Siku nilipotemwa, niliambiwa haya....


JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,515
Likes
1,190
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,515 1,190 280
Katika maisha ya mapenzi kuachwa ni jambo la kawaida japo lisilozoeleka, halina mzoefu, kuona umeachwa halafu mwanamke huyo akachukuliwa na mwanaume mwingine, ukipiga picha kinachoendelea wakiwa kitandani, inaumiza sana. Nimekuwa na bahati mbaya ya kuachwa kila wakati, katika kuachwa kote huyu dada sitamsahau kamwe:
...... nilidhani unajua mapenzi, kumbe kitandani hakuna unachokijua, hujanirdhisha kabisa. Nikadhani atanipatia nafasi nyingine niboreshe zaidi, kumbe ndo kaniacha.

Wewe uliachwa kwa maneno gani??????
 
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
304
Likes
42
Points
45
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
304 42 45
Katika maisha ya mapenzi kuachwa ni jambo la kawaida japo lisilozoeleka, halina mzoefu, kuona umeachwa halafu mwanamke huyo akachukuliwa na mwanaume mwingine, ukipiga picha kinachoendelea wakiwa kitandani, inaumiza sana. Nimekuwa na bahati mbaya ya kuachwa kila wakati, katika kuachwa kote huyu dada sitamsahau kamwe:
...... nilidhani unajua mapenzi, kumbe kitandani hakuna unachokijua, hujanirdhisha kabisa. Nikadhani atanipatia nafasi nyingine niboreshe zaidi, kumbe ndo kaniacha.

Wewe uliachwa kwa maneno gani??????
Pole sana ndugu ulikua ushachokwa aseee, au kweli wewe kitandani hakuna kitu??? Ukute maneno meengi matendo sifuri, ila c ushapata mwingine alieona unafanya vzur kitandani?? JEKI
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,950
Likes
15,445
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,950 15,445 280
hAHAHAHAAAA HAPA NDIO PA KUSHINDA HAPA HUKO KWENYE SIASA MMMHHHHH

mi sikumbuki kuachwa bhana na hao niliowaaacha tuliachana kwa amani sana japo .......
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,515
Likes
1,190
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,515 1,190 280
Pole sana ndugu ulikua ushachokwa aseee, au kweli wewe kitandani hakuna kitu??? Ukute maneno meengi matendo sifuri, ila c ushapata mwingine alieona unafanya vzur kitandani?? JEKI
wewe hujawahi kuachwa mama la mama, uliambiwaje?
 
Last edited by a moderator:
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,515
Likes
1,190
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,515 1,190 280
hAHAHAHAAAA HAPA NDIO PA KUSHINDA HAPA HUKO KWENYE SIASA MMMHHHHH

mi sikumbuki kuachwa bhana na hao niliowaaacha tuliachana kwa amani sana japo .......
Elli japo nini, funguka.
 
Last edited by a moderator:
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,848
Likes
1,050
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,848 1,050 280
Mi sijawahi achwa na wengi niliowaacha sikugombana nao mpaka leo nikiomba gemu la kuiba wananipa
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Na nyie mnasubiriaga nini mpaka muachwe hata nyakati mnashindwa kusoma?
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Mimi niliambiwa wazazi hawajabariki hili suala nikasema vizuri ,ila naendelea kama kawa kupewa mzigo kimtindo sema na mm niko 50/50 kama mchezaji wa kulipwa vile ukimtoa Liverpool anaifunga kutokea Chelsea
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Hukuona upepo ukigeuka?
Tatizo ni kuwa king'ang'anizi,ukiona mambo hayaendi na unajaribu kurekebisha mwenzio hatoi ushirikiano ujue ni suala la muda tu kila mtu atashika njia yake
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,367
Likes
8,180
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,367 8,180 280
Mhhhhh
mambo makubwa haya
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Hahaha ukiona tu mambp ndivyo sivyo unakata mawasiliano. Anabaki yeye kujishangaa umestuki nini.
Mjini mahesabu banaa
Na nyie mnasubiriaga nini mpaka muachwe hata nyakati mnashindwa kusoma?
 
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
304
Likes
42
Points
45
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
304 42 45
Kwa nn usubili kuaxhwa?? Ukiona upepo hauelekei acha wewe, kama ushajijua ya kitandan huyawez nin kusubir kuachwa??? Jitoe katafute wa type yako ambao woke kitandan hamjui kitu
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Mapenzi ni A GAME OF CHANCE! The one whom the gods seek to destroy comes calling first!

Ukitaka kufaidi mapenzi wewe siku zote DONT TAKE IT SERIOUS! Fanya tu kama ni game of chance, chances zako zikiimprove cheza karata zako vizuri kama kutoa JOKER, chances zako zikififi we lamba tu, kwa imani kuwa hata opponent wako hatopata karata inayohitajika soon.

Ukitolewa kwenye mchezo, usiwaze sanaa we ingia kwenye mchezo mwingine! Hivo hivo! No regrets! No remorse as long as you played your best moves!
 
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
304
Likes
42
Points
45
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
304 42 45
Unakaa kiboya boya hadi uachwe?? JEKI
 
Last edited by a moderator:
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,026
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,026 280
hAHAHAHAAAA HAPA NDIO PA KUSHINDA HAPA HUKO KWENYE SIASA MMMHHHHH

mi sikumbuki kuachwa bhana na hao niliowaaacha tuliachana kwa amani sana japo .......
japo nini?
 
M

Mlati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
207
Likes
6
Points
0
M

Mlati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
207 6 0
"Princeple" ukipendwa kua tayari kuachwa na ukipenda kua tayari kuacha
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Hahaha ukiona tu mambp ndivyo sivyo unakata mawasiliano. Anabaki yeye kujishangaa umestuki nini.
Mjini mahesabu banaa
Sasa mtu mpaka anaambiwa kuwa kitandani ni zero hashtuki, tatizo aliona anavyokatakata viuno ka vya mbuzi akadhani anamridhisha binti wa watu
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,080
Likes
36
Points
145
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,080 36 145
Ndugu yangu Maneno yanayo toka kwenye kuachana sio ya ukweli. Unaweza kuambiwa chochote. Watoto sio wako hataka kama wamefanana na wewe. Hausimami hata kama umemzalisha na alikua akilia na kusema nitukanie mama. etc.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,309