Shocking News; Kweli ndio tumefika huku?

Shocking News; Kweli ndio tumefika huku?

Kalou definetly hii ndio maana ya mimi kuleta hii thread hapa na other factor mimi nilizi ignore ..sema hawa jamaa naona wanazilazimisha utafikiri eti mimi sijui.

hii ndio jf ,kila mtu anajua kila kitu
Badala ya kujadili hoya ya msingi wanabishana mambo yasiyokuwa ya lazima{by the way hii si ndio qualification ya kuwa mwanasiasa hapa Tz} basi inawezekana wako kwenye politics
 
Mkulu kisha sema viherehere vinawaponza...... Hawatendi maisha yao wanatamani vya wenzao

Shida moja ya UKIMWI ni kwamba haujalishi kama kiherehere kilikuwa chako au cha mwenzi wako wa ndoa. Kwa hiyo liangalie hili kama tatizo na sio hukumu kwa watu fulani.
 
Kama heading inavyojieleza kweli hizi ni SHOKING NEWS.

Yeah, shocking news kwa wote ambao walikuwa hawajui kwamba Tanzania rates za HIV/AIDS ni kubwa.

One has to wonder, what rock have these people been under for the past 10 years to call this news, let alone shocking?
 
Kiranga wewe ni useless kabisa sitaki kubishana na wewe unanipotezea muda tu hapa. umen'gan'gania point ya mimi kuongea na huyo lab tech. Ndio nimeongea naye kama imekuuma nenda kashtaki naona una maneno mengi sana siwezi kupoteza muda kubishana na wewe kwa hoja kwani naona haina maana yoyote. Huna la kufanya uko bored na thread nyingine ndio maana umeona u sticky hapa na kuanza kujenga vihoja vyako vya ajabu ajabu hapa.

ndugu haina haja ya kujilaumu upo sahihi sana kwa kutushitua wapi Tz inapoelekea.Kiranga ameng'ang'ana na kukubana ili abadili ukweli tu Sasa kwa thread yako usiri umetolewa wapi? hao sita atutajie majina yao basi kama kweli siri imetoboka.Thread yako imemchafua hadi nimeanza kumfikilia na yeye ni muathirika.Mambo ya kulificha ili jambo kunalifanya tulione hili tatizo lipo mbali nasi,sembuse huyo Hipocrates ni supporting ID ya huyo Kiranga Asante kwa kutuongezea umakini coz wauwazi ni wengi mno humu kwenye jamii zetu.
 
Last edited by a moderator:
Kiranga wewe ni useless kabisa sitaki kubishana na wewe unanipotezea muda tu hapa. umen'gan'gania point ya mimi kuongea na huyo lab tech. Ndio nimeongea naye kama imekuuma nenda kashtaki naona una maneno mengi sana siwezi kupoteza muda kubishana na wewe kwa hoja kwani naona haina maana yoyote. Huna la kufanya uko bored na thread nyingine ndio maana umeona u sticky hapa na kuanza kujenga vihoja vyako vya ajabu ajabu hapa.

ndugu haina haja ya kujilaumu upo sahihi sana kwa kutushitua wapi Tz inapoelekea.Kiranga ameng'ang'ana na kukubana ili abadili ukweli tu Sasa kwa thread yako usiri umetolewa wapi? hao sita atutajie majina yao basi kama kweli siri imetoboka.Thread yako imemchafua hadi nimeanza kumfikilia na yeye ni muathirika.Mambo ya kulificha ili jambo kunalifanya tulione hili tatizo lipo mbali nasi,sembuse huyo Hipocrates ni supporting ID ya huyo Kiranga Asante kwa kutuongezea umakini coz wauwazi ni wengi mno humu kwenye jamii zetu.
 
Last edited by a moderator:
hii ndio jf ,kila mtu anajua kila kitu
Badala ya kujadili hoya ya msingi wanabishana mambo yasiyokuwa ya lazima{by the way hii si ndio qualification ya kuwa mwanasiasa hapa Tz} basi inawezekana wako kwenye politics

Tatizo hapa, unachoona wewe kuwa ni "yasiyokuwa ya lazima" kinaweza kuwa ni kitu essential.

Hapa kuna swala kwamba professional ethics ni kitu cha muhimu au la?

Black Bat ukifuata arguments zake mpaka mwisho angekuwa wazi wenye HIV wote wawekewe alama usoni.

Wengine tuna ubinadamu zaidi, na tuna shaka ataweza kuelewa hata kama tukimwambia kwamba ubinadamu huo utasaidia watu wengi zaidi kupimwa na kujilinda wao na wenzao.
 
[TABLE="width: 0"]
[TR]
[TD="bgcolor: #ffffff"]
Malaria kwa watoto yapungua


na Efracia Massawe​

[/TD]
[TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"]
amka2.gif
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
SERIKALI imesema ugonjwa wa malaria kwa watoto wenye umri chini ya miaka mitano umepungua kutoka asilimia 18 mwaka 2007 hadi kufikia asilimia 10 kwa mwaka huu.
Akizungumza jana jijini Dar es Salaama kabla ya uzinduzi wa taarifa ya awali ya hali ya malaria nchini kupitia utafiti wa viashiria vya ugonjwa wa ukimwi na malaria, Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii Dk. Hussein Mwinyi, alisema punguzo hilo ni sawa na asilimia 44.
“Serikali imechukua hatua madhubuti katika kudhibiti kwa kuandaa sera sambamba na mikakati itakayolenga kupunguza maambukizi hayo,” alisema Dk. Mwinyi.
Aidha, alifafanua lengo la utafiti huo mbali na kupata idadi ya kushuka kwa kiwango cha maambukizi kutoka kwa watoto wadogo, vilevile ni kufahamu takwimu sahihi juu ya ufahamu na tabia kuhusiana na ukimwi na malaria.
Naye Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Zanzibar, Mayasa Mwinyi, alitabanaisha kuwa kiwango cha maambukizi ya ugonjwa wa malaria kimepungua kwa asilimia moja kutoka mwaka 2008 hadi sasa.

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, Kiranga and co naomba kujua hapo juu kama ethics zimevunjwa. Kwani mleta mada ametoa takwimu, na ukienda wizarani pia watakupa takwimu ya wilaya gani Tanzania inaongoza kwa maambukizi ya ukimwi sasa.
​
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Last edited by a moderator:
ndugu haina haja ya kujilaumu upo sahihi sana kwa kutushitua wapi Tz inapoelekea.Kiranga ameng'ang'ana na kukubana ili abadili ukweli tu Sasa kwa thread yako usiri umetolewa wapi? hao sita atutajie majina yao basi kama kweli siri imetoboka.Thread yako imemchafua hadi nimeanza kumfikilia na yeye ni muathirika.Mambo ya kulificha ili jambo kunalifanya tulione hili tatizo lipo mbali nasi,sembuse huyo Hipocrates ni supporting ID ya huyo Kiranga Asante kwa kutuongezea umakini coz wauwazi ni wengi mno humu kwenye jamii zetu.

Wewe huwezi kuelewa haya mambo kwa sababu maisha yako yote hujawahi hata kufanya interview kufanya kazi katika mazingira yanayotaka ku uphold any hint of a meaningful professional ethics.

I doubt you even have a profession.

Ndio maana unakumbatia simplification.

Halafu kesho mtalalamika "Wakenya wanachukua kazi kwetu"
 
Sina muda mchafu wa kutafuta a high risk, deranged, diabolical, uneducable mind like yours.

Nina hakika hujawahi kufika Tokyo kwa sababu kufika Tokyo tu ni elimu ya kusoma hati tofauti, na wewe ushajionyesha huna elimu ya level hiyo hata kumsikiliza mtu mwenye maoni zaidi ya yako tu.

Stupidity... again unaona kuishi tokyo ni issue mimi basi nimetembea sana and i can speak 4 international language apart from english (ambayo siijui vizuri) and swahili so najua kimekuuma sana wewe naibu tulia tu bana siku hizi kila mtu anaweza kusafiri sio wewe tu na dada yako. hata ungenitafuta usingeniona kwani ungenipotezea muda wangu tu. Nenda kawatumikie wanalushoto
 
[TABLE="width: 0"]
[TR]
[TD="bgcolor: #ffffff"]
Malaria kwa watoto yapungua


na Efracia Massawe​
[/TD]
[TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"]
amka2.gif
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
SERIKALI imesema ugonjwa wa malaria kwa watoto wenye umri chini ya miaka mitano umepungua kutoka asilimia 18 mwaka 2007 hadi kufikia asilimia 10 kwa mwaka huu.
Akizungumza jana jijini Dar es Salaama kabla ya uzinduzi wa taarifa ya awali ya hali ya malaria nchini kupitia utafiti wa viashiria vya ugonjwa wa ukimwi na malaria, Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii Dk. Hussein Mwinyi, alisema punguzo hilo ni sawa na asilimia 44.
"Serikali imechukua hatua madhubuti katika kudhibiti kwa kuandaa sera sambamba na mikakati itakayolenga kupunguza maambukizi hayo," alisema Dk. Mwinyi.
Aidha, alifafanua lengo la utafiti huo mbali na kupata idadi ya kushuka kwa kiwango cha maambukizi kutoka kwa watoto wadogo, vilevile ni kufahamu takwimu sahihi juu ya ufahamu na tabia kuhusiana na ukimwi na malaria.
Naye Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Zanzibar, Mayasa Mwinyi, alitabanaisha kuwa kiwango cha maambukizi ya ugonjwa wa malaria kimepungua kwa asilimia moja kutoka mwaka 2008 hadi sasa.

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, Kiranga and co naomba kujua hapo juu kama ethics zimevunjwa. Kwani mleta mada ametoa takwimu, na ukienda wizarani pia watakupa takwimu ya wilaya gani Tanzania inaongoza kwa maambukizi ya ukimwi sasa.
​
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Nakuomba usome thread kabla ya kuuliza maswali yaliyokwishajibiwa, hili swali nishalijibu mwanzo kabisa wa thread.

Nikasema wazi kwamba tunachotakiwa kufanya ni kutoa takwimu za UKIMWI kwa watu wote na kuondoa haja ya Lab Technicians kutoa takwimu za ki quack kwa ndugu zao.

Kabla ya kuuliza soma.
 
ndugu haina haja ya kujilaumu upo sahihi sana kwa kutushitua wapi Tz inapoelekea.Kiranga ameng'ang'ana na kukubana ili abadili ukweli tu Sasa kwa thread yako usiri umetolewa wapi? hao sita atutajie majina yao basi kama kweli siri imetoboka.Thread yako imemchafua hadi nimeanza kumfikilia na yeye ni muathirika.Mambo ya kulificha ili jambo kunalifanya tulione hili tatizo lipo mbali nasi,sembuse huyo Hipocrates ni supporting ID ya huyo Kiranga Asante kwa kutuongezea umakini coz wauwazi ni wengi mno humu kwenye jamii zetu.

Hahaha...dada white, lete hoja...yaani watu wawili wakiwa na mueleko mmoja(attitude) basi ni kwamba mtu anatumia ID mbili?? seriously?
 
Last edited by a moderator:
Mleta mada hakutajiwa majina ya waathirika na Lab Tech, sasa inakuaje ethics zimevunjwa?
 
hii ndio jf ,kila mtu anajua kila kitu
Badala ya kujadili hoya ya msingi wanabishana mambo yasiyokuwa ya lazima{by the way hii si ndio qualification ya kuwa mwanasiasa hapa Tz} basi inawezekana wako kwenye politics

Mkuu asante sana naona wewe sio Kiranga worshiper ..... Huyu jamaa kila kitu yeye anatia siasa tu
 
Last edited by a moderator:
Lab technician akiwa anapiga story na ndugu yake kuhusu habari za kazi yake, halafu ndugu yake anataka ku test zali sehemu, ndugu mtu anauliza "pale vipi?" na Lab Technician anajua jibu positive, unafikiri ataacha kusema?
we jamaa nikatili sana kwa maneno yako hayo wewe unawez kuuwa kabisa.mi nkijua mtu flan ana matatizo lazma nimwambie ndugu yangu akiweka kichwa ngumu atajijua mwenyewe.ulaya TB tu unawekwa chumba special.
 
Stupidity... again unaona kuishi tokyo ni issue mimi basi nimetembea sana and i can speak 4 international language apart from english (ambayo siijui vizuri) and swahili so najua kimekuuma sana wewe naibu tulia tu bana siku hizi kila mtu anaweza kusafiri sio wewe tu na dada yako. hata ungenitafuta usingeniona kwani ungenipotezea muda wangu tu. Nenda kawatumikie wanalushoto

The most common signature of stupidity is the wanton mention of stupidity.

I doubt you understand Swahili, let alone any foreign language.
 
any way angetoa ushauri tu kwamba maambukizi sasa yako juu generally bila kurefer clients wake
nna wasiwasi anaweza kukutajia kabisa ni kina nani hao walioenda kupima kwake
confidentiality is needed the most
 
Yeah, shocking news kwa wote ambao walikuwa hawajui kwamba Tanzania rates za HIV/AIDS ni kubwa.

One has to wonder, what rock have these people been under for the past 10 years to call this news, let alone shocking?
?????? Is this what you can think . Mr politician!!!
 
[TABLE="width: 0"]
[TR]
[TD="bgcolor: #ffffff"]
Malaria kwa watoto yapungua


na Efracia Massawe​

[/TD]
[TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"]
amka2.gif
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
SERIKALI imesema ugonjwa wa malaria kwa watoto wenye umri chini ya miaka mitano umepungua kutoka asilimia 18 mwaka 2007 hadi kufikia asilimia 10 kwa mwaka huu.
Akizungumza jana jijini Dar es Salaama kabla ya uzinduzi wa taarifa ya awali ya hali ya malaria nchini kupitia utafiti wa viashiria vya ugonjwa wa ukimwi na malaria, Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii Dk. Hussein Mwinyi, alisema punguzo hilo ni sawa na asilimia 44.
“Serikali imechukua hatua madhubuti katika kudhibiti kwa kuandaa sera sambamba na mikakati itakayolenga kupunguza maambukizi hayo,” alisema Dk. Mwinyi.
Aidha, alifafanua lengo la utafiti huo mbali na kupata idadi ya kushuka kwa kiwango cha maambukizi kutoka kwa watoto wadogo, vilevile ni kufahamu takwimu sahihi juu ya ufahamu na tabia kuhusiana na ukimwi na malaria.
Naye Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Zanzibar, Mayasa Mwinyi, alitabanaisha kuwa kiwango cha maambukizi ya ugonjwa wa malaria kimepungua kwa asilimia moja kutoka mwaka 2008 hadi sasa.

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, Kiranga and co naomba kujua hapo juu kama ethics zimevunjwa. Kwani mleta mada ametoa takwimu, na ukienda wizarani pia watakupa takwimu ya wilaya gani Tanzania inaongoza kwa maambukizi ya ukimwi sasa.
​
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Kaka jambazi bora uje umwambie ukweli huyu complicater
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom