SimbaSc v Black Leopard Live Updates

SimbaSc v Black Leopard Live Updates

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
4,937
Reaction score
5,359
Kama kawaida Mnyama Unyamani kama kawaida analeta burudani ya kutosha pasi za kutosha, chenga za maudhi, kasi ile ile, maujanja ya kutosha n magoli ya mbele nk. Si unajua tena mnyama soka la kitabuni sio kama wale wenye rangi za matembele game ikiisha lazima ule pain killa shingo inauma full kupiga ndege.
Nmeshajongea eneo la tukio.
Game inaanza 18:30 kama mbele sio wanaocheza saa sita mchana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hao Black Leopards si wamecheza jana au hawachoki. Sasa leo watakuwa wanakimbia au wanatembea?

Na wewe muanzisha uzi mbona maneno yako mazito kuliko mpira wa Oman unaochezwa na msuli?
 
Kama kawaida Mnyama Unyamani kama kawaida analeta burudani ya kutosha pasi za kutosha, chenga za maudhi, kasi ile ile, maujanja ya kutosha n magoli ya mbele nk. Si unajua tena mnyama soka la kitabuni sio kama wale wenye rangi za matembele game ikiisha lazima ule pain killa shingo inauma full kupiga ndege.
Nmeshajongea eneo la tukio.
Game inaanza 18:30 kama mbele sio wanaocheza saa sita mchana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Hayo maneno yako utayakataa baadaye wewe jifanye unajua kuongea,naona Huwajui hao Chui Weusi!!!!watakupigeni makucha ya kutosha leo.haya,labda kama umewasiliana na wakina,Tegete,Bahanuzi,Niyonzima,Kavumbagu na wakina Musuva wakawaelekeza namna ya kuwafunga kwa sababu wenyewe wana uzoefu wa kutosha katika kuwafumua mabao.
 
Hao Black Leopards si wamecheza jana au hawachoki. Sasa leo watakuwa wanakimbia au wanatembea?

Na wewe muanzisha uzi mbona maneno yako mazito kuliko mpira wa Oman unaochezwa na msuli?

Mkuu huyu jamaa nimemwambia kwamba hayo maneno yake atayakataa baadaye,kumbuka hao ni Chui na nadhani unaifahamu tabia yake,pamoja na michoko yao lakini simba hatoki atakula mabao,nimemwambia mwanzisha mada kwamba labda kama wamezungumza na wakina Tegete,Kavumbagu,Niyonzima,Musuva na Bahanuzi na wamekubali kuwapa mbinu za kuwafunga.
 
Mtani leo akishikwa sharubu hakika uwanjani patakuwa hapatoshi...
 
Hayo maneno yako utayakataa baadaye wewe jifanye unajua kuongea,naona Huwajui hao Chui Weusi!!!!watakupigeni makucha ya kutosha leo.haya,labda kama umewasiliana na wakina,Tegete,Bahanuzi,Niyonzima,Kavumbagu na wakina Musuva wakawaelekeza namna ya kuwafunga kwa sababu wenyewe wana uzoefu wa kutosha katika kuwafumua mabao.

unazi@yangakwalalumpamajigambo.com/uturuki
 
ngoja tuwaone mkia watafanyaje na wao maana kandambili tushawaona.. tegete kama baamedi kipind cha kagame..
 
Game bado haijaanza. Ndo wanapasha hapa. Hao wa rangi za magamba wache waongee 2 lakini mioyoni wanajua mnyama anatisha mbaya. Rejea tarehe 6 mei 2012

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
masikhara hayo....:madgrin:

Mkuu pole ngoma ndiyo inataka kuanza sasa hivi,tuliza boli huyo mwanzisha mada Bwana amekimbia hataki kuleta updates,lakini tunataka kumuonesha kwamba sisi huwa hatuangalii tutamsaidia tu kuzishusha humu.lakini nataka niwaambie wanasimba popote pale walipo kwamba kwa hiki kikosi walichokishusha uwanjani,lazima walambwe.
 
Game bado haijaanza. Ndo wanapasha hapa. Hao wa rangi za magamba wache waongee 2 lakini mioyoni wanajua mnyama anatisha mbaya. Rejea tarehe 6 mei 2012

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Kumbe upo Mkuu?!nilitaka kujua kama uko hewani kwa sababu huwa hamchelewi kuanzisha kisha mkakimbia,mimi niko huku jukwaa kuu,ila hawa jamaa Black Leopard ni washenzi sana,jana Kirumba walikuwa wamevaa jezi nyekundu,leo hapa uwanjani wamevaa njano,wanacheea akili za mashabiki wa Tz eti?!
 
Hizo mbili zimefungwa na timu ipi?

Mkuu nilikuwa nakutia presure,lakini kwa hiki kikosi lazima zifike.kabisa simba wanafanya utani sana na mashabiki na mashabiki wamefanya vurugu wakipinga hicho kikosi chao.
 
Na kwa kuonyesha jeuri mnyama kaleta 'la masia' u_20 wale wale azam walitafutana taifa hapa hapa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom