Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Bila hivyo mtatusumbua sana, na hata ikatokea siku moja mkaruhusiwa hatutawaacha hivi hivi.

Lazima tuwashike masikio.

mkorinto nadhani hujatahiriwa. Una ubwabwa wa shingo . fika kule mchamba wima wanaume wakuoneshe. inaelekea umeziba pua unapoongea. wewe unaamini hao lioataja ndo wataleta amani znz?
 
Wale ni magaidi sio mashekhe hakuna mashekhe wanaioijua dini ya haki ya uislamu wafanye haya

Kuchoma makanisa

Kuua mapadre

Kumwagia watalii acid
Mkuu. kama ni magaidi si wahukumiwe kwa mujibu wa sheria. ? . au mahakama za Tanzania hazihusiki na makosa ya ugaidi ? . kama tulikubaliana tutaendesha nchi kwa mujibu wa sheria Tatizo nini nini hawa mashehe (gaidi )kutotendewa kwa majibu wa sheria. ?


Mimi ni mkristo na nina amini kabisa hawa wangekua ni ma askofu (katoliki /kkkt, )pangechimbika na wasingekua ndani muda wote huo bila kufikishwa kwa Pila to.


Na nyie ndugu zangu waislam hua mnaamini kua ninyi ni wengi kuliko wakristo hapa Tanzania, hivi mmeshindwa kuchukua hatua yoyotee juu ya huuu uonevu? . au nyie nguvu zenu zinaishia kwenye kuvunja tuu mabucha ya nguruwe! ,



Hata kuchangishana swadaka misikitini ili muwekee wanasheria wazuri kumshitaki mwanasheria mkuu wa serikali nacho mmeshindwa? . akina sheikh Mohammed said mkowapi Katika hili. ? . au kazi kubwa ni kuja tu na hekaya za tanu kuaanzishwa na waislam.
 
mkorinto nadhani hujatahiriwa. Una ubwabwa wa shingo . fika kule mchamba wima wanaume wakuoneshe. inaelekea umeziba pua unapoongea. wewe unaamini hao lioataja ndo wataleta amani znz?
Kazi yao si kuwapa amani, ila kuwachunguza na kutoa ripoti mkianza kuwashwa.
 
Walikamatwa kwa makosa yapi
Kukamatwa na kuhukumiwa ni vitu viwili tofauti, sio kila anae kama twa kwa kutuhumiwa kufanya kosa flani kwamba ni lazima kua kweli amefanya kosa hilo.

Na ndio maanaaa ikawepo mahakama inayotakiwa kuthibitisha kosa la mtu.tofauti na mahakama basi ni uonevu tuuu
 
Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi
Mkuuu ndugu zetu wao kila kukicha ni kukimbizana na bucha za nguruwe, mambo ya msingi kama haya wapo kimyaaa
 
Alishirikiana na Wakatoliki kuiunganisha Tanganyika na Zanzibar kwa kusani mkataba usiokuwa na kipegele cha kuuvunja.

Kwani wewe hujasoma Historian kabisa, hata ya hapo kwenu.
Nisome historia ya kanisa lako na nilikuwepo ? Wewe mtoto endelea kudanganywa na mapadri wako wasaka tonge
 
Nyie jamaa mnachuki sana na wakristo,ila sisi pamoja na yote tunawapenda sana..

Muharifu aadhibiwe tu,isijarishe ni dini gani,ukristo hauruhusu kufanya uovu kabisa ila binadamu anafanya hivi sana tu iwe padre,mchungaji,sheikh.
Jibu swali usitujambie
 
Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi

mwanza wapo wengi jela
 
waliitwa FBI kutoka MAREKANI KUCHUNGUZA PADRI KUMWAGIWA ACID NA KUULIWA WALICHUNGUZA WAKAKUTA PADRI ALIWAZULUMU WAUZA UNGA COCAIN MGAO MAANA NA YEYE ALIKUWA MUUZAJI WALIOZULUMIWA MZIGO WAKAMFANYIA
 
Sasa Sisi Watanganyika mbona tunaing'ang'ania Zanzibar?
Kwanini tusiwape Uhuru wazanzibar na tuwape nchi yao!! na tubaki na Tanganyika yetu?
Shida ni nini?
God bless Zanzibar!!
Ipo siku mtapewa nchi yenu hata pachelewe.
 
Sasa Sisi Watanganyika mbona tunaing'ang'ania Zanzibar?
Kwanini tusiwape Uhuru wazanzibar na tuwape nchi yao!! na tubaki na Tanganyika yetu?
Shida ni nini?
God bless Zanzibar!!
Ipo siku mtapewa nchi yenu hata pachelewe.
Mimi na wewe tunaing'ng'aniaje zanzibar ?

Mfano wewe hapo unaing'ang'ania vipi zanzibar?

Au wewe serikali ni serikali ?
 
Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi
Wao ndio wanategemewa na CCM. Ushasikia wakikemea chochote???

Umesahau utafiti ulionyesha CCM inabebwa na watu gani?
 
Pasco aliwahi kuja na ushauri mzuri kwa wazenji humu kuhusu muungano usio faida kwamba wote waondoke huku bara warudi visiwani waisuse Tanganyika wakapambanie kwao, kuupigania muungano batili kwenye ardhi batili maana yake wanaukubali kiaina na unawanufaisha kiaina ila wanataka fully madaraka tu...
Ayseee... Hili huwa linanishangaza sana! Hawataki muungano ajabu wamejazana tanganyika hadi kero! Warudi kwao, af waendeleze harakati za kupinga muungano wakiwa huko hapo nadhani ntashawishika kuwaelewa.
 
Wazanzibari sio watu wajinga, Wazanzibari wameishi na ndugu zao Wakristo wazawa wa Wazanzibar miaka nenda miaka rudi..

Zanzibar hususan Mji mkongwe kumeenea CCTV kila Kona, kitendo cha askofu kuchomwa visu kiliwasikitisha Wazanzibari wengi, kile kitendo kilifanyika karibu na Kanisa la minara mwili ambalo liko Mji mkongwe,

Serikali ilipoambiwa itowe video za ccctv walikataa, walipoambiwa wawaite wachunguzi kutoka nje kama vile FBI, SKOTLAND YARD walikataa..

Tafadhali usiandike vitu usivyovijua, tafadhali weka hisia zako pembeni, angalia uhalisia wa jambo hili

Vile vitendo vilivyotokea Zanzibar vilidhaminiwa na WASIOJULIKANA, kwa madhumuni ya kuleta Taharuki Zanzibar..

Kosa la UAMSHO ni kuwazindua Wazanzibari kuhusu Muungano, kupigania Zanzibar huru yenye mamlaka kamili..

Kama UAMSHO wana kesi ya kigaidi mbona hawashtakiwi..!??
Mhh.. hv uamsho walipaswa kuamsha dini au siasa? Ok wanasema dini zinahubiri upendo, mbona wao walikuwa wanahubiri chuki na kujitenga badala ya kuunganisha na kuhamasisha upendo?
 
Back
Top Bottom