Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Habari wanaJF,

Mimi ni mwanamke 23yrs nimeolewa na nina mtoto mmoja..

Jamani naombeni msaada wenu jinsi ya kufanya mapenzi kumridhisha mume wangu.

Na je kuzaa kunafanya chini kupanuka?
Kwani mumeo akiwa anagegeda anakatika mauno? kama hakati mauno nawe usijihangashe bure km vip kausha tuu....
 
Dume zima linajifanya mwanamke na kupost thread ya kijingajinga....dah.
 
Njoo kwng mi ndio napreeeeeeeeeenda mno sio mambo ya kukata chiuno over chura

Ukafungiwa bure
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom