• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Siku yangu ya kwanza kujiunga JF nilidhani haya

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
Nakumbuka ilikuwa mwaka 2010 nikiwa natumia ID flani maarufu baadae nikaiacha,

Nilipojiunha JF
1. Nilidhani kila anayetumia jina la mwanamke ni demu kweli, na wengine niliwaibukia nkidhani naweza pata mchumba hapa hapa, haha , na mbaya zaid nikaamini kila mmoja ni mrembo

2. Nilidhani kila anayeleta story MMU ni ya kweli kumbe wengine uchangamsha baraza tu

3.Nilidhani kila mtu anayesema mnyetishaji wangu kasema, nikadhani wana access ikulu ama usalama wa taifa kumbe uongo mtupu

4. Nilidhani kila anayesema niko ulaya yupo kweli kumbe wengine ni story but wanasimuliwa wanatuletea,

5. Mbaya zaid nilidhani ........

Je we ulipojiunga JF siku ya kwanza ulikuwa na mawazo gani?
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
4,976
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
4,976 2,000
Nilidhani wana jf wote wana digrii kumbe wengine wa digidigi
Mbaya zaidi nikadhani wote wana magari na mabiashara makubwa darisalamu

Siku hizi nasikia asilimia 79.7% ya wana jf wanakunywa beer za Eagle
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
4,976
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
4,976 2,000
Nilidhani kuwa google ndio JF maana kabla sijaijua JF, nilikuwa kila nikiuliza swali Google, majibu yake yalikuja kwa kumalizia na link ya JF(maana nilikuwa najibiwa na members waliowahi kuchangia kwa majibu yao nayona nikiwa huko huko google hata kama mimi siyo member). nilijua ili nipate jibu la uhakika nilikuwa kama nauliza mbinu za kuwa tajiri namalizia na JF mwishoni mwa swali langu... hali hii ilinifanya niipende JF kuanzia hapo!
 
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
1,742
Points
2,000
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
1,742 2,000
Mimi wakati naingia JF mwaka 2009 niliambiwa kwamba kila kinachosemwa humu vingi ni ukweli, tena ukweli usiopatikana magazetini.

Hivyo ndivyo ilivyokuwa ingawa hapa katikati kuliingia vihabari vya uongo kuvunja sifa hii lakini bado kuna ukweli mwingi wa mambo mengi yanayosemwa humu.

Nakumbuka ilikuwa mwaka 2010 nikiwa natumia ID flani maarufu baadae nikaiacha,

Nilipojiunha JF
1. Nilidhani kila anayetumia jina la mwanamke ni demu kweli, na wengine niliwaibukia nkidhani naweza pata mchumba hapa hapa, haha , na mbaya zaid nikaamini kila mmoja ni mrembo

2. Nilidhani kila anayeleta story MMU ni ya kweli kumbe wengine uchangamsha baraza tu

3.Nilidhani kila mtu anayesema mnyetishaji wangu kasema, nikadhani wana access ikulu ama usalama wa taifa kumbe uongo mtupu

4. Nilidhani kila anayesema niko ulaya yupo kweli kumbe wengine ni story but wanasimuliwa wanatuletea,

5. Mbaya zaid nilidhani ........

Je we ulipojiunga JF siku ya kwanza ulikuwa na mawazo gani?
 

Forum statistics

Threads 1,402,829
Members 530,989
Posts 34,406,243
Top