoji23][emoji23][emoji108][emoji108][emoji108][emoji108] unategmea nn
Jalibu kuonga uone acha ubahili watoto wa dar wanamind mshiko ukisema ukaoe wa vijijin kalibu wote wachawi so pambana
 
Wenye IQ kubwa tunaelewa zaidi ya maandishi yako yanavyosema ngoja nidadavue ,umezungumzia Kwenda church hiyo ni market strategy kuwa we ni mcha Mungu,ukazungumzia unaofanya nao kazi hii ina manisha we una ajira ambayo ni urimbo kwa wanawake wa siku hizi haswa enzi hizi za jpm so nakutakia kilala heri kwenye tangazo lako.
HA! HA! HA!
 
Suluhisho kwa tatizo lako, ukikutana na girl piga sound hili mkuu, linafanya kazi 96%

Anza hivi:-

"Mambo murembo?? ..nmekupenda, nimekupenda sana....Sijui hata ni kwa nini yaani kila nikinywa maji nakuona yuleee kwenye glass (tabasamu) Ila unajua ni nini? (Kuwa siriazi kidgo) wala huwa sishituki....(kula pozi sekunde 5, kisha tabasamu) sababu nakupenda na napenda uwe karibu yangu.(cheka kidgo)

Baada ya hapo mshike mkono nenda nae kokote unapotaka, kazi kwisha ni mwendo wa Old school plus Swagga [emoji3][emoji3]

Gudi laki!!!..
Zilipendwaaa.....by dimond platnum[emoji2] [emoji2] [emoji115]
 
pesa pesa dogo........we imba mashairi yote.......pesa pesa.......wanakuja wenyewe......weshakuona huwezi honga.....
 
usimforce kama unataka awe wako kilazima ss, kuna technique za kumfanya mwanamke akupende hata kama ana mtu wake, japo sio vizuri kuendelea kumfatilia kama amekwambia anamtu wake.

kubali kuwa mjinga mwanzoni uku ukiendelea kumsoma msimamo wake....kuna point ukiweza kuifikia utatulia tu na yeye ndio ataanza kukusumbua,

NB: wakati mwingine ni kawaida yao kusema wako na mtu ili kukuPush-away...just read her mind well and u'll get her.
Hey boy ...u mean unamjua Ross feffries....darake rake...??na super seduction patterns....?? Nlijua kumi hatufki apa tz
 
Back
Top Bottom