SimbaSc v Black Leopard Live Updates

SimbaSc v Black Leopard Live Updates

Mkuu Boban hajaingia? Ndiye tegemeo la simba

Mkuu Boban ameisha sasa hivi hana uwezo alichobakiza ni mateke tu ya kwenye viuno na vifua vya watu,enzi zake huyoooo,alikuwa Boban kweli.
 
2nd half imeanza. La masia wanashambulia vya kutosha hapa. Kuna beki alipigwa chenga kama 3 nusu aombe kiti akae kwa kizunguzungu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Manji anawasaanii tu wavaa ndala. Katika mapatano ya ziara ya paka, inasemekana conditions zilikuwa ni kwamba ili wagarimiwe na Manji basi ni budi wakubali kufungwa x 2

Hujaeleweka weka sawa maneno yako ili yaondowe maswali Mkuu,una alage na manji eee,shauri yako ndiyo huyo sasa.
 
Mkuu Boban ameisha sasa hivi hana uwezo alichobakiza ni mateke tu ya kwenye viuno na vifua vya watu,enzi zake huyoooo,alikuwa Boban kweli.

Inabidi apunguze viloba huyu jamaa, golini yupo Kaseja?
 
... hakuna mchezaji hata mmoja simba wakumlinganisha na mchezaji wa Yanga kwa sasa,na kibaya zaidi kuondoka kwa Okwi ndio kumemaliza kabisa ubora wa Simba....
Kweli mkuu, kwa kuwa Yanga hatutafungwa tena 5 - 0, sana sana Simba wataishia kutufunga 4 - 0
 
2nd half imeanza. La masia wanashambulia vya kutosha hapa. Kuna beki alipigwa chenga kama 3 nusu aombe kiti akae kwa kizunguzungu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums[/QUOTE

Eeeeeeeeeeeeee,ile chenga ni kiboko,mru wa mpira kama mimihawezi kuikataa pamoja na kwamba nina alage na Simba tangu nazaliwa.
 
2nd half imeanza. La masia wanashambulia vya kutosha hapa. Kuna beki alipigwa chenga kama 3 nusu aombe kiti akae kwa kizunguzungu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Mkuu mbona unakatika katika upo milimani nn? Au unasikiliza redio ya mwenyekiti wa kijiji/mtaa?
 
Kweli mkuu, kwa kuwa Yanga hatutafungwa tena 5 - 0, sana sana Simba wataishia kutufunga 4 - 0

Yanga hawana vimeo kama wewe,endelea na simba yenu hiyo iliyojichokea,leo lazima mlale nacho,kimeingia tayari hicho kukitoa kaazi kwelikweli,tusubiri bado muda labda mking'ang'ana sana kinaweza kutoka,ila mkikaa vibaya kinawekwa cha pili,kazeni hapohapo.
 
Na kwa kuonyesha jeuri mnyama kaleta 'la masia' u_20 wale wale azam walitafutana taifa hapa hapa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
mkia bwana wakifungwa oo walikuwa watoto duu kazi mnayo..
 
Mkuu mbona unakatika katika upo milimani nn? Au unasikiliza redio ya mwenyekiti wa kijiji/mtaa?

Ndo maana tunamsaidia mkuu,sijui yuko kwenye uwanja gani huyu jamaa,yani haendi na matukio.ila kwa sababu JF imesheheni wataalam kila kitu kipo sawa,au kuna sehemu umepungukiwa Mkuu?!!
 
Ndo maana tunamsaidia mkuu,sijui yuko kwenye uwanja gani huyu jamaa,yani haendi na matukio.ila kwa sababu JF imesheheni wataalam kila kitu kipo sawa,au kuna sehemu umepungukiwa Mkuu?!!

Nimepungukiwa mkuu mpaka sasa ngapi ngapi na ball posesheni vp?
 
Ball posssession 70_30 la masia wanatishaaaaaaaaaaaa

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
There are currently 83 users browsing this thread. (25 members and 58 guests)-Akiwemo Makoye Matale,Mkuu mbona kimya,umekuwaje siku hizi??!!!
 
Manji anawasaanii tu wavaa ndala. Katika mapatano ya ziara ya paka, inasemekana conditions zilikuwa ni kwamba ili wagarimiwe na Manji basi ni budi wakubali kufungwa x 2

Wasanii wako simba mkuu, au hujawaona kina Julio wanavyonengua kimahaba?
 
Hivi hawa ndo yanga waliwafunga au macho yangu jamani. Mpira gani nusu uwanja.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom