Siku yangu ya kwanza kujiunga JF nilidhani haya


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,455
Likes
13,882
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,455 13,882 280
Nakumbuka ilikuwa mwaka 2010 nikiwa natumia ID flani maarufu baadae nikaiacha,

Nilipojiunha JF
1. Nilidhani kila anayetumia jina la mwanamke ni demu kweli, na wengine niliwaibukia nkidhani naweza pata mchumba hapa hapa, haha , na mbaya zaid nikaamini kila mmoja ni mrembo

2. Nilidhani kila anayeleta story MMU ni ya kweli kumbe wengine uchangamsha baraza tu

3.Nilidhani kila mtu anayesema mnyetishaji wangu kasema, nikadhani wana access ikulu ama usalama wa taifa kumbe uongo mtupu

4. Nilidhani kila anayesema niko ulaya yupo kweli kumbe wengine ni story but wanasimuliwa wanatuletea,

5. Mbaya zaid nilidhani ........

Je we ulipojiunga JF siku ya kwanza ulikuwa na mawazo gani?
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,644
Likes
43,619
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,644 43,619 280
Nachofahamu Mimi watu tulip wakorofi humu na tunaocoment sana in real life tuko very Introvert na Watu wasiochangia sana ndio Extrovert hatari in real life (waongeaji kupitiliza)

Mbaya zaidi, ogopa wale wanaojifanya sana hekima au wanashauri washenzi hao bora sisi mambumbumbu.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,455
Likes
13,882
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,455 13,882 280
Nachofahamu Mimi watu tulip wakorofi humu na tunaocoment sana in real life tuko very Introvert na Watu wasiochangia sana ndio Extrovert hatari in real life (waongeaji kupitiliza)

Mbaya zaidi, ogopa wale wanaojifanya sana hekima au wanashauri washenzi hao bora sisi mambumbumbu.
Kumbe ilo nalo laweza kuwa kweli waweza kutupatia mfano??
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,194
Likes
5,728
Points
280
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,194 5,728 280
Nilidhani wana jf wote wana digrii kumbe wengine wa digidigi
Mbaya zaidi nikadhani wote wana magari na mabiashara makubwa darisalamu

Siku hizi nasikia asilimia 79.7% ya wana jf wanakunywa beer za Eagle
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,455
Likes
13,882
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,455 13,882 280
Were muhaya nawewe ile kashfa yako ya kutapeli watu humu jf kwenda ulaya tukuweke wapi?
Unataka twende ulaya kumbe we uko BK aka British Kingdom (Bukoba) unakula ndizi za kusongwa na senene
Hahaha we wasema
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,455
Likes
13,882
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,455 13,882 280
Nilidhani wana jf wote wana digrii kumbe wengine wa digidigi
Mbaya zaidi nikadhani wote wana magari na mabiashara makubwa darisalamu

Siku hizi nasikia asilimia 79.7% ya wana jf wanakunywa beer za Eagle
Wengine wana degree za hotel management za pale amazon
 
Diwani

Diwani

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
1,326
Likes
771
Points
280
Diwani

Diwani

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2014
1,326 771 280
Mwaka 2010, wakati natumia ACC ya brother, nilidhani ili ujiunge JF unatakiwa uwe na shahada moja kama yeye, lakini nikazamia na ka form four kangu, na natamba nako :D:D:D:D:D:D
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,455
Likes
13,882
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,455 13,882 280
Mwaka 2010, wakati natumia ACC ya brother, nilidhani ili ujiunge JF unatakiwa uwe na shahada moja kama yeye, lakini nikazamia na ka form four kangu, na natamba nako :D:D:D:D:D:D
Na kweli wengi walikuwa na shahada za kipaimara na ubatizo
 

Forum statistics

Threads 1,262,324
Members 485,560
Posts 30,120,652