Kuna tatizo kwani
Jamaa cyo mstarabuMbona una quote uzi halafu unaambiwa unataka kuleta shobo? ☹️☹️☹️
Jamaa cyo mstarabu
shunie hebu shusha hiyo asali mapema maana leo ni birthday yetu watanganyikaNiko hapa koncho mzima wewe
Njoo basiNiko hapa koncho mzima wewe
atakuwa kwenye sherehe za kuachiwa babu seya na papii kochaShunie jaman hebu toa hata kichwa tu tujue kuwa upo
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Shunie jaman hebu toa hata kichwa tu tujue kuwa upo
Itakuwa cyo kwa ukimya huoatakuwa kwenye sherehe za kuachiwa babu seya na papii kocha