Sijabahatika kupata mwanamke akaniomba pesa

Sijabahatika kupata mwanamke akaniomba pesa

MBITIYAZA naye hajawahi niomba hata mia jana

Kwa MBITIYAZA nakataa jana kaja geto nimempa 50 kakubali Leo kaniomba jiwe mbili nakuna kichwa had huu. Na Leo kasema atakuja tena
Hiz ni ndoto za machana
 
No wonder unajiita London baby! Wanakuonea huruma usije ukafa kwa kuhudumia.
hahahaahahahah sasa kama hela watamuomba nini?

ajiongeze kidogo na yeye loooh, nini haelewi hapo?
atafute hela kama hawatamuomba
 
Back
Top Bottom