Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,253
- 144,322
- Thread starter
- #181
Huyo ataondolewa Dodoma! Wajumbe wote wamemchoka, wamebaki wasukuma wachache sana.Hivi mnadhani watanzania wajinga hivyo?
Endelea kujifariji.
Huyo ataondolewa Dodoma! Wajumbe wote wamemchoka, wamebaki wasukuma wachache sana.Hivi mnadhani watanzania wajinga hivyo?
Nonsense
Ukabila unamsumbua hakuna lingineNgabu bhuana, huko nyuma haukua hivi
Unaamini vipi kuwa anapita humu? Na je umejuaje kuwa mdomo wake hauna chujio we ni mkewe?Kama nilivyokuwa natarajia baada ya kupata habari za jaribio la kuchukua uhai wa Tundu Lisu, akili za watu wengi ziliwatuma kumhisi rais Magufuli kuwa ndiye anahusika na jaribio hilo.
Mpaka sasa huyo bwana mkubwa hajalizungumzia tena hadharani hilo jambo zaidi ya yale maneno yake machache ya kulaani hilo shambulio kwenye mtandao wa Twitter.
Maneno mengi sana yanasemwa na nadharia kadha wa kadha zimebuniwa kuhusu uhusika wake.
Na kwa kadri nijuavyo yeye hajasema lolote juu ya hayo yanayosemwa. Naamini hajasema hivyo kwa makusudi tu na si kwa sababu hajui kuwa anasemwa semwa na kuhisiwa kuwa yeye ndiye mhusika.
Naamini huwa anapita sana humu na kusoma yanayosemwa na watu anaowaongoza.
Lakini naamini pia ya kwamba ipo siku atalizungumzia tu hili suala.
Na hiyo siku ikifika, maneno atakayoyasema, yasije tu kuwaliza. Yule bwana siyo mtu wa PC [political correctness].
Mdomo wake hauna chujio. Yatokayo huwa yanatoka hivyo hivyo yalivyo. Hayapitii chujio wala uhariri.
Siku ya yeye kulizungumzia hilo suala, naamini atakwaruza na kujeruhi hisia za watu wengi.
Hivyo kaeni mkao wa kupokea maneno ambayo hamkuyataraji.. msije tu mkasema Ngabu hakuwatonya!
Ni mimi wenu mtiifu katika ujenzi wa taifa,
Alhaji Ngabu.
Yupo bongo hiihii kanjanja tu huyoHivi we si uko nje ya nchi?? Nakushauri baki tu huko huko,maana naona ni tia maji tia mjai tu.
Unaamini vipi kuwa anapita humu?
Na je umejuaje kuwa mdomo wake hauna chujio we ni mkewe?
Yupo bongo hiihii kanjanja tu huyo
Mwaka jana ulikuwa unaleta thread zenye akili sana..mpaka mapema mwaka huu.baada ya hapo umekuwa ukileta thread zisizo na akili kabisa...tangu hili sakata la lissu kujeruhiwa umekuwa ukiandika sana na kutaka kumtetea bwana mkubwa kuwa hausiki..kwa kifupi watu wanajua kuwa anahusika..kwaaneno na matendo yake leo unamtenga vipi na tuhuma hizi..Binafsi nafaham gufuli anahusika..
Unadhani kila mtu anawaza kama wewe? Sikupanga kupiga kura 2020 lakini nikiwepo duniani na tz nitampigia tena, for the second time.Kiukweli mpaka hapa tumesha zoea mambo yake ya kuona Nchi hii ni mail yake.2020 atatujua watanzania kuwa haturudii Makosa.
Pata pepsiHivi we si uko nje ya nchi?? Nakushauri baki tu huko huko,maana naona ni tia maji tia mjai tu.
Agiza na msosi kabisaNa ulichokiandika juzi ukiwa huko hupendi kuletewa waswahili wenzio.???ulikuwa unamaanisha chini ya bahari?
Tia maji tia maji tu...Hamna kitu
2020 mnadhani atashindwa?
Ukweli wa mambo ni kwamba Magu ana grassroots support kubwa sana kuliko ambavyo inavyodaiwa humu JF.
Mtashangaa 2020 anashinda kwa asilimia 80 na hapo ndo mtapolia na kusaga meno.
Upinzani bado sana kuweza kuchukua dola kupitia sanduku la kura.
Ukishiba chukua na hela , nakutafutia usafiri wa kukurudishaIla uliandika nini kuhusu weusi wenzio??? Wewe ndio unawehuka. Hujui real wala drama,fact wala opinion.
In short tia maji tia maji tu.[emoji57]
Ohooooo shikamooTia maji tia maji tu wewe.
Haya msifie unaweza mpindua babe wake bashite,baba Janet,na baba nyani anyway.
UuuuuuuuuuuuuuwiPengine shemale[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
HahahhahahaUnafahamu ujinga unaoandika humu unatoa tafsiri ya ukoo wenu ulivo??