Sina ujasiri wa kuacha kazi

Sina ujasiri wa kuacha kazi

How prepared are you after quitting your job? It's very interesting kusoma stories za namna hii, hasa kwa mtu kama wewe unayesema huna side hustle yoyote na unataka kuacha kazi.
Hakuna wa kuacha kazi mkuu,kwa jinsi maisha yalivyo kwa sasa😄😄😄.Pesa haina thamani ila ukiangalia maisha kwa ground yalivyo alafu mtu anataka kuacha kazi bila kuwa na plan B,C,D.Unapata picha kuwa huu ni utani wa kufurahisha GENGE LA JF.
 
Chezea mshahara usichezee kazi.
UZI UFUNGWE,UMESIRIBA NA SUMENTI YA KUJENGE MADARAJA YAKICHINA😄😄😄


Wamatumbi ifike mahali tujue kuwa sisi kwa asili sio wafanyabiashara na tuna roho za kimaskini.

Mtoa mada angekuwa ni muarabu au muhindi ningekuwa wa kwanza kumwambia aache kazi.Ila kwa simulizi yake ni mmatumbi pure😄😄😄.

Akiacha kazi, atatakiwa ajipange sana maana hata hizo biashara anazosema.Hao ndugu waliokuwa wanataka wamsend kwa watumishi wale matapeli wa dini ili akaombewe ndio haohao watakuwa wakwanza kuziua hizo biashara ili tu wamprove wrong😄😄😄.Uafrika ni LAANAAAA!!!
 
Hakuna wa kuacha kazi mkuu,kwa jinsi maisha yalivyo kwa sasa😄😄😄.Pesa haina thamani ila ukiangalia maisha kwa ground yalivyo alafu mtu anataka kuacha kazi bila kuwa na plan B,C,D.Unapata picha kuwa huu ni utani wa kufurahisha GENGE LA JF.
Huu ni utani kabisa, kuacha kazi bila plan ni hatari!
 
SIKIA KWA MAKINI,

Kama huna vitu vifuatavyo endelea kuwa mtumishi;

1.Nyumba za kupangisha angalau nne ambapo kila moja inakupa walau million 18 kwa mwaka,kwa zote nne millioni 72.Endelea kufanya kazi tena ongeza bidii.

2.Biashara ya LODGE au gesti angalau LODGE au GEST 3.

3.Uwe na pesa UTT walau millioni 50 hizi ziwepo tu huko, umeziweka kama akiba.

📌Kama huna hivi vitu 3 walau hata 2 kati ya hivi usiache kazi.


Kama unavitu unafanya tofauti na nyumba za kupangisha na lodge.Hizo sio biashara wewe ni machinga tu. Hata kama umekodi vifremu hizo biashara huwezi tegemea kabisa ni very VOLATILE.Fanya kazi kwa bidii walau ufike miaka 55 ustaafu kwa hiyari ambapo utapata na stahiki zako zote.Ila tofauti na hapo USIJARIBU MAANA NI VERY RISKY!!!!


📌UCHUMI WA HII NCHI HAUTABIRIKI!
Naogopa kujibu maana JF utasikia unajivuna.
 
Umetoa sababu nyingi na za msingi as to why uachane na kazi ya kuajiriwa, ila sijaona ukiweka list ya sababu zinazochochea moyo wako uwe mzito.

Uchumi wako uko vizuri, kama ni connections, I'm sure unazo zakutosha...

So... what's holding you back mbali na ushawishi wa nje??
 
Hi kitu hata Mimi inanitesa Sana, nalipwa vizuri Lakini kazi nimechoka sana, Sina Interest kabisa na kazi, na sio kwamba Nina biashara nyingine, so I am going to quit soon. My psychology and comfortability is much more important too, by the way kama ulivyosema soon or later tuta retire tena at the time ambapo na nguvu hatuna, and we shall accept whether we like or not
Kabisa mkuu.

Unajua kwenye hii Dunia, Right time and complete readiness does not exist.

Muda sahihi na utayari uliokamilika havipo.

Watu wanadhani eti kuna muda sahihi wa kuacha kazi au kufanya kitu fulani, kumbe haupo.

Ni maamuzi yako na mipango yako tu.

Usipojipanga unaweza kufanya kazi mpaka uzeeni una miaka 100 na bado unaona pesa hazitoshi.
 
Unajua kwenye hii Dunia, Right time and complete readiness does not exist.
100% I agree with You,

Utakuta mtu ameajiriwa for 15yrs, lakini swala la kujiajiri bado anasema hajajipanga, mtaji hautoshi, Hana uzoefu wa biashara, sasa until when?
Anajikuta anastafia hump humo ndio anaanza kufungua Tigo Pesa, Mpesa kufuga kuku, mashine ya kusaga this is already too late
 
100% I agree with You,

Utakuta mtu ameajiriwa for 15yrs, lakini swala la kujiajiri bado anasema hajajipanga, mtaji hautoshi, Hana uzoefu wa biashara, sasa until when?
Anajikuta anastafia hump humo ndio anaanza kufungua Tigo Pesa, Mpesa kufuga kuku, mashine ya kusaga this is already too late
Watu wanadhani eti kuna muda utafika kila kitu kitakuwa sawa.

Kumbe kila kukicha changamoto zinaibuka mpya.

Na huo muda sahihi wanao usubiri hawaufikii kamwe.
 
Watu wanadhani eti kuna muda utafika kila kitu kitakuwa sawa.

Kumbe kila kukicha changamoto zinaibuka mpya.

Na huo muda sahihi wanao usubiri hawaufikii kamwe.
Niliwahi kuwaza kuwa nikijenga nyumba na kununua gari yangu nitakuwa nakula bata Tu maana Sina majukumu mengine zaidi ya kula nyapu kwa wife na kulea watoto, kumbe ukimaliza kimoja kinakuja kingine🙂
 
Niliwahi kuwaza kuwa nikijenga nyumba na kununua gari yangu nitakuwa nakula bata Tu maana Sina majukumu mengine zaidi ya kula nyapu kwa wife na kulea watoto, kumbe ukimaliza kimoja kinakuja kingine🙂
Majukumu yanaisha siku unavuta pumzi yako ya mwisho tu.

Lakini ukiwa hai unapumua, changamoto na Majukumu haviishi aseeh!
 
Back
Top Bottom