Siku akijibu mapigo msilie

Siku akijibu mapigo msilie

Status
Not open for further replies.
Kama nilivyokuwa natarajia baada ya kupata habari za jaribio la kuchukua uhai wa Tundu Lisu, akili za watu wengi ziliwatuma kumhisi rais Magufuli kuwa ndiye anahusika na jaribio hilo.

Mpaka sasa huyo bwana mkubwa hajalizungumzia tena hadharani hilo jambo zaidi ya yale maneno yake machache ya kulaani hilo shambulio kwenye mtandao wa Twitter.

Maneno mengi sana yanasemwa na nadharia kadha wa kadha zimebuniwa kuhusu uhusika wake.

Na kwa kadri nijuavyo yeye hajasema lolote juu ya hayo yanayosemwa. Naamini hajasema hivyo kwa makusudi tu na si kwa sababu hajui kuwa anasemwa semwa na kuhisiwa kuwa yeye ndiye mhusika.

Naamini huwa anapita sana humu na kusoma yanayosemwa na watu anaowaongoza.

Lakini naamini pia ya kwamba ipo siku atalizungumzia tu hili suala.

Na hiyo siku ikifika, maneno atakayoyasema, yasije tu kuwaliza. Yule bwana siyo mtu wa PC [political correctness].

Mdomo wake hauna chujio. Yatokayo huwa yanatoka hivyo hivyo yalivyo. Hayapitii chujio wala uhariri.

Siku ya yeye kulizungumzia hilo suala, naamini atakwaruza na kujeruhi hisia za watu wengi.

Hivyo kaeni mkao wa kupokea maneno ambayo hamkuyataraji.. msije tu mkasema Ngabu hakuwatonya!

Ni mimi wenu mtiifu katika ujenzi wa taifa,

Alhaji Ngabu.

You seemed to scare of him so much.

If your identity is publicly known or can be recognized, please don't engaged into politics to such extent.

Cause Our democracy is allowed us to dare speak openly without fear of any interrogation.

I believe he's responsible for
Tundu lisu assaults.
There's no place whatsoever where him or his government officials dared to answer what Tundu lisu argues about his ragtag governance.

We know for sure, he hates Tundu Lisu so much. Even in his speeches, he never hide his angry comments on Tundu lisu.

Lastly but not least, Parliament and Judiciary are at stake after being hijacked by his propagandas. There's no more rule of Law in this Country. And that too is the Fact.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tujifunze Kuzoea!Ndiyo Kiongozi wetu sasa! Tunafanyaje?
Siku Akisema Nchi Itabaki Domo Wazi!
Ama kweli - Miafrika Ndivyo Tulivyo.
 
Kama nilivyokuwa natarajia baada ya kupata habari za jaribio la kuchukua uhai wa Tundu Lisu, akili za watu wengi ziliwatuma kumhisi rais Magufuli kuwa ndiye anahusika na jaribio hilo.

Mpaka sasa huyo bwana mkubwa hajalizungumzia tena hadharani hilo jambo zaidi ya yale maneno yake machache ya kulaani hilo shambulio kwenye mtandao wa Twitter.

Maneno mengi sana yanasemwa na nadharia kadha wa kadha zimebuniwa kuhusu uhusika wake.

Na kwa kadri nijuavyo yeye hajasema lolote juu ya hayo yanayosemwa. Naamini hajasema hivyo kwa makusudi tu na si kwa sababu hajui kuwa anasemwa semwa na kuhisiwa kuwa yeye ndiye mhusika.

Naamini huwa anapita sana humu na kusoma yanayosemwa na watu anaowaongoza.

Lakini naamini pia ya kwamba ipo siku atalizungumzia tu hili suala.

Na hiyo siku ikifika, maneno atakayoyasema, yasije tu kuwaliza. Yule bwana siyo mtu wa PC [political correctness].

Mdomo wake hauna chujio. Yatokayo huwa yanatoka hivyo hivyo yalivyo. Hayapitii chujio wala uhariri.

Siku ya yeye kulizungumzia hilo suala, naamini atakwaruza na kujeruhi hisia za watu wengi.

Hivyo kaeni mkao wa kupokea maneno ambayo hamkuyataraji.. msije tu mkasema Ngabu hakuwatonya!

Ni mimi wenu mtiifu katika ujenzi wa taifa,

Alhaji Ngabu.
nimekuelewa
 
Kama nilivyokuwa natarajia baada ya kupata habari za jaribio la kuchukua uhai wa Tundu Lisu, akili za watu wengi ziliwatuma kumhisi rais Magufuli kuwa ndiye anahusika na jaribio hilo.

Mpaka sasa huyo bwana mkubwa hajalizungumzia tena hadharani hilo jambo zaidi ya yale maneno yake machache ya kulaani hilo shambulio kwenye mtandao wa Twitter.

Maneno mengi sana yanasemwa na nadharia kadha wa kadha zimebuniwa kuhusu uhusika wake.

