Siku Rais Magufuli akipokea Nobel Price!

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
5,666
Points
2,000

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
5,666 2,000
Nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)

Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
19,949
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
19,949 2,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
Nasikia Hitler, Idd Amin, Bokasa wanaandaa Nobel Prize yao! Labda hiyo!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
125,574
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
125,574 2,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
Siku hiyo waliotumbuliwa wote watarudishwa kazini
Watumishi wataongezewa mishahara na kupandishwa madaraja... Nimewaza kama teja wa kwamtogole
 

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
1,865
Points
2,000

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
1,865 2,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
Nobel Prize au Price? Tatizo linaanzia hapo!
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
511
Points
1,000

T14 Armata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
511 1,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
Kama ni Nobel price sawa anaweza pata. Lakini NOBEL PRIZE hana uwezo huo
 

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
10,335
Points
2,000

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
10,335 2,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
Sifa ya Nobel Prize ilipotea mara baada ya kumtunukia Obama.
Mara baada Obama kushinda nafasi ya kiti cha urais tena kama sikosei ikiwa ni kabla hata hajaapishwa walimtunukia Nibel Prize, wakatuacha na maswali ya "what for"?
Mijadala ilikuwa mingi sana na kwangu binafsi tangu wakati ule sikuwahi kuisikia wala kuifikiria tena kichwani mwangu hadi leo hii nilipoisoma kwenye uzi huu.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
14,987
Points
2,000

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
14,987 2,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!
Nobel Peace Prize ni impossible.
Labda ianzishwe Nobel Brutality Prize. Hapo kama kumsukuma mlevi 😀😀😀
 

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
10,060
Points
2,000

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
10,060 2,000
Hiyo siku shetani atashuka rasmi na kuomba msamaha na kuzima moto wa jehanamu, hakutakuwa na hofu ya moto wala kuzimu na dhambi zitakuwa hakuna tena Mungu ataumba upya ulimwengu tukiwa na mwili huu huu wala hakutakuwa na kifo tena.
 

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,983
Points
2,000

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,983 2,000
...nawaza Tu hapa! Siku Rais wetu akipokea Nobel price nadhani siku hiyo Taifa zima tutakula wali na nyama (nimewaza kama mwanafunzi wa sekondari)

Vile vile siku hiyo itatangazwa kuwa Siku ya mapumziko nchi nzima (nimewaza kama Zitto)

Siku hiyo wanachuo wote walioko kitaa wataajiriwa (nimewaza kama mvuvi pale Feri)


Hongera Waziri Mkuu wa Ethiopia Kwa kupokea Nobel Prize! U deserve it brother!

Na wengine waige kuishi maisha halisia na si ya maigizo!


!
!
Thubutuuuu..... Nakunya Boga Hadharani!
 

Forum statistics

Threads 1,363,999
Members 520,596
Posts 33,303,316
Top