Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Ni ujinga ulio kubuhu kufikiri katika terms za utengano kati ya wa Tanzania.
Sasa Mwigulu akimwona Dr Slaa amkimbie?
Au mwana CHADEMA akimwona mwana CCM amkimbie?
WanaJF wengine kama huyu Petro E. Mselewa mna mawazo ya kitoto, na umbea unawamaliza ustaarabu hata ule mndogo mlionao.
Katika familia yangu kuna wapenzi wa siasa wa vyama vyote, lakini tunashirikiana kama ndugu katika mambo yote.
Tukumbuke siasa si uadui.
Wewe una uhakika gani Kama Mwigulu Hakukimbia????
Hebu Jiulize, Source za hii Habari ni nani???
Source imesema kuwa Mwigulu na Nyakarungu walikuwa pale na Mwigulu hajabisha hili.
So source yetu ni ya Ukweli.
Source ikaenda Mbali zaid na kusema kuwa Mwigulu alikula Kona??
Wewe unamsemea kuwa Hakukimbia, Una msemea??
ni nani yako???
au we ndo yule wife wa yule Mwana CCM wa Igunga???
Mbona Kihere here hivyo
 
Haya first class economist.ngoja wadau waje kukuzodoa, nimefurahi hapo uliposema mara sijamwona mara alipita bila attension ya watu dahh kuwa straight bro.

huyu first class economist gani k-i-m-a-v-i tu heti linavaa mabedera ya tz
 
Mjadala mwingine ambao ni nonsensical.

Yaani unaacha kujibu tuhuma za wizi wa jina au kukumbatia (the so called ushahidi wa mauaji) unakuja kujibu huu upuuzi, kweli watu wana muda wa kupoteza..., Busy doing nothing
 
Mjadala mwingine ambao ni nonsensical.

Yaani unaacha kujibu tuhuma za wizi wa jina au kukumbatia (the so called ushahidi wa mauaji) unakuja kujibu huu upuuzi, kweli watu wana muda wa kupoteza..., Busy doing nothing

Pro-Chadema bana wana vituko sana angekaa kimya mgesema kamuogopa Dr Slaa.
 
Pro-Chadema bana wana vituko sana angekaa kimya mgesema kamuogopa Dr Slaa.

Another assumption kama ilivyo kawaida ya watanzania.., for your information mimi sina chama chochote bali ninafahamu umuhimu wa upinzani katika nchi (checks and balance) kwahio nitaendelea kuwa mpinzani for ever sababu ninajua power corrupts, kwahio kila ninapoona nguvu zinatumika kwenye kupoteza muda nitasema, na Chama chochote kinakachochukua nchi kikichemsha nitakuwa against nacho, kwenye well being ya nchi sina mapenzi ya simba na yanga.
 
Hukumu ya mungu yatosha na macho yake ni shuhuda kuliko wote washudiao na kuaminisha watu wajuavyo ili kufikia malengo yao.

Kaka nchi ipo kwenye crisis wadogo zetu waliomaliza form four zaidi ya 340,000 yan zaidi ya asilimia 93 hawana pa kwenda,kuna wimbi kubwa la udini linainyemelea Taifa,Taifa letu halina uhakika wa ulinzi na usalama kwani tunaona kabisa vyombo vyetu vya ulinzi wanakula pesa ya walipa kodi bure issue ya mauaji Zanzibar mkaita FBI na CIA nk uwezo wao umeishia katika kuzuia maandamano ya vyama vya siasa na wanafunzi na si kuzuia na kuchunguza uhalifu nchini ungekaa na kutolea maelezo haya masuala ya msingi ningekuona wa maana kuliko kuja hapa na kutwambia sijui Nyakarungu sijui hukumuona Dr Slaa wakati hawa ni watu wawili tu na taifa linazama.

MY TAKE.
Mmelewa madaraka hivyo mmejisahau badala ya kujikita kuzungumzia matatizo ya jamii na kuja na majibu yake na kujua tunatoka vipi kwenye matope haya matokeo yake mmebaki kujadili vitu vyepesi na visivyokuwa na tija katika jamii.
 
Kama hakukimbia basi alijificha maana anasema Slaa alipita 'bila attention ya watu'. Hapa ameweka kejeli kuwa mtu maarufu kama Slaa anapita mahali bila watu kumjali lakini yeye Mwigulu vijana wanamfuata kutaka ushauri juu ya elimu na ujasiriamali! Pengine na ushauri wa kuihujumu Chadema maana ndiyo kazi aliyopangiwa/jipangia?.
 
Apart from this, mie nina dai lingine, utoe cd za CDM wakipanga mauaji kama ambavyo umenukuliwa mara kadhaa na vyombo vya habari, na umechukua hatua gani kuzipeleka kwenye vyombo vya usalama?! Vinginevyo hizi gutter politics hazikujengi, sana sana zinazidi kukushushia heshima ambayo tayari ishaporomoka kwa kasi ya ajabu. Jaribu sana kufikiri na kuongea vitu ambavyo vipo sensible na nafsi yako inaamini, toka ndani yako kabisa!
 
Another assumption kama ilivyo kawaida ya watanzania.., for your information mimi sina chama chochote bali ninafahamu umuhimu wa upinzani katika nchi (checks and balance) kwahio nitaendelea kuwa mpinzani for ever sababu ninajua power corrupts, kwahio kila ninapoona nguvu zinatumika kwenye kupoteza muda nitasema, na Chama chochote kinakachochukua nchi kikichemsha nitakuwa against nacho, kwenye well being ya nchi sina mapenzi ya simba na yanga.

Mbona unajiami kwa hiyo Dr Slaa kusema Mwigulu kamkimbia New Africa Hotel ni kazi ya upinzani.
 
kumbe ulimuona,ulijuaje kama hakuwa na attention kwa watu?hebu sema ukweli mzee,hukutetemeka kidogo?maana mpaka umsome mtu ni lazima ulikuwa unakodoa macho kwake ili asikuone,just simple psychology .
 
Unasema alipitabila attention wakati huo huo unasema hukumuona...ulijuaje kama attention haikuepo wakati hukumuona?!!
 
Mbona unajiami kwa hiyo Dr Slaa kusema Mwigulu kamkimbia New Africa Hotel ni kazi ya upinzani.

First of all mimi sifanyi kazi ya mtu, zaidi ya kupigania maisha yangu directly na indirectly kwa Kodi na kuwajibika ninajenga nchi yangu..

Kama Dr Slaa na yeye alikuja hapa akaanzisha uzi kwamba alikimbiwa na mtu basi na huo mjadala ni nonsensical, all in all na mimi kuendelea hapa kuongelea hii issue ni kuendeleza upuuzi ule ule, ni bora kulala au kuangalia cartoon ku-refresh akili zangu.

Upinzani upo pale ku-police waliopo madarakani (kama wewe hujaona hilo na upo tayari kutetea maovu yote kwa mgongo wa chama chako) basi either ni kipofu au una maslahi binafsi ambayo hayana faida kwa wengi zaidi yako wewe (in short hayana hata faida kwa wajukuu zako)
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Ni mtu kama wewe na mwenye akili kubwa ya kuwa first class economicst tu ndio anaweza kuandika vitu vya uongo na hovyo vyenye contradiction nyingi kama hizi.......pole mbunge wa bunge la Jamhuri ya Tanzania....shame on you.
 
Jiwe walilolikataa waashi.......

What..!! U must b jokin.. Ati jiwe kuu walilolikataa waashi.. Labda unamaanisha mgoni mzoefu aliefumwa na mke wa mtu Igunga kule..

Nb: stop using holy scriptures kujisafisha.. Hamsafishiki..
 
Wewe una uhakika gani Kama Mwigulu Hakukimbia????
Hebu Jiulize, Source za hii Habari ni nani???
Source imesema kuwa Mwigulu na Nyakarungu walikuwa pale na Mwigulu hajabisha hili.
So source yetu ni ya Ukweli.
Source ikaenda Mbali zaid na kusema kuwa Mwigulu alikula Kona??
Wewe unamsemea kuwa Hakukimbia, Una msemea??
ni nani yako???
au we ndo yule wife wa yule Mwana CCM wa Igunga???
Mbona Kihere here hivyo
Usiwe na mchecheto mkuu kwa kujiuliza mawswali ambayo hata hujui uanzie wapi wee mwenyewe.
Kwa taarifa yako mimi nilikuwapo New Africa maoneo hayo na nilimuona Mwigulu kwenye kona yake pale reception.

Mi mnusaji wa habari , sifagilii umbea wa kijinga kama huu.
Nanyi makameruni mafikiri kwa kasi ya upeo wa mabwana zenu tu.
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Katika Wanasiasa ambao huwa nabadili " channel " ya TV wakati wao wakianza ama nikikuta wanaongea ni wewe Mwigulu Nchemba

Sizipendi siasa zako za maji taka ! Bora hata na L. Lusinde kidogo...
 
Back
Top Bottom