Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Kwani wewe baada ya kukamatwa wao mbona machafuko hakuna tena??? Hatia wanayo na hawawezi kuachiwa maana itakuwa Balaa zaidiii... Yani wale mashekheee watafiaa Jelaaaa...!
Mbona machafuko yalifanywa na vyombo vya dola , pamoja na kupigwa watu na kuripuliwa mabomu, ushahidi tunao na tumepeleka ICC , siku itafika ya Raha sana
 
Malalamiko sio makosa waliyo Tuhumiwa kufanya.Kwa makosa hayo hayo wanayosadikiwa kuyatenda basi wapelekwe mahakamani ili wafungwe.Ikitokea wakashinda kesi je huu muda waliokaa mahabusu utafidiwa vipi?
Nakumbuka Yule mzee Nadhani wa iringa aliyefungwa maisha Kwa makosa ya mauwaji alipokuwa ameachiwa Kwa msamaha wa Raisi. Alihojiwa na mwandishi simkumbuki ila ilibidi camera iondolewe Maana mwandishi pamoja na Yule mzee walilia sana. Malalamiko ya mzee alidai alifungwa Kwa uonevu, wivu na fitna ila yeye hakuwa ameua. Alidai amedhulumiwa maisha yake Maana sasa hivi Nadhani Kama Hana sabini Nadhani imezidi.How can you compasate such a person.Siku ya Kiama mambo yatakuwa mengi na muda Utakuwa mwingi.Kila kesi itasikilizwa.yaani tunashinda na kesi tu.
 
Unaufagilia Uvamizi, Laana ya uvamizi inawatafuna, mnabangua korosho na kuozea maghalani, Laanatullahi
Ha...ha...ha...unaitathmini vipi amani ya Zanzibar baada ya hao wanaitwa Mashehe kuwekwa kizuizini, tena na Mwislam mwezao.
 
Ha...ha...ha...unaitathmini vipi amani ya Zanzibar baada ya hao wanaitwa Mashehe kuwekwa kizuizini, tena na Mwislam mwezao.
Hivi wewe unaona kuna amani Tz?
Kupigwa risasi tundu lisu , kupotea watu na kuwekwa watu magerezani bure Kwa kisingizio cha Ugaidi unaona ni Amani?? Kweli laana inawatafunaaaa
 
Jengeni Gereza maalum kwa ajili ya Wazanzibar wote lkn tutaendelea kuusema huu UKOLONI WA MTU MWEUSI na tutahakikisha tunajikwamua hamna hata aibu vichwa maji

WIVU TUU!!!
Kwani Wanzanzibari wote mnapenda hizo vurugu za umwagaji damu zilizokuwa zikihanikizwa na hao Mashehe ?
Kama wa kulaumiwa alaumiwe Raisi Karume aliye mfuata Raisi Nyerere kutaka Muungano na Nchi ya Tanganyika, ili kuilinda Zanzibar dhidi ya Uvamizi wa Sultani.
Na wakasaini mkataba wa kudumu ambao haukuwa na kipengele cha kuuvunja huo Muungano.
Tena Karume alitaka Sekalikari moja na Raisi mmoja.
Kumbuka ndugu kuwa.
Hata hiyo Zanzibar huko awali haikuwa nchi.
Hadi miaka ya 1884 hivi ambapo Wazungu wa Ulaya walikutana Beirin Ujerumani ndio wakaweka mipaka ya ya kuzigawa nchi pamoja na Zanzibar.
Na mkataba wa Beirin unaheshimika kama mkataba wa Karume na Nyerere.
Kama ni hivyo basi inatupasa tuiheshimu hiyo mikataba na kama inatukera tuijadili kwa njia ya amani.
Sio kwa njia waliyo itumia hao Magaidi kwa mgongo wa uamsho.
 
