miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
sawa kaka .. yani hapa nimeshaanza kumchombeza mr asije chelewa leoTehe tehe safi sana Miss Chagga...pasua raha kwa nafasi yako dada.
sawa kaka .. yani hapa nimeshaanza kumchombeza mr asije chelewa leoTehe tehe safi sana Miss Chagga...pasua raha kwa nafasi yako dada.
Safi sana..hiyo ndio dawa yetu. Yaani michombezo Kama hiyo utashangaa jamaa atanunua bodaboda muda si mrefu ili awe anawahi nyumbani.sawa kaka .. yani hapa nimeshaanza kumchombeza mr asije chelewa leo
sawa mkuuSafi sana..hiyo ndio dawa yetu. Yaani michombezo Kama hiyo utashangaa jamaa atanunua bodaboda muda si mrefu ili awe anawahi nyumbani.
Habari wanaJF,
Mimi ni mwanamke 23yrs nimeolewa na nina mtoto mmoja..Jifunze tu utajua ila unapotombana na mmeo muwe mnapeana feedback kila mtu anapenda nini
Jamani naombeni msaada wenu jinsi ya kufanya mapenzi kumridhisha mume wangu.
Na je kuzaa kunafanya chini kupanuka?
Kabla ya tukio jitayarishe kwa manukato kwanza kisha osha kwa maji ya uvuguvugu huyo jamaa akiweka kisu nyumbani kwake atajisikia na wewe utajisikia utaanza kujisukuma mbele nyumba kulia kushotoNaamhisi mume wangu hariziki kama kabla ya kuzifungua nina miaka mitatu tokea niolewe ...pls naombeni msaada i really love my husband
Huyu ndo yule Monica2 anayenyimwa na mume wake nn?Umejarib kuplay smart sema tu unasahau cku ya kuzaliwa inajirudia, angalien profile za hizo thread
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Umejarib kuplay smart sema tu unasahau cku ya kuzaliwa inajirudia, angalien profile za hizo thread
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
HlSidhani Kama kuzaa kunafanya chini kupanuke...huko chini ni Kama mpira kunauwezo wa kupanuka na kubana. Wewe labda huwa unapendelea style gani kitandani!? Ili sisi wanaume tuweze kukusaidia jinsi ya kumtuliza mumeo. Kwa sababu sio kila mwanaume anapenda viuno kitandani. Unatakiwa Ujue jinsi ya kujipanga kitandani ili mwanaume akupate vizuri.
umeshindikania uzeeni huko nyuma hukuwa hiviKwa uarabuni usijihangaishe kukata mauno. Mgee ile kitu inatoa upepo na samadi. wallah hutaachwa...
Inatanuka baada ya mda inarudi normal,ila katika kumridhisha inategemeana mood yako during the actionMtafute fimboyaasali anafundisha practically..ukitaka kwenda na mumeo ruksa pia
Inatanuka baada ya mda inarudi normal,ila katika kumridhisha inategemeana mood yako during the actionMtafute fimboyaasali anafundisha practically..ukitaka kwenda na mumeo ruksa pia
hahahahahahWhat a coincidence,
(ZEN) hujui kukata kiuno, date of birth 1 jan 1970
(Dexter dexrer), kakufadhili ana sura mbaya, date of birth 1 jan 1970
(Marina)umeokoka unampenda kichaa, date of birth1 jan 1970.
Umefeki nyingi sema kwa haraka nakumbuka hiz tu utakua unatafuta bwana lazima jinsia yako ni me wamo kibao humu wanaopenda kaka poa soon utafanikwa
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Bora mi nimeshindikania uzeeni. We unashindikana ujanani... ukiwa mzee walah historia itahukumu kwa uharibifu uloufanya nyuma yakoumeshindikania uzeeni huko nyuma hukuwa hivi
hahahahahahaBora mi nimeshindikania uzeeni. We unashindikana ujanani... ukiwa mzee walah historia itahukumu kwa uharibifu uloufanya nyuma yako
Pls ndugu check ur pm.Inabidi Ujaribu style tofauti ili kuweza kumtuliza jamaa. Kuna style kadhaa nitakuandikia hapa ukajaribu halafu nitaomba urudi kutupa mrejesho hapa jamvini.
1) The CAT ( Coital Alignment Technique).
Kwa kuwa unapenda yeye awe juu hii itakusaidia wewe kupata strong clitoral Stimulation na yeye atakuwa anajisugua vizuri shaft yake na kwenye base ya kichwa cha Uume. Hii inatakiwa mwanaume kifua chake kiwe Usawa wa mabega yako wakati anakuingizia Uume na mguu wako wa kulia Uwe umeukunja nyuzi (45 degrees) juu ukiwa umebinua nyonga (hip).
2). WATERFALL.
Hii inatakiwa umlaze jamaa pembeni au nyuma (tunapoelekeza miguu tukiwa kitandani) jamaa kichwa kiwe chini miguu iwe juu kitandani huku wewe ukiwa umemkalia kwa juu unajisevia Uume wako. Hii inasaidia muongezeko wa kupeleka Damu kichwani na kwenye kichwa kidogo pia...utamu wake kwa mwanaume hauelezeki. Huwa naipenda sana hii kwa kuwa pia huwa naisikia papuchi ya mwenzangu ikiwa nanibana mithili ya vacuum.
3) REVERSE COWGIRL.
Hii unamkalia jamaa Uume huku amelala chali kitandani au chini ya sakafu ukiwa umempa mgongo,yaani utakuwa unaangalia miguu yake. Hii huwa inasaidia kuibana papuchi na unakuwa unaenda kwa motion ya kuingiza na kutoa Uume. Wakati unautoa Uume Fanya Kama unataka kuutema kabisa...Yaani uutoe ukeni. Utaona jamaa anavyohangaika kukurudisha. Na hapo pia unakuwa unakuna base ya kichwa cha zakari.
Haya mambo yote niliyokupa nimeshafanyiwa na Kama mwanaume nimeyapenda sana sana. Jaribu hizo kwanza....nitakupa maujanja mengine ukihitaji.
Hakikisha pia anaacha kodi ya meza ya kutosha au siku hizi umeacha kupenda hela?sawa kaka .. yani hapa nimeshaanza kumchombeza mr asije chelewa leo
Umejuaje kama hujui kukata kiuno?Habari wanaJF,
Mimi ni mwanamke 23yrs nimeolewa na nina mtoto mmoja..
Jamani naombeni msaada wenu jinsi ya kufanya mapenzi kumridhisha mume wangu.
Na je kuzaa kunafanya chini kupanuka?