Simu za mabinti kuharibika mnapoanza uhusiano

Simu za mabinti kuharibika mnapoanza uhusiano

Ukisikia neno bby niwambie kitu inapasa usituke maana ni dalili ya kizinga, we mpotezee mwambie uko kwenye kikao badae.
 
Hao ni watoto.

Wataalamu hawafanyi huo upuuzi. Tena anaweza hata akakupa vijigift vya hapa na pale, vya maana. Haombi nauli au vihela vya kitoto. Ila siku akidondosha bomu, wallahi kishindo chake kitasikika mpaka Ikulu. Na mara nyingi utampa tu kwani hakunaga namna nyingine
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu nimeipenda hii aki nimecheka mno eti bomu mpka kwa[emoji357] [emoji357]
 
Bandugu,

Imekuwa kama fashion siku hizi ukianza uhusiano na binti, ile mmebadilishana namba na kesho ndo first date, tarajia kuambiwa 'simu imeingia maji, imechukuliwa na mwenyewe' na upuuzi kama huo.

Nime experience kwa mabinti kama watatu hasa under 25s! Sasa sijui kwanini hawaambiani kuwa hii trick imegundulika wabadili gia.


Kwa hapa ndiyo mwisho wa mimi naye....demu akishaanza tu kunililia pesa sijuwi ujinga gani, namkatia line.....hakuna kitu kibaya kama kudili na mwanamke asiyejitambua na ndiyo maana wengi wao wanaishia kuchezewa na kutupwa huku wakilia. Mwanamke unatakiwa kujituma wewe mwenyewe na kujitegemea si kuomba tu kila kukicha, umekuwa nduguye na Le Mutuz (mgogo)?
 
Hao wengi wao wanakuwa bikra zao zimetoka muda mfupi kwa hiyo wana kiherehere! wao ni kutoa na kuingiza tu hawana akili ya maisha hata nusu.
Haaaaaaaaaahaaaaaaaaa

Sent from my TECNO-C7 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom