Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Maneno machache, uongo mwingi hapa. Kha!
 
There are currently 419 users browsing this thread. (106 members and 313 guests) Rudi mchumi uone uliyokuwa unayatafuta.
 
Kakio ndiyo nini?

Hivi na wewe ni Chadema? Mohamedi na Chadema wapi na wapi? Bora ungebaki chama chako cha zamani CUF.

Akili za shehe Ilunga hizi! Hutufai kwenye jamii yetu nenda unakodhani ni kwenu mogadishu!
 
Kwa maneno mengine ni kuwa alichokiandika ni sahihi ila wewe msamiati umekupitia kushoto.Mpm akueleweshe badala ya kuponda.

Mkuu huwa sipendi kusumbua ubongo wangu kwa vitu vidogo vidogo kama hiki. Acha nichukue unachokisema. Thanks.
 
dah hii nmeipenda mbona hujbu? Toka line two opposing sides zkakaa pamoja? Et unamfundisha ujasi elm gan ya ujasiliamali? Unamshaur kuingia kwenye siasa bila pesa...kwani bado hajaingia kwenye siasa? Mpaka kuwa bavicha tayar n mwanasiasa! So ni siasa zipi unazomshaur kuingia bila pesa? Kwenye ukweli daima uongo hujitenga.,..mwendo n kudelete virus 2! Akifahamika kwamba ni condom yenu 2 naye out,...CDM we are smart and systematic
 
Kakio ndiyo nini?

Hivi na wewe ni Chadema? Mohamedi na Chadema wapi na wapi? Bora ungebaki chama chako cha zamani CUF.

Mkuu.
Naona unajidhihirisha kuwa una mwanya wa ubongo! Leo unadhihirisha kuwa kuna masalia?! Ama kweli. Kwa akili yako ya propaganda zilezile zinalo hatarisha maisha ya viongozi wa kidini naona unatumia sababu zenu maalumu kunihusisha na Cuf! Ukiishiwa hoja usirukie vioja.
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.


Mwigulu bwana kumbe nawe wajua fitina ? Are you now coming to your sense young man .Kwa akili zako kama kulikuwa na watu wengi nawe unasema unaamini kwamba Dr.Slaa hakukuona hii habari ya wewe na Nyakarungu atakuwa kaitoa nani ? Kama yeye hakukuona basi wenzake watakuwa wamekuona ambao walikuwa naye nawe uliwaona ukaamua kuishia .Unasemaje ?
 

ungekuwa smart vya kutosha ungejibu tuhuma.huna lolote,unawaza skafu ya bendera ya taifa wakati huna utaifa wowote.nilikudharau tangu mkutano wa kibaha ukielezea utekekelezaji wa ilami ya chama chako badala yake,ukaanza ku attack personaly!unakumbuka.siku nyingine mkipata majukwaa ulete nondo za ukweli
 
Last edited by a moderator:
hahahahahahaha!!! mwigulu mzee wa majungu,hv kichen part nnyingine lini?
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Ninakuja na picha za tukio sio mda mrefu.....tulia tukuaibishe leo wewe Mbunge Kichaa
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Hapo sikubaliani na wewe, President apite bila ya watu kumuona? Haiwezekani, kwani umesikia ni Mr dhaifu huyo. Naona hapo ulikuwa umeshavuta viroba vyako hukumuona vizuri wakati watu wakitabasamu kumuona rais wao
 
duuuuuuuh,most of tyms wanasiasa we2 hasa wa magamba wanatakiwa wajifunze namna yakujtetea,it is none sense km graduate anajibu km mtoto wa clac 4
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

hii story naifananisha na yule kijeba wa nashera hotel mzee wa ak47
 
''Mwigulu, if you were my husband, I would poison your drink" ulishatajwa wewe ni mmojawapo wa wale waliotuua kupitia EPA YA CCM na bado unaifuata fuata CHADEMA, your days are numbered!!
 
Back
Top Bottom