Sijabahatika kupata mwanamke akaniomba pesa

Sijabahatika kupata mwanamke akaniomba pesa

Aisee mzee wako anastahiri pongezi alikujenga sana kupitia huo ukali wake.
Inatakiwa nifanye mpango nije kuoa mwanao [emoji23] maana nahisi nae atakuwa anatabia kma yako ya kutopenda mitonyo


teh teh !wala sio poa ! sina hakika sana kumjengea mtoto woga wa kukupiga vibomu !teh imepelekea had mume ahis najitoshelezaaa kumbe wapiii
 
sure! sasa ndo anachukulia km loophole ya kushindwa jiongeza !napenda mume ajioongeze jaman masuala ya kuombana ombana pesa arghh!
Sure iyo nayo point sasa ukikuta mwanaume ambae hajiongezi nahsi ungejinyonga
 
wanakuona unavipesa vya vocha tu .. hawataki pesa zako mana wanaliwa nawengine ww subiri tu uletewe ukimwi wa bure .. wanaoupata hukooo wanapohonga .
 
Timu Kiba member, mbona unapunguza sifa ya kaka Chibu....!!!
Ye huwa anaonga laki 5 kwa WIKI na sio kwa MWEZI.
 
Back
Top Bottom