Siku yangu ya kwanza kujiunga JF nilidhani haya


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,455
Likes
13,882
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,455 13,882 280
Nakumbuka ilikuwa mwaka 2010 nikiwa natumia ID flani maarufu baadae nikaiacha,

Nilipojiunha JF
1. Nilidhani kila anayetumia jina la mwanamke ni demu kweli, na wengine niliwaibukia nkidhani naweza pata mchumba hapa hapa, haha , na mbaya zaid nikaamini kila mmoja ni mrembo

2. Nilidhani kila anayeleta story MMU ni ya kweli kumbe wengine uchangamsha baraza tu

3.Nilidhani kila mtu anayesema mnyetishaji wangu kasema, nikadhani wana access ikulu ama usalama wa taifa kumbe uongo mtupu

4. Nilidhani kila anayesema niko ulaya yupo kweli kumbe wengine ni story but wanasimuliwa wanatuletea,

5. Mbaya zaid nilidhani ........

Je we ulipojiunga JF siku ya kwanza ulikuwa na mawazo gani?
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,226
Likes
67,052
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,226 67,052 280
Nachofahamu Mimi watu tulip wakorofi humu na tunaocoment sana in real life tuko very Introvert na Watu wasiochangia sana ndio Extrovert hatari in real life (waongeaji kupitiliza)

Mbaya zaidi, ogopa wale wanaojifanya sana hekima au wanashauri washenzi hao bora sisi mambumbumbu.

Kama kuna ukweli hivi!!
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,226
Likes
67,052
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,226 67,052 280
Sio kama ndio ukweli wenyewe huo mpenzi

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Umenifanya nianze kuwafikiria wenye busara kina Malcom Lumumba basi ikanijia picha ya boonge la kimeo.
Akija mwambie sio mimi niloandika hapo niko hacked.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,644
Likes
43,619
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,644 43,619 280
Umenifanya nianze kuwafikiria wenye busara kina Malcom Lumumba basi ikanijia picha ya boonge la kimeo.
Akija mwambie sio mimi niloandika hapo niko hacked.
hahaa usijali bibie.. ndio hivyo ilivyo nadhani umeona nyuzi zilizoletwa juu ya watu hao
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,819
Likes
34,890
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,819 34,890 280
Umenifanya nianze kuwafikiria wenye busara kina Malcom Lumumba basi ikanijia picha ya boonge la kimeo.
Akija mwambie sio mimi niloandika hapo niko hacked.
Silent killers, hatari sana.
Baba Mchungaji wa watu mniache nipumzike
 
Transcend

Transcend

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
18,000
Likes
53,800
Points
280
Transcend

Transcend

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
18,000 53,800 280
Nilivutiwa na mijadala makini ya JF tuu..hasa upande wa Tech na jamii intenl.

Nilijua jf kuna watu wahuni na watu wema kama zilivyo forum zingine..

Niliamini asilimia 70% ya jf members ni watu fulani wenye upeo mkubwa na wenye kuweza kuchambua mambo..lakini ni tofauti na uhalisia..

Ki-ufupi nilikuwa na picha halisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Transcend

Transcend

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
18,000
Likes
53,800
Points
280
Transcend

Transcend

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
18,000 53,800 280
Nilizani Mzizi mkavu ni mganga kumbe mgangaanjaa tu nilizani Miss chaga ni bonge la mama kumbe kawaida nikazani nyani ngabu ana undugu na lemutuzi kumbe sio.

nilizani Britanica ni mfanya biashara kumbe ni walewale wa tuma kwenye number hii. nilizani lara one ni single kumbe ni mama na mtoto nikazani jamii forum members karibia wote wanaishi njee ya Tz kumbe wengi ni wanafunzi tena st. kayumba na Udom.
Haaahaha...pole mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613