Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

...tafuta vedeo ya chura ya snura...maana ni somo tosha....vile viuno si muchezo....ukikatika vile kwenye game humpotezi mume....
 
Inabidi Ujaribu style tofauti ili kuweza kumtuliza jamaa. Kuna style kadhaa nitakuandikia hapa ukajaribu halafu nitaomba urudi kutupa mrejesho hapa jamvini.

1) The CAT ( Coital Alignment Technique).
Kwa kuwa unapenda yeye awe juu hii itakusaidia wewe kupata strong clitoral Stimulation na yeye atakuwa anajisugua vizuri shaft yake na kwenye base ya kichwa cha Uume. Hii inatakiwa mwanaume kifua chake kiwe Usawa wa mabega yako wakati anakuingizia Uume na mguu wako wa kulia Uwe umeukunja nyuzi (45 degrees) juu ukiwa umebinua nyonga (hip).

2). WATERFALL.
Hii inatakiwa umlaze jamaa pembeni au nyuma (tunapoelekeza miguu tukiwa kitandani) jamaa kichwa kiwe chini miguu iwe juu kitandani huku wewe ukiwa umemkalia kwa juu unajisevia Uume wako. Hii inasaidia muongezeko wa kupeleka Damu kichwani na kwenye kichwa kidogo pia...utamu wake kwa mwanaume hauelezeki. Huwa naipenda sana hii kwa kuwa pia huwa naisikia papuchi ya mwenzangu ikiwa nanibana mithili ya vacuum.

3) REVERSE COWGIRL.
Hii unamkalia jamaa Uume huku amelala chali kitandani au chini ya sakafu ukiwa umempa mgongo,yaani utakuwa unaangalia miguu yake. Hii huwa inasaidia kuibana papuchi na unakuwa unaenda kwa motion ya kuingiza na kutoa Uume. Wakati unautoa Uume Fanya Kama unataka kuutema kabisa...Yaani uutoe ukeni. Utaona jamaa anavyohangaika kukurudisha. Na hapo pia unakuwa unakuna base ya kichwa cha zakari?

Haya mambo yote niliyokupa nimeshafanyiwa na Kama mwanaume nimeyapenda sana sana. Jaribu hizo kwanza....nitakupa maujanja mengine ukihitaji.

I wanna try these ones out, I better find myself a new man for this. Any other styles Mr.?
 
Tupo tofauti sana, kiuno sio tija kwa kila mwanaume zen, personally nikipata position nzuri na ile genuine sexual response (touches & moans) toka kwa beibe when she feels mi in, nakuwa totally satisfied!

So hata ukiwa gogo sio ishu sana kwangu mradi uwe na maku tamu na isio pechepeche!
 
Kuhusu kupanuka chini. chukua bikari upime upana wa kuta au kingo za K.
Kuhusu kukata kiuno, jitahidi kucheza nyimbo za Pepekale, Bongomani n.k.
Achana na hii miondoko ya Bongo fleva.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom