Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Kwani wewe baada ya kukamatwa wao mbona machafuko hakuna tena??? Hatia wanayo na hawawezi kuachiwa maana itakuwa Balaa zaidiii... Yani wale mashekheee watafiaa Jelaaaa...!
Tatizo lenu makaririshwa kama kasuku jinsi mlivyokua vichwa tupu toa mfano wa machafuko walofanya
B kama unajua wamefanya machafuko kwa nini HUPELEKI USHAHIDI MAHAKAMANI WAKANYONGWA??
Unabaki kupayuka JF tuu???
 
Wewe yanakuhusu nini

Kwa mujibu wa Katiba Pesa yote ya Msaada 4.5 ipelekwe ZANZIBAR lini muliipatia Serikali ya ZANZIBAR???
Wevi wakubwaa
Yaani mamlaka ya kuzuia watu kutokula mchana wakati wa mfungo mnayo, ila kuhoji hiyo pesa inakwenda wapi hamna.

Muungano utaishi sana
 
Lini mara ya mwisho umesikia fujo tena Zanzibar za kuchomwa makanisa, kuchomwa kwa makazi ya watu,kupigwa risasi raia au hata pressure ya serikari yao kutaka wabara wasimaliki ardhi Zanzibar tangia hawa mabwana wawekwe lupango?

Jibu lako litakwambia kama walikuwa hatari au wema; uitaji mahakama kwenye kufanya hitimisho its just commonsense
Soma post#207
 
Na tangia wamekamatwa vitendo vya kigaidi Zanzibar vimepungua karibia na kuisha kabisa. Inafikirisha kweli hili swala
Hao wanaoitwa mashehe sijui wa dini IPI ndio waliokuwa vinara wa ugaidi huko Zanji.
Hata kama hawakufanya, maneno yao yalihamasisha chuki na vitendo vya kigaidi huko visiwani.
Toka wawekwe ndani Zanji imekua shwari kabisa.
Hao huko waliko ndiko kunakowafaa kushi.
Kama kisa ni Muungano, kuna njia halali za kuuhoji na hata kushtaki.
Dunia ya sasa ni ya Kistaarabu,
Hairuhusu kumwaga damu za wasio na hatia kwa maslahi ya watu flani.
Kama ingekua Marekani wangepelekwa kuishi gerezani Gwantanamo.
Ikiwezekana Serikali ijenge gereza katika kisiwa flani ili kuwahifadhi watu kama hao huko.
Kuna watu hawastahili kuishi pamoja na binadamu wengine na pia hawastahili kuuawa.
Wanacho stahili ni kutengwa na jamii
kama hao mashehe.
 
Yaani mamlaka ya kuzuia watu kutokula mchana wakati wa mfungo mnayo, ila kuhoji hiyo pesa inakwenda wapi hamna.

Muungano utaishi sana
Mnajitia uziwi wakutosikia kero zetu sisi tulovaa kiatu ndio twajua wapi kinabana
Akili zenu fupi zinawapa kwamba mkitubada KIUCHUMI mwisho tutaridhia SERIKALI MOJA jambo ambalo halitowahi kutokea
 
Yaani mamlaka ya kuzuia watu kutokula mchana wakati wa mfungo mnayo, ila kuhoji hiyo pesa inakwenda wapi hamna.

Muungano utaishi sana
Sema uvamizi utadumu sana huo si muungano ni uvamizi uliopewa jina la muungano. Laanatullahi Nyerere aliivamia Zanzlbar na kumkamata Waziri Mkuu wake Muhammed Shamte aliyechaguliwa na wananchi na kumfunga katika jela za Tanganyika pamoja na Mawaziri wake bila kuwafikisha mahakamani kabla hata huo uitwao Muungano haujafikiriwa April 26,1964
 
Waishi huko hadi tujiridhishe wamejirekebisha.
Ndio warudishwe mtaani.
La sivyo waishi huko hadi uwakute umauti.
 
Sema uvamizi utadumu sana huo si muungano ni uvamizi uliopewa jina la muungano. Laanatullahi Nyerere aliivamia Zanzlbar na kumkamata Waziri Mkuu wake Muhammed Shamte aliyechaguliwa na wananchi na kumfunga katika jela za Tanganyika pamoja na Mawaziri wake bila kuwafikisha mahakamani kabla hata huo uitwao Muungano haujafikiriwa April 26,1964
Bara ina wazanzibar wengi kuliko visiwani ilivyo na wa bara, mumefata nini huku kama hampendi hii kitu.

Halafu mliokomaa na huu ugoro ni nyinyi kina makame mnaoshindana kula urojo hapo kojan, huwezi sikia mpemba aliyeko bara anaongea huu upupu.
 
Hao wanaoitwa mashehe sijui wa dini IPI ndio waliokuwa vinara wa ugaidi huko Zanji.
Hata kama hawakufanya, maneno yao yalihamasisha chuki na vitendo vya kigaidi huko visiwani.
Toka wawekwe ndani Zanji imekua shwari kabisa.
Hao huko waliko ndiko kunakowafaa kushi.
Kama kisa ni Muungano, kuna njia halali za kuuhoji na hata kushtaki.
Dunia ya sasa ni ya Kistaarabu,
Hairuhusu kumwaga damu za wasio na hatia kwa maslahi ya watu flani.
Kama ingekua Marekani wangepelekwa kuishi gerezani Gwantanamo.
Ikiwezekana Serikali ijenge gereza katika kisiwa flani ili kuwahifadhi watu kama hao huko.
Kuna watu hawastahili kuishi pamoja na binadamu wengine na pia hawastahili kuuawa.
Wanacho stahili ni kutengwa na jamii
kama hao mashehe.
Jengeni Gereza maalum kwa ajili ya Wazanzibar wote lkn tutaendelea kuusema huu UKOLONI WA MTU MWEUSI na tutahakikisha tunajikwamua hamna hata aibu vichwa maji

WIVU TUU!!!
 
Hao wanaoitwa mashehe sijui wa dini IPI ndio waliokuwa vinara wa ugaidi huko Zanji.
Hata kama hawakufanya, maneno yao yalihamasisha chuki na vitendo vya kigaidi huko visiwani.
Toka wawekwe ndani Zanji imekua shwari kabisa.
Hao huko waliko ndiko kunakowafaa kushi.
Kama kisa ni Muungano, kuna njia halali za kuuhoji na hata kushtaki.
Dunia ya sasa ni ya Kistaarabu,
Hairuhusu kumwaga damu za wasio na hatia kwa maslahi ya watu flani.
Kama ingekua Marekani wangepelekwa kuishi gerezani Gwantanamo.
Ikiwezekana Serikali ijenge gereza katika kisiwa flani ili kuwahifadhi watu kama hao huko.
Kuna watu hawastahili kuishi pamoja na binadamu wengine na pia hawastahili kuuawa.
Wanacho stahili ni kutengwa na jamii
kama hao mashehe.

Unaufagilia Uvamizi, Laana ya uvamizi inawatafuna, mnabangua korosho na kuozea maghalani, Laanatullahi
 
Bara ina wazanzibar wengi kuliko visiwani ilivyo na wa bara, mumefata nini huku kama hampendi hii kitu.

Halafu mliokomaa na huu ugoro ni nyinyi kina makame mnaoshindana kula urojo hapo kojan, huwezi sikia mpemba aliyeko bara anaongea huu upupu.

Kabangueni korosho ziozee maghalani Kwa Laana ya uvamizi inayowatafuna
 
Bara ina wazanzibar wengi kuliko visiwani ilivyo na wa bara, mumefata nini huku kama hampendi hii kitu.

Halafu mliokomaa na huu ugoro ni nyinyi kina makame mnaoshindana kula urojo hapo kojan, huwezi sikia mpemba aliyeko bara anaongea huu upupu.
Hujui tuu wewe MKOROMIJEE
Wacha kuongea ujinga kwani hapo Bongo hapana Wakenya waganda wasomali jee mumeungana??
Wazanziba waliopo Ulaya wana dhidi waliopo hapo TANGANYIKA Wazanzibar waliopo hapo isiwe tiketi YA HIZI DHULMA
NYAMBAFFF
 
Bara ina wazanzibar wengi kuliko visiwani ilivyo na wa bara, mumefata nini huku kama hampendi hii kitu.

Halafu mliokomaa na huu ugoro ni nyinyi kina makame mnaoshindana kula urojo hapo kojan, huwezi sikia mpemba aliyeko bara anaongea huu upupu.
Wacha kujipakazia , Hawa wanajeshi na Tiss mliowaleta Zanzibar kuvamia ni wengi kuliko wazanzibari wenyewe
 
Hujui tuu wewe MKOROMIJEE
Wacha kuongea ujinga kwani hapo Bongo hapana Wakenya waganda wasomali jee mumeungana??
Wazanziba waliopo Ulaya wana dhidi waliopo hapo TANGANYIKA Wazanzibar waliopo hapo isiwe tiketi YA HIZI DHULMA
NYAMBAFFF
Hao wakenya na wasomali wamekuja kwa utaratibu gani na kuishi hapa tz wewe???
Mliwasilisha taarifa sawa wote, je ni watanzania hao.
 
Wacha kujipakazia , Hawa wanajeshi na Tiss mliowaleta Zanzibar kuvamia ni wengi kuliko wazanzibari wenyewe
Bila hivyo mtatusumbua sana, na hata ikatokea siku moja mkaruhusiwa hatutawaacha hivi hivi.

Lazima tuwashike masikio.
 
Bila hivyo mtatusumbua sana, na hata ikatokea siku moja mkaruhusiwa hatutawaacha hivi hivi.

Lazima tuwashike masikio.
Ndiyo maana na sisi tutalichanga Gogo polepole kama mchwa mwisho litaanguka
 
Back
Top Bottom