Hivi wewe unaona kuna amani Tz?
Kupigwa risasi tundu lisu , kupotea watu na kuwekwa watu magerezani bure Kwa kisingizio cha Ugaidi unaona ni Amani?? Kweli laana inawatafunaaaa
Amani IPO ndugu.
Wewe Mbona hubugudhiwi kabisa ?
Kama vitendo vya watu kupigwa risasi na kuuliwa hiyo IPO toka enzi za mtume Muhammadi.
Watu walichinjwa na majambia na kuuliwa tena bila hatia.
Na Mara nyingi Huyo mtume alishiriki kuchinja watu na kuwaua kwa mkono wake mwenyewa na kuwatwaa wake zao.
Wewe unayeishi bila kubugudhi wengine mbona hujapigwa risasi ?
Unatanua tu mtaani
 
Wale ni magaidi sio mashekhe hakuna mashekhe wanaioijua dini ya haki ya uislamu wafanye haya

Kuchoma makanisa

Kuua mapadre

Kumwagia watalii acid
Jielimishe kwanza kabla ya kuongea au angalau google uone wanashitakiwa na nini ,kifupi badala serikali kuja na majibu inachonganisha na wakristo lakini ukweli haufichiki
 
Kwani Wanzanzibari wote mnapenda hizo vurugu za umwagaji damu zilizokuwa zikihanikizwa na hao Mashehe ?
Kama wa kulaumiwa alaumiwe Raisi Karume aliye mfuata Raisi Nyerere kutaka Muungano na Nchi ya Tanganyika, ili kuilinda Zanzibar dhidi ya Uvamizi wa Sultani.
Na wakasaini mkataba wa kudumu ambao haukuwa na kipengele cha kuuvunja huo Muungano.
Tena Karume alitaka Sekalikari moja na Raisi mmoja.
Kumbuka ndugu kuwa.
Hata hiyo Zanzibar huko awali haikuwa nchi.
Hadi miaka ya 1884 hivi ambapo Wazungu wa Ulaya walikutana Beirin Ujerumani ndio wakaweka mipaka ya ya kuzigawa nchi pamoja na Zanzibar.
Na mkataba wa Beirin unaheshimika kama mkataba wa Karume na Nyerere.
Kama ni hivyo basi inatupasa tuiheshimu hiyo mikataba na kama inatukera tuijadili kwa njia ya amani.
Sio kwa njia waliyo itumia hao Magaidi kwa mgongo wa uamsho.
Soma historia zanzibar ipo miaka zaidi ya mia 5
 
Tatizo lenu makaririshwa kama kasuku jinsi mlivyokua vichwa tupu toa mfano wa machafuko walofanya
B kama unajua wamefanya machafuko kwa nini HUPELEKI USHAHIDI MAHAKAMANI WAKANYONGWA??
Unabaki kupayuka JF tuu???
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tulia shehee...!!
 
Amani IPO ndugu.
Wewe Mbona hubugudhiwi kabisa ?
Kama vitendo vya watu kupigwa risasi na kuuliwa hiyo IPO toka enzi za mtume Muhammadi.
Watu walichinjwa na majambia na kuuliwa tena bila hatia.
Na Mara nyingi Huyo mtume alishiriki kuchinja watu na kuwaua kwa mkono wake mwenyewa na kuwatwaa wake zao.
Wewe unayeishi bila kubugudhi wengine mbona hujapigwa risasi ?
Unatanua tu mtaani

Soma kitabu cha Padri Sivallon Kanisa Katoliki na siasa za Tanzania bara utajua nini kanisa limefanya Tanganyika na linafanya nini Zanzibar
 
Kwani Wanzanzibari wote mnapenda hizo vurugu za umwagaji damu zilizokuwa zikihanikizwa na hao Mashehe ?
Kama wa kulaumiwa alaumiwe Raisi Karume aliye mfuata Raisi Nyerere kutaka Muungano na Nchi ya Tanganyika, ili kuilinda Zanzibar dhidi ya Uvamizi wa Sultani.
Na wakasaini mkataba wa kudumu ambao haukuwa na kipengele cha kuuvunja huo Muungano.
Tena Karume alitaka Sekalikari moja na Raisi mmoja.
Kumbuka ndugu kuwa.
Hata hiyo Zanzibar huko awali haikuwa nchi.
Hadi miaka ya 1884 hivi ambapo Wazungu wa Ulaya walikutana Beirin Ujerumani ndio wakaweka mipaka ya ya kuzigawa nchi pamoja na Zanzibar.
Na mkataba wa Beirin unaheshimika kama mkataba wa Karume na Nyerere.
Kama ni hivyo basi inatupasa tuiheshimu hiyo mikataba na kama inatukera tuijadili kwa njia ya amani.
Sio kwa njia waliyo itumia hao Magaidi kwa mgongo wa uamsho.

Ndiyo mafundisho ya kanisa lako??
 
Back
Top Bottom