SimbaSc v Black Leopard Live Updates

SimbaSc v Black Leopard Live Updates

Baada ya mpira ni burudani pale Msimbazi! Kutana na Simba Modern Taarab!


Sent from my iPhone
 
Mkuu nilikuwa nakutia presure,lakini kwa hiki kikosi lazima zifike.kabisa simba wanafanya utani sana na mashabiki na mashabiki wamefanya vurugu wakipinga hicho kikosi chao.

Hapo nimekuelewa mkuu lakini kutokana na kocha wa simba kupenda kutumia vijna timu itakuwa imara siku za hivi karibuni baada ya vijana chipukizi kama wakina Miraji, Ramadhani, Edo watakapozoea mfumo wa kocha
 
Hizi dakika 7 za kwanza madogo wameucheza na wamepata kona 4 ambazo hata hivyo wanashindwa kuzitumia.
 
Paka mweusi timu piga hao Simba 8 bila

Mkuu 8 hazifiki lakini watakiona cha moto leo,hivi kama uko sawa unaweza kwenda kufanya mazoezi Oman,au walikwenda kupumzika kwa ajili ya Maulid kesho???!!
 
Kwa hali ambayo nimeanza kumuona nayo kocha wa simba hapa,kipindi cha pili lazima aingize wazoefu kwa sababu ana nafasi za kufanya sub 5-6
 
Hayo maneno yako utayakataa baadaye wewe jifanye unajua kuongea,naona Huwajui hao Chui Weusi!!!!watakupigeni makucha ya kutosha leo.haya,labda kama umewasiliana na wakina,Tegete,Bahanuzi,Niyonzima,Kavumbagu na wakina Musuva wakawaelekeza namna ya kuwafunga kwa sababu wenyewe wana uzoefu wa kutosha katika kuwafumua mabao.
Mwanawani unataka kubisha nini!!?? Kwani hujui chui hutim¨´a vibaya mno akimwona SIMBA?? Hakuna kusema wamechoka wala nini, hata sisi tumechoka na safari ndefu kutoka Omani!! Leo ni kichapo tu, hakuna maelezo hapaa!! S-3 Ch-0
 
Eeeeeh huyu Singano kweli ni hatari,anatisha lakini hawei kumshinda Msuva.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom