Siku akijibu mapigo msilie

Siku akijibu mapigo msilie

Status
Not open for further replies.
~~~~>>>>Unateka kusema nayeye anawashwa washwa....... Tunamsubiria aropoke.
 
Political correctness...embe analiita embe na yai analiita yai...ukimaindi wala haimnyimi usingizi
 
Umegusa ukweli wasipokuelewa shauri yao.. ila unajua hawanaga cha kuzungumzia ni kumsubiri yeye aongee. Naisubiria kwa hamu sana siku hiyo.. namuaminia sana kwa zake anavyoweza kujipanga.
Ngoja tuzidi kuona akina nani wanatoka pangoni wakizidiwa na haswa ukimya aliouweka... maneno yake eeeeh huwa yanawabwaga pwaaaa.. eeh

Magufuli oyeeeee
 
Umegusa ukweli wasipokuelewa shauri yao.. ila unajua hawanaga cha kuzungumzia ni kumsubiri yeye aongee. Naisubiria kwa hamu sana siku hiyo.. namuaminia sana kwa zake anavyoweza kujipanga.
Ngoja tuzidi kuona akina nani wanatoka pangoni wakizidiwa na haswa ukimya aliouweka... maneno yake eeeeh huwa yanawabwaga pwaaaa.. eeh

Magufuli oyeeeee

Hiyo siku watalia kama vitoto vichanga humu.

Sasa hivi wanamchokonoa lakini yeye kakaa kimya.

Anawalia timing tu.
 
Kiukweli mpaka hapa tumesha zoea mambo yake ya kuona Nchi hii ni mail yake.2020 atatujua watanzania kuwa haturudii Makosa.

2020 mnadhani atashindwa?

Ukweli wa mambo ni kwamba Magu ana grassroots support kubwa sana kuliko ambavyo inavyodaiwa humu JF.

Mtashangaa 2020 anashinda kwa asilimia 80 na hapo ndo mtapolia na kusaga meno.

Upinzani bado sana kuweza kuchukua dola kupitia sanduku la kura.
 
2020 mnadhani atashindwa?

Ukweli wa mambo ni kwamba Magu ana grassroots support kubwa sana kuliko ambavyo inavyodaiwa humu JF.

Mtashangaa 2020 anashinda kwa asilimia 80 na hapo ndo mtapolia na kusaga meno.

Upinzani bado sana kuweza kuchukua dola kupitia sanduku la kura.
Kuna watu wanafikiri JF ndiyo Tanzania? Umesema ukweli
 
2020 mnadhani atashindwa?

Ukweli wa mambo ni kwamba Magu ana grassroots support kubwa sana kuliko ambavyo inavyodaiwa humu JF.

Mtashangaa 2020 anashinda kwa asilimia 80 na hapo ndo mtapolia na kusaga meno.

Upinzani bado sana kuweza kuchukua dola kupitia sanduku la kura.
Huyo ataondolewa Dodoma! Wajumbe wote wamemchoka, wamebaki wasukuma wachache sana.Hivi mnadhani watanzania wajinga hivyo?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom