Siku akijibu mapigo msilie

Siku akijibu mapigo msilie

Status
Not open for further replies.
Nimfatilize wapi mi nafatiliaga wasio na akili nzuri??? Nilipataga ubuyu wake tu basi ndio nikajua,mi nafatiliaga tia maji tia maji!!!mbiti niombe msamaha

Eti ulipataga ubuyu...ubuyu gani?

Hakuna anijuaye humu mimi.

Ulivyo juhaa si ajabu ulipewa ushuzi ukaambiwa ni ubuyu nawe ukakubali.

Hakuna anayenizidi ujanja humu. Hakuna anijuaye. Na hilo nina uhakika nalo.
 
Kama nilivyokuwa natarajia baada ya kupata habari za jaribio la kuchukua uhai wa Tundu Lisu, akili za watu wengi ziliwatuma kumhisi rais Magufuli kuwa ndiye anahusika na jaribio hilo.

Mpaka sasa huyo bwana mkubwa hajalizungumzia tena hadharani hilo jambo zaidi ya yale maneno yake machache ya kulaani hilo shambulio kwenye mtandao wa Twitter.

Maneno mengi sana yanasemwa na nadharia kadha wa kadha zimebuniwa kuhusu uhusika wake.

Na kwa kadri nijuavyo yeye hajasema lolote juu ya hayo yanayosemwa. Naamini hajasema hivyo kwa makusudi tu na si kwa sababu hajui kuwa anasemwa semwa na kuhisiwa kuwa yeye ndiye mhusika.

Naamini huwa anapita sana humu na kusoma yanayosemwa na watu anaowaongoza.

Lakini naamini pia ya kwamba ipo siku atalizungumzia tu hili suala.

Na hiyo siku ikifika, maneno atakayoyasema, yasije tu kuwaliza. Yule bwana siyo mtu wa PC [political correctness].

Mdomo wake hauna chujio. Yatokayo huwa yanatoka hivyo hivyo yalivyo. Hayapitii chujio wala uhariri.

Siku ya yeye kulizungumzia hilo suala, naamini atakwaruza na kujeruhi hisia za watu wengi.

Hivyo kaeni mkao wa kupokea maneno ambayo hamkuyataraji.. msije tu mkasema Ngabu hakuwatonya!

Ni mimi wenu mtiifu katika ujenzi wa taifa,

Alhaji Ngabu.
utakuwa mtu wa ajabu kujibizana na chizi
 
Eti ulipataga ubuyu...ubuyu gani?

Hakuna anijuaye humu mimi.

Ulivyo juhaa si ajabu ulipewa ushuzi ukaambiwa ni ubuyu nawe ukakubali.

Hakuna anayenizidi ujanja humu. Hakuna anijuaye. Na hilo nina uhakika nalo.
Sasa mbona unajihami???
MBITIYAZA shoga ako kaona sina muda nae kaamue aingilie maongezi yetu.eti ndio ujanja anao jisifia[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ujanja my ass. Hebu nipite mie...mbiti kama kuna Uzi wa kunirekebishia mood huko nitag buana.
Halafu umeona akili Mingi Lissu anapelekwa marekani kutibiwa???
 
Sasa mbona unajihami???
MBITIYAZA shoga ako kaona sina muda nae kaamue aingilie maongezi yetu.eti ndio ujanja anao jisifia[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ujanja my ass. Hebu nipite mie...mbiti kama kuna Uzi wa kunirekebishia mood huko nitag buana.
Halafu umeona akili Mingi Lissu anapelekwa marekani kutibiwa???


hhe anajifanyaga kichwa kwamba ni genius !yaan huyu level yake sijui ni nan !labda LUSINDE
 
Sasa mbona unajihami???
MBITIYAZA shoga ako kaona sina muda nae kaamue aingilie maongezi yetu.eti ndio ujanja anao jisifia[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ujanja my ass. Hebu nipite mie...mbiti kama kuna Uzi wa kunirekebishia mood huko nitag buana.
Halafu umeona akili Mingi Lissu anapelekwa marekani kutibiwa???

Hakuna nilipojihami maana huna ujualo.

Nijihami dhidi ya juhaa kama wewe?

Hahahahaaaa bado sana.
 
Sasa mbona unajihami???
MBITIYAZA shoga ako kaona sina muda nae kaamue aingilie maongezi yetu.eti ndio ujanja anao jisifia[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ujanja my ass. Hebu nipite mie...mbiti kama kuna Uzi wa kunirekebishia mood huko nitag buana.
Halafu umeona akili Mingi Lissu anapelekwa marekani kutibiwa???



hahaa hakuna ya maana mie mwenyewe nimevurugwa hapa kwajili yake ! fyu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom