Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

What a coincidence,
(ZEN) hujui kukata kiuno, date of birth 1 jan 1970
(Dexter dexrer), kakufadhili ana sura mbaya, date of birth 1 jan 1970
(Marina)umeokoka unampenda kichaa, date of birth1 jan 1970.

Umefeki nyingi sema kwa haraka nakumbuka hiz tu utakua unatafuta bwana lazima jinsia yako ni me wamo kibao humu wanaopenda kaka poa soon utafanikwa

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Aisee
 
Inabidi Ujaribu style tofauti ili kuweza kumtuliza jamaa. Kuna style kadhaa nitakuandikia hapa ukajaribu halafu nitaomba urudi kutupa mrejesho hapa jamvini.

1) The CAT ( Coital Alignment Technique).
Kwa kuwa unapenda yeye awe juu hii itakusaidia wewe kupata strong clitoral Stimulation na yeye atakuwa anajisugua vizuri shaft yake na kwenye base ya kichwa cha Uume. Hii inatakiwa mwanaume kifua chake kiwe Usawa wa mabega yako wakati anakuingizia Uume na mguu wako wa kulia Uwe umeukunja nyuzi (45 degrees) juu ukiwa umebinua nyonga (hip).

2). WATERFALL.
Hii inatakiwa umlaze jamaa pembeni au nyuma (tunapoelekeza miguu tukiwa kitandani) jamaa kichwa kiwe chini miguu iwe juu kitandani huku wewe ukiwa umemkalia kwa juu unajisevia Uume wako. Hii inasaidia muongezeko wa kupeleka Damu kichwani na kwenye kichwa kidogo pia...utamu wake kwa mwanaume hauelezeki. Huwa naipenda sana hii kwa kuwa pia huwa naisikia papuchi ya mwenzangu ikiwa nanibana mithili ya vacuum.

3) REVERSE COWGIRL.
Hii unamkalia jamaa Uume huku amelala chali kitandani au chini ya sakafu ukiwa umempa mgongo,yaani utakuwa unaangalia miguu yake. Hii huwa inasaidia kuibana papuchi na unakuwa unaenda kwa motion ya kuingiza na kutoa Uume. Wakati unautoa Uume Fanya Kama unataka kuutema kabisa...Yaani uutoe ukeni. Utaona jamaa anavyohangaika kukurudisha. Na hapo pia unakuwa unakuna base ya kichwa cha zakari.

Haya mambo yote niliyokupa nimeshafanyiwa na Kama mwanaume nimeyapenda sana sana. Jaribu hizo kwanza....nitakupa maujanja mengine ukihitaji.
Ngoja nifanye waterfall Leo
 
Siyo tatizo sema TU mmeo hajui mapenzi,kutana NA magwiji mbona kitazunguka chenyewe
 
Mimi hupendelea yeye kua juu
Jaribu wew kuwa juu apo utakata tu, mnyonye kwa sana ukiona bado mpe tigo mi no miongoni mwa wanaume wagum kulidhika lakin nkipewa tigo natulia hoi mpaka asubui
 
Naamhisi mume wangu hariziki kama kabla ya kuzifungua nina miaka mitatu tokea niolewe ...pls naombeni msaada i really love my husband
Muulize mumeo nn anataka... Usiogope kuzungumza nae khs hilo jambo. Ni muhimu sana kuzungumza, waweza kuhisi kitu kisichokuwepo.
Zen maana maujanja yakizidi, Mumeo aweza pata wasi wasi wapi umejifunza, endapo yakazidi ya mwanzo!!
 
feni sio kila kitu unaweza ukaiwasha ukaishia kuzima mshumaa au hata kuvuunja. na pili umejuaje haumridhishi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom