Sijabahatika kupata mwanamke akaniomba pesa

Sijabahatika kupata mwanamke akaniomba pesa

Kama unatafuta wa kishua nenda manzese na viunga vyake au tandale.. Na uswahilin utajuta kusema hv
 
Kwa style hiyo utakuja dharaulika siku moja.
Unapokutana na Mrembo asiyeomba Pesa ni vizuri mno, lakini jiongeze kiakili. Hata kama amezikataa, tafuta zawadi nzuri umpelekee( ila yasiwe maua)

Hata Mimi napenda demu asiyeniomba Pesa ili nimpe bila kuniomba. Tena natoa kiasi kizuri kuliko ambacho angeniomba.

-Sent using Jamii Forums mobile app
Nitadhalaulikaje mkuu kama demu unamwambia nikutumie naul hatak anakuja kwa naul yake na hata kama ukimpa pesa hatak
 
Basi wewe ulikuwa unachukua wanawake wasio na mbele wala nyuma...Maana najua bongo hakuna more of "Miss independent" ...lazima tu akuombe doo
Hawana mbele wala nyuma mke wangu mbitiyaza ukimuona wewe si utaenda kupiga nyeto bure
 
MBITIYAZA naye hajawahi niomba hata mia jana

Kwa MBITIYAZA nakataa jana kaja geto nimempa 50 kakubali Leo kaniomba jiwe mbili nakuna kichwa had huu. Na Leo kasema atakuja tena
 
Back
Top Bottom