Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Ni aibu kwa kiongozi wa chama kinachodai kutetea maslahi ya wanyonge kukwapua ml 140 ruzuku ya watanzania masikini,na kujilipa mshahara milioni saba

Mtakalia hayo hayo mnayolishwa na makada wenu mliowatuma CDM...leta vithibitisho, kama hauna acha kupiga kelele
 
mwambieni babu ajibu kwanza tuhuma za kuomba penzi kwa saumu,shabashhhhhh aibu gani hii mzee mzima huyu

Sasa Ms. SikuIkifika, ulitaka akuombe wewe? Punguza wivu. Siku yako ikifika, utapata attention ya "babu".
 
Hakuna mtu mwoga duniani kama mwizi! Anaweza kukimbizwa na mtoto hadi akavunjika miguu! Hahahaa hapo mwigulu umekamatwa! Yani mtu akutake ushauri mbunge wa CCM kwa namna ya kupata ubunge bila kutumia fedha! Acha utani Mwigulu!

Nadhani alikuwa anaulizwa ubunge kwa tiketi ya CCM ni bei gani kwa sasa? Na pengine wanategemea kuuza bei gani ifikapo 2015?
Kama ni hivyo nitamuelewa.
 
Labda kama wanakuwa wanahitaji ushauri wa assassination na adultary!!

Eti anajidai anaweza kutoa ushauri wa kielimu na siasa? Mbona elimu yake yeye binafsi haimsaidii. Inawezekana ni kweli huwa anatoa ushauri wa elimu ya mauaji na uzinzi.
 
Mtela anataka kutoa mawazo kwa msajili wa vyama vya siasa zifutwe,je wewe unaonaje? Maana chama chako kinakunja fedha ndefu kutoka serikalini.
 
Hivi tunashindwa kujadili mambo ya maendeleo tunajadili watu.jamani kuna mambo ya maana sana ya kujadiliana siyo haya.Hivi vyama vitatufanya maskini kwani kila kukicha ni habari za watu binafsi shame CCM and CDM eb u wekeni sera na mikakati ya kumkomboa Mtanzania
 
HIVI DR. Slaa na mwigulu nani handsome!Kam nyie wa viroba mnaleta hoja za uzuri,dr.Ni hb afu hatumii mkorogo kam anavyotumia mwigulu na nape!Kwa waungwana na wasitumia viroba wataniambia rangi halisi ya nape na mwiguujuu jemba.
 
Mwigulu,
Hapo kwenye nyekundu na blue mbona zinakinzana? Nikisoma between lines naona kama ulimuona Dr. Slaa (angalia kwenye blue), ndiyo maana unasema kulikuwa na watu wengi na hata attention hakupata. Wakati huo huo unasema (kwenye nyekundu) kwamba hukumwona Dr. Slaa. Pole sana kwa kujichanganya.

Waswahili hawakukosea kusema njia ya mwongo ni fupi; kajichanganya kwa sababu kwa ufupi alimwona na akagungua kwamba watu hawakumpa attention.

Hapa tu kwa ushauri wangu hakuna sababu ya gentleman kama yeye kukana kila kitu hata ukweli
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Hiyo ni kawaida yako kuongelea fitina wala haijalishi kama ni kweli unawaelezea mafanikio yako kisiasa,changa hilo la macho lishapata maji ya kusafishia,jaribu ghiliba zingine
 
The Fixer, siku ukizipenda siasa zangu shetani naye atamsifu Mungu

Katika moja ya michango ya Bunge Mch.Msigwa alisema ''watu wenye akili wanaweka akili zao mfukoni kwa ushabiki wa ki vyama''

Sitaki kuamini kama wewe ni mmoja wao.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu Mwigulu umesema si vyema vijana kuwaza fitna kila wakati. Kwa nini ccm inawatumia hawa vijana ambao wewe unawajua katika kufitinisha upinzani? Mengi unayoyaongea hayatoki rohoni
 
Ukweli nazichukia,sana siasa za mwigulu. Usipoambiwa huwezi kuamini kuwa amesoma
 
CCM Imeishiwa sana,,

yan huyu bwana mdogo ndio wakaona anafaa kabisa kumpa uongozi wa juu wa chama,hata kuorganise mind yake hawezi?

hii ni hatari sana,wanachojua hawa jamaa ni wizi tuh na ufisadi..
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.



