SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

Bibie shunie usifanye hivyo....uvumilivu mpaka wikend ni mbali mnooo..tufanyie ihsani tafadhal
 
Bibie shunie usifanye hivyo....uvumilivu mpaka wikend ni mbali mnooo..tufanyie ihsani tafadhal
Hapana tuvumilie mkuu weekend inaanza kesho na kuendelea mpaka jumapili kwa hiyo kati ya siku hizo 3 riwaya itavuma tena hapa unajua hii ni season 2 na maandalizi yanakuwa mengine tofauti kabisa.
MVUMILIVU HULA MBIVU.
POLE POLE NDIO MWENDO.
HARAKA HARAKA HAINA BARAKA
 
Hapana tuvumilie mkuu weekend inaanza kesho na kuendelea mpaka jumapili kwa hiyo kati ya siku hizo 3 riwaya itavuma tena hapa unajua hii ni season 2 na maandalizi yanakuwa mengine tofauti kabisa.
MVUMILIVU HULA MBIVU.
POLE POLE NDIO MWENDO.
HARAKA HARAKA HAINA BARAKA
Ndio mana nakupenda mimi koncho shemela wake na Tumosa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom