wembeee
JF-Expert Member
- Jan 16, 2015
- 2,708
- 1,362
Nimecheka sana kwa iyo comments yako duuh ndio ushauri huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Basi itabidi tu mumeo ajimegee tu kwa hao wafilipino maana hana namna
Nimecheka sana kwa iyo comments yako duuh ndio ushauri huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Basi itabidi tu mumeo ajimegee tu kwa hao wafilipino maana hana namna
Sa nimshauri vipi? Kama majukumu yamemshinda acha tu wamsaidie[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nimecheka sana kwa iyo comments yako duuh ndio ushauri huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Because African women are leading in world prostituonPls guys help me at least after birth how can i still make sex amazing i really need help from african ladies
I prefer from africa coz i used to live there long long time agoBecause African women are leading in world prostituon
Confirm.
Nipe ajira ya u houseboy nije nikufundishe
Njoo pmJamani i really need ur help coz ninaishi urabuni so ningependa kupata ushauri kutoka kwa my old country coz here no one knws how to really satisfy her man....pls i wnt to be the only woman who he is satisfied with..
fanya tour ya kuingia makondeland,ndio mojawapo ya faida za jando na unyago;Jamani i really need ur help coz ninaishi urabuni so ningependa kupata ushauri kutoka kwa my old country coz here no one knws how to really satisfy her man....pls i wnt to be the only woman who he is satisfied with..
Duh, utakuwa kikongwe then unasingizia hujui kutumia jf. Kwani birth date kwenye jf inaulizwa kirumi? Au miaka 23 unataka urelate kwamba huna experience ya mapenzi?Heys guys i dnt knw y in my profile its written wrong birth date..pls dnt get mw wrong i still dnt knw how to use fj correctly
N pls am very white girl with nice body sadly i dnt know how to satisfy a man
Njoo tuition...! Kiingilio na malipo ni kuvua nguo siku moja utatoka umejua..Habari wanaJF,
Mimi ni mwanamke 23yrs nimeolewa na nina mtoto mmoja..
Jamani naombeni msaada wenu jinsi ya kufanya mapenzi kumridhisha mume wangu.
Na je kuzaa kunafanya chini kupanuka?
Tunakushukuru nawewe kwa kutuletea MadaaAsanteni wote mlonijibu kwa busara
I hope wadau wamekupa some abc za how to go about...ukiona haitoshi waweza kuja PM nikutumie brochures na useful url ambako utapata darsa la mambo hayo ya 'jikoni'.Pls guys help me at least after birth how can i still make sex amazing i really need help from african ladies
Hahhahaaa.. Mwenyewe nimecheka balaa yani..huyo zen lazma alijkuta hoi kwa hyo commentNimecheka sana kwa iyo comments yako duuh ndio ushauri huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nimecheka sana kwa iyo comments yako duuh ndio ushauri huo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]