• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Siku yangu ya kwanza kujiunga JF nilidhani haya

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
Nakumbuka ilikuwa mwaka 2010 nikiwa natumia ID flani maarufu baadae nikaiacha,

Nilipojiunha JF
1. Nilidhani kila anayetumia jina la mwanamke ni demu kweli, na wengine niliwaibukia nkidhani naweza pata mchumba hapa hapa, haha , na mbaya zaid nikaamini kila mmoja ni mrembo

2. Nilidhani kila anayeleta story MMU ni ya kweli kumbe wengine uchangamsha baraza tu

3.Nilidhani kila mtu anayesema mnyetishaji wangu kasema, nikadhani wana access ikulu ama usalama wa taifa kumbe uongo mtupu

4. Nilidhani kila anayesema niko ulaya yupo kweli kumbe wengine ni story but wanasimuliwa wanatuletea,

5. Mbaya zaid nilidhani ........

Je we ulipojiunga JF siku ya kwanza ulikuwa na mawazo gani?
 
Mirhea

Mirhea

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
810
Points
1,000
Mirhea

Mirhea

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
810 1,000
Mi nilidhani wanaume wote Jf wana Choonyonyo (Ndinga) kumbe wengine wanatembelea Rickshaw (Guta).
 
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
777
Points
1,000
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
777 1,000
Nilidhani kujiunga Jf ni mpaka uwe na iPhone au Samsung,kujaribu na Tecno Y4 ngoma ikajipa,mpaka sasa naleta thread,na_like na ku_coment kwa raha mustarehe...
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
1,186
Points
2,000
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
1,186 2,000
Nilizani Mzizi mkavu ni mganga kumbe mgangaanjaa tu nilizani Miss chaga ni bonge la mama kumbe kawaida nikazani nyani ngabu ana undugu na lemutuzi kumbe sio.

nilizani Britanica ni mfanya biashara kumbe ni walewale wa tuma kwenye number hii. nilizani lara one ni single kumbe ni mama na mtoto nikazani jamii forum members karibia wote wanaishi njee ya Tz kumbe wengi ni wanafunzi tena st. kayumba na Udom.
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,961
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,961 2,000
Nilidhan wote wanaobebishana na kufunguliana uzi za mahaba ni couple kweli kumbe wanaigiza
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
14,747
Points
2,000
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
14,747 2,000
Nakumbuka ilikuwa mwaka 2010 nikiwa natumia ID flani maarufu baadae nikaiacha,

Nilipojiunha JF
1. Nilidhani kila anayetumia jina la mwanamke ni demu kweli, na wengine niliwaibukia nkidhani naweza pata mchumba hapa hapa, haha , na mbaya zaid nikaamini kila mmoja ni mrembo

2. Nilidhani kila anayeleta story MMU ni ya kweli kumbe wengine uchangamsha baraza tu

3.Nilidhani kila mtu anayesema mnyetishaji wangu kasema, nikadhani wana access ikulu ama usalama wa taifa kumbe uongo mtupu

4. Nilidhani kila anayesema niko ulaya yupo kweli kumbe wengine ni story but wanasimuliwa wanatuletea,

5. Mbaya zaid nilidhani ........

Je we ulipojiunga JF siku ya kwanza ulikuwa na mawazo gani?
Mimi nilidhani wote ni GT kama wanavyojinasibisha.....
 

Forum statistics

Threads 1,402,815
Members 530,989
Posts 34,405,783
Top