Na kwa kadri nijuavyo yeye hajasema lolote juu ya hayo yanayosemwa. Naamini hajasema hivyo kwa makusudi tu na si kwa sababu hajui kuwa anasemwa semwa na kuhisiwa kuwa yeye ndiye mhusika.

Naamini huwa anapita sana humu na kusoma yanayosemwa na watu anaowaongoza.

Lakini naamini pia ya kwamba ipo siku atalizungumzia tu hili suala.

Na hiyo siku ikifika, maneno atakayoyasema, yasije tu kuwaliza. Yule bwana siyo mtu wa PC [political correctness].

Mdomo wake hauna chujio. Yatokayo huwa yanatoka hivyo hivyo yalivyo. Hayapitii chujio wala uhariri.

Siku ya yeye kulizungumzia hilo suala, naamini atakwaruza na kujeruhi hisia za watu wengi.

Hivyo kaeni mkao wa kupokea maneno ambayo hamkuyataraji.. msije tu mkasema Ngabu hakuwatonya!

Ni mimi wenu mtiifu katika ujenzi wa taifa,

Alhaji Ngabu.
seems wewe ni msukuma, unamtetea mwenzako.
 
2020 mnadhani atashindwa?

Ukweli wa mambo ni kwamba Magu ana grassroots support kubwa sana kuliko ambavyo inavyodaiwa humu JF.

Mtashangaa 2020 anashinda kwa asilimia 80 na hapo ndo mtapolia na kusaga meno.

Upinzani bado sana kuweza kuchukua dola kupitia sanduku la kura.
Kwa mtu yoyote anayedhania Magufuli atashindwa 2020 atakuwa hajui siasa za Tanzania na historia haijamfunza!

Baada ya uchaguzi wimbo wa wapinzani utakuwa ni ule ule; tumeibiwa kura na tume huru ya uchaguzi sio huru .Na copy and paste yaliyotokea Kenya.

Kwa mtu yotote anayewalipa hawa watukanaji hapa na instagram kama njia. Inatutia machungu hata kulala vituoni siku mbili 2020 kumpigia kura Magufuli.

Lakini una moyo wa kuwajibu hawa watu wa instagram!
 
anayepaswa kusema chochote tukakiamini ni chombo huru cha kiuchunguzi juu ya tukio.
 
Alert ya kinafiki/senge haikubaliki na si rafiki kwa haya yaliyotokea.
mwaka huu mpaka tuumalize kila rangi tutaiona, ila watu wanahasira mpaka wanatamani kutoboa keypads za devices zao. Anyway, Mungu wa kweli atatuongoza
 
Kama nilivyokuwa natarajia baada ya kupata habari za jaribio la kuchukua uhai wa Tundu Lisu, akili za watu wengi ziliwatuma kumhisi rais Magufuli kuwa ndiye anahusika na jaribio hilo.

Mpaka sasa huyo bwana mkubwa hajalizungumzia tena hadharani hilo jambo zaidi ya yale maneno yake machache ya kulaani hilo shambulio kwenye mtandao wa Twitter.

Maneno mengi sana yanasemwa na nadharia kadha wa kadha zimebuniwa kuhusu uhusika wake.

Na kwa kadri nijuavyo yeye hajasema lolote juu ya hayo yanayosemwa. Naamini hajasema hivyo kwa makusudi tu na si kwa sababu hajui kuwa anasemwa semwa na kuhisiwa kuwa yeye ndiye mhusika.

Naamini huwa anapita sana humu na kusoma yanayosemwa na watu anaowaongoza.

Lakini naamini pia ya kwamba ipo siku atalizungumzia tu hili suala.

Na hiyo siku ikifika, maneno atakayoyasema, yasije tu kuwaliza. Yule bwana siyo mtu wa PC [political correctness].

Mdomo wake hauna chujio. Yatokayo huwa yanatoka hivyo hivyo yalivyo. Hayapitii chujio wala uhariri.

Siku ya yeye kulizungumzia hilo suala, naamini atakwaruza na kujeruhi hisia za watu wengi.

Hivyo kaeni mkao wa kupokea maneno ambayo hamkuyataraji.. msije tu mkasema Ngabu hakuwatonya!

Ni mimi wenu mtiifu katika ujenzi wa taifa,

Alhaji Ngabu.

Kikubwa tunahitaji investigators huru waruthibitishie Serikali yake haihusiki hakuna lingine.

Tatizo lake ni kuongea maneno ambayo ukiyafikiria hayafai kutoka kwake.

Pili aache ubaguzi Chuki na visasi havijengi Bali vinabomoa
 
Kikubwa tunahitaji investigators huru waruthibitishie Serikali yake haihusiki hakuna lingine.

Tatizo lake ni kuongea maneno ambayo ukiyafikiria hayafai kutoka kwake.

Pili aache ubaguzi Chuki na visasi havijengi Bali vinabomoa
Waleteni...kwani mmekatazwa?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom