Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Weka picha ya kiuno tajwa. Pengine unaishia kulalama wakati kiuno chenyewe hakionekani kinapoanzia wala kuishia
 
Vipi ushauri wa wadau umefanikiwa kwa kiwango kipi?Umeufanyia practical?
 
Tehe tehe...utamfanya awe zuzu sasa!
Chukua kitaulo (face towel) kiwe na uvugu uvugu, Kama una warmer itafaa zaidi Kama hauna unaweza kuwa na Maji ya moto kwenye thermos. Chukua kisahani cha chai weka Ice cube, iache iyeyuke kidogo halafu chukua korodani za jamaa weka kwenye hicho kisaani kwenye hayo maji baridi. Wakati huo huo chukua kitaulo chako mkande mwanaume shafti yake kutoka kichwani mpaka kwenye Uume unapoishia. Hii ni balaa....nilifanyiwa nchi moja ya mashariki ya mbali enzi za ujana wangu, machozi yalinitoka Kama mtoto mdogo.
Duh! Kumbe haya mambo yapo?
 
e
N pls am very white girl with nice body sadly i dnt know how to satisfy a man
Inabidi kwanza ujue mume wako anapenda nini..kuna wanaume wanapenda wanyonywe kwanza,kuna wengine wanapenda romance ya muda mrefu,kuna wengine kama mimi ambao hatujali mwanamke anajua kukatika au vipi..kikubwa awe na passion wakati wa kufanya mapenzi..I mean awe ana respond emotional..awe anajua kunitengea vizuri ( I mean kunyenyua miguu na kuitanua vizuri ili niipate ile kitu vizuri),na awe ananishirikisha vizuri ni nini anataka nimfanyie ili na yeye ainjoy na afike kileleni.Kwangu mimi furaha ya mwanamke wangu ni muhimu kuliko yangu(Lazima ujue 90%) ya wanaume ni selfish wanaangalia wao wafike tu kileleni basi wanaishia hapohapo. Kifupi know your man
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom