Serikali mkimuachia Erick Kabendera kwa shinikizo la walio nyuma yake, nitaidharau maisha yangu yote. Onyesheni msimamo thabiti

cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,530
Points
2,000
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,530 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Nitaendelea kubaki Neutral juu ya Sakata hili la Erick Kabendera nikiwa kama Mzalendo na pia mpenda Demokrasia.
 
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
1,528
Points
2,000
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2009
1,528 2,000
Tatizo ni namna haya mashitaka yalivyopatikana!

Mtu kakamatwa kwa tuhuma kuwa si raia!

Alafu unampeleka mahakamani kwa kosa la kutakatisha fedha!

Hii inasababisha "Extenals kuhoji ueledi wetu wa jinsi tunavyo deal na watuhumiwa.
Sio hivyo tu chain inaendelea baada ya mshataka ya kutakatisha fedha na uhujumu uchumi, praise team wamekuja na mashtaka yao ya kutukanwa kwa muheshimiwa.

Sasa kuna haja gani ya kuzunguka mbuyu kiasi hiki. Mimi ningeishauri serikali, ikitaka isiingiliwe na mtu yeyote wangemfungulia mashtaka exactly yanayoendana na wanachomtuhumu nacho. Iwe specific kuwa kabendera anashitakiwa kwa kumchafua JPM. No one can question that
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
2,866
Points
2,000
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
2,866 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Tatizo lako una uelewa mdogo mno, huwezi kumfananisha Edward Snowden ,Julian Assange na Eric Kabendera.
Edward Snowden siyo mwandishi, ni jasusi wa CIA aliyeikimbia nchi yake na kisha kutoa Siri za nchi.
Julian Assange, ni mmiliki wa mtandao wa wikileaks aliyekuwa akitoa Siri za jeshi la Marekani alizokuwa akipewa na wasaliti.
Sasa Eric Kabendera katoa Siri ipi ya serikali? ni nani asiyejua kuwa Magufuli ni Dikteta hatari Tanzania?
Usilete ushabiki kwa ku expose umbumbumbu.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,218
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,218 2,000
Naona maagizo toka juu sasa yameanza kupata kitanzi...taratatiibu wataelewa.
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
7,086
Points
2,000
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
7,086 2,000
Hulka za kichawi zazidi kujengeka Tz.
Raha ya mchawi ni kuona wengine wanateseka, wanataabika, wanaonewa.
Pole sana, uchawi ndio hufukuza zaidi UPENDO.
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,847
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,847 2,000
Hulka za kichawi zazidi kujengeka Tz.
Raha ya mchawi ni kuona wengine wanateseka, wanataabika, wanaonewa.
Pole sana, uchawi ndio hufukuza zaidi UPENDO.
Mchawi ni yule anayejijali binafsi na kulisema vibaya taifa kimataifa kwa ujira wa senti.
Wazungu hawafanyi hivyo,ni mbwa koko model ya kabendera na wewe ndio huwa wana mess taifa lao,pathetic
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,847
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,847 2,000
Asie jua maana haambiwi maana bali huachwa na upumbavu wake ,wewe ni pumbavu,
Kazi anayoifanya kabendera ni mwanzo tu ,hana tofauti na hao uliowataja,serikali ilichofanya ni kumuwahi
Tatizo lako una uelewa mdogo mno, huwezi kumfananisha Edward Snowden ,Julian Assange na Eric Kabendera.
Edward Snowden siyo mwandishi, ni jasusi wa CIA aliyeikimbia nchi yake na kisha kutoa Siri za nchi.
Julian Assange, ni mmiliki wa mtandao wa wikileaks aliyekuwa akitoa Siri za jeshi la Marekani alizokuwa akipewa na wasaliti.
Sasa Eric Kabendera katoa Siri ipi ya serikali? ni nani asiyejua kuwa Magufuli ni Dikteta hatari Tanzania?
Usilete ushabiki kwa ku expose umbumbumbu.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,001
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,001 2,000
Kashtakiwa kwakutakatisha fedha. Ww unabisha ulikuwepo? Waliomshitaki wanaushahidi. Acha mahakamani ifanye kazi yake. Mahakamani ndipo haki inapopatikana.
Mumbwaa wewe... Yule mwandishi wa habari anatakatisha fedha gani??? Unadhani kutakatisha pesa ni upumbavu eti...kwamba hata kapuku kama wewe unaweza takatisha fedh..
 
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,094
Points
2,000
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,094 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola yetu haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Duuh Vipi mkuu Saturday ya tarehe 10 . 08 . 2019 ulipita pale Msamvu
 
B

bonabana

Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
83
Points
150
B

bonabana

Member
Joined Mar 5, 2016
83 150
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola yetu haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Hivi nyie binadamu mnatokea sayari ipi, mbona mnakuwa na roho za kikatili mbona wa Tanzania miaka nenda rudi atujawahi kuwa na roho kama zenu wewe hapo ulipo unafaidika na nini kabendera akiishia gerezani ama nyinyi mapandikizi ya nchi jirani Rwanda.
 
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
1,283
Points
2,000
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
1,283 2,000
Hivi nyie binadamu mnatokea sayari ipi, mbona mnakuwa na roho za kikatili mbona wa Tanzania miaka nenda rudi atujawahi kuwa na roho kama zenu wewe hapo ulipo unafaidika na nini kabendera akiishia gerezani ama nyinyi mapandikizi ya nchi jirani Rwanda.
Anapewa dawa ya kutumikia usaliti dhidi ya nchi,taifa kwanza ,si wa kuonea huruma hata kidogo
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
7,086
Points
2,000
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
7,086 2,000
Hivi mnashindwaje basi kumfungulia mashitaka kwa hayo makosa? Kuokoteza visa ni nia ovu ili kumkandamiza na ndiyo ULOZI wenyewe. Kwa kutetea ukatili huu ndio tunazidi kuichimbia HAKI katika nchi hii, KABURI.
Mchawi ni yule anayejijali binafsi na kulisema vibaya taifa kimataifa kwa ujira wa senti.
Wazungu hawafanyi hivyo,ni mbwa koko model ya kabendera na wewe ndio huwa wana mess taifa lao,pathetic
 
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
1,283
Points
2,000
wakatanta

wakatanta

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
1,283 2,000
Mumbwaa wewe... Yule mwandishi wa habari anatakatisha fedha gani??? Unadhani kutakatisha pesa ni upumbavu eti...kwamba hata kapuku kama wewe unaweza takatisha fedh..
Acha kutokwa povu kwa usilolijua,kwa taarifa tu,katakatisha mara nyingi tu pesa za gazeti la economist na blombeger
 
ighaghe

ighaghe

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
1,039
Points
2,000
ighaghe

ighaghe

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2013
1,039 2,000
..
Mwenye uelewa na akuelewe mkuu.
Hili jbu funzo tosha
Ulishamuona yule daktari aliempigia magoti mwanasiasa? Unaweza mtafuta aliyefukuzwa na aliyemaliza usiamini.
 

Forum statistics

Threads 1,326,245
Members 509,448
Posts 32,215,659
Top