TAKE THIS,,,

Its good to keep wide-open ears and listen to what everybody else has to say, but when you come to make a decision, you have to weigh all of what you"ve heard on its own, and place it where it belongs, and come to a decision for yourself; you"ll never regret it. But if you form the habit of taking what someone else says about a thing without checking it out for yourself, you"ll find that other people will have you hating your friends and loving your enemies
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.[/QUOTEkiri kuwa ]

Anhaaaaa......!afadhali mwenyewe umekiri ya kuwa uliluwa katika eneo lilotajwa, na ni kweli kuwa ulikuwa una mazungumzo na bwana Nyakarungu!
Kwa jinsi ulivyokosa staha kichwani mwako na jinsi unavyoteswa na mafanikio ya CHADEMA kisiasa hapa nchini, lazima watu wenye akili tukutilie mashaka...
Kuna jambo unataka kulipika kwa kumtumia huyo kijana!
 
mkuu haujamsikia shonza alivyo waweka peupe viongozi wenu wa chadema kuhusu elimu zao kwakuanza na mwenyekiti wenu aliyepata zero form six plus yule babu yenu anaejinasibu kwamba ni doctor wakati hata bachelor hana anachojua ni kutelekeza familia na kuiba wake za watu juzi secretary wake bi saumu naye kamuumbua kumbe alimuomba naye,hili nalo linahitaji uende darasani kama nchemba ndipo ulijue?

Kiongozi yyt wa ngazi za juu wa CCM mwenye gender ya MALE asiye na mwanamke/wanawake wa nje AWE WA KWANZA KUMNYOSHEA kidole Dr Sla!

Tukienda huko kwa mahawala wa viongozi wetu wa kitaifa viongozi wa NCHI HII wataonekana watu wa ajabu machoni pa mataifa!
 
Kwa nini tukisema magamba ni waasisi wa udini mnakataa? Pamoja na maafa yanayotokea hivi sasa bado vichwa ngumu mmepigwa upofu? Kweli madrasa ni noma!
Watakubali vp wakati wao ndo waratibu? Huyu mwigulu aliwahi kupanda kwny madhabahu ya KKKT- Igunga kuomba kura kwa waumini wakati wa uchaguzi mdogo, alidai kuwa naye ni mruteri hivyo aungwe mkono, kitendo hicho kilileta mtafaruku pale kanisani kwani tulihoji waliomruhusu kupanda madhabahu kupiga kampein! Mwigulu alimalizia kwa kuigawia kwaya ya vijana sh. 2.5m. Eti leo anadiriki kusema kuwa anafundisha vijana siasa bila matumizi ya hela! Akumbuke kuwa hizi vurugu za kidini ni matunda ya kazi zao.
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.
Safi sana Kumbe mwigulu unajua kuwa c jambo jema wala haileti afya kuwaza fitna kila wakati mbona wewe umekuwa ukifanya siasa za fitina na ghiriba mala zote anza kubadilika wewe kwanza fanya siasa za kistarabu jenga hoja hacha matusi tekeleza sera na ilani ya chama chenu badala kutumia muda mwingi kumatak dr Slaa.
 
Humu kuna vituko,sasa umkimbie kwani ana mapembe.
Ndiyo ,jamaa sio handsome kivile,hata kama anatisha(i mean muonekano)ndo kweli mtu amkimbie?

Hivi kuna uhusiano kati ya muonekano mzuri wa mtu na kumkimbia kuonana nae?
Au mwenzetu una inferiority complex ya kukimbia watu wenye mionekano mizuri a.k.a ma-handsome?
Mbona kama uko off point sana bila ya kufikiria vizuri na kuchanganua mambo kwa undani wake.
 
Back
Top Bottom