Serikali mkimuachia Erick Kabendera kwa shinikizo la walio nyuma yake, nitaidharau maisha yangu yote. Onyesheni msimamo thabiti

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
76,287
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
76,287 2,000
Naungana na mtoa hoja,Tanzania ni nchi huru,haipaswi kuingikiliwa na mabeberu kwa maslahi yao,Kabendera akiachiwa wataibuka wakina kabendera mia moja,na watavuruga mipango ya serikali yote kwana watajua kuna walio nyuma yao watawatetea na serikali itaogopa itawaachiwa,ashikiliwe hivohivo na wala asipelekwe mahakamani leo wala kesho,ili wanaotarajia kuwa wakina kabendera wasifanye kama kabendera original
Naona wewe ndiyo jaji
 
M

mambio

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
695
Points
500
M

mambio

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
695 500
Aachiwe huru mara moja kwani hapo hamna kesi bali uonevu kupitia matumizi mabaya ya madaraka.
Wewe hujaona kesi kwa kuwa umeamua kuwa upande wa mtuhumiwa. Ila waliomtuhumu wameona Kuna kesi ya kujibu ndio maana wakampeleka mahakamani. mahakamani ndio itaamua km anahatia ama sivyo.
 
A

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
3,067
Points
2,000
A

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
3,067 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Tindi kalí lote hili linatunzwa wapi mwilini?
 
M

mkui

Member
Joined
Jun 7, 2018
Messages
52
Points
125
M

mkui

Member
Joined Jun 7, 2018
52 125
Maovu aliyoyafanya Erick Kabendera kwa hili taifa hakutakiwa kuwepo duniani kwa sasa
wewe ni nan hata uwezae kuhukum wenzako na kuwatoa uhai hakika kama mungu wa mbinguni aishivyo mtalipwa hapahapa dunian na vizaz vyenu vyote laana hiz zitawarudia nyinyi wauaji wa mnaotumwa na jiwe
 
Escrowseal1

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
1,685
Points
2,000
Escrowseal1

Escrowseal1

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
1,685 2,000
Aisee! Unanikumbusha tulipokuwa form IV term ya mwisho jamaa alipokwaruzana na mamlaka za shule na akapangiwa adhabu ya viboko vitano mbele ya shule nzima. Baadhi ya wenzie wakamshauri asikubali aonyeshe msimamo na wengine wakamwambia akubali tu yaishe, yeye akachagua kukataa na kufukuzwa shule!
Haaaa haaaa upande wangu story yako imenikumbusha janaa alipewa adhabu akagoma mbele zetu akiwa na msimamo kuwa ni bora afujuzwe na alipofukuzwa alikutana na wenzetu hatua kadhaa na trank lake akiwa analia
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
5,620
Points
2,000
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
5,620 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Kabendera ni kibaraka wa mabeberu mkuu,wamkamue mpaka watu waogope kuwa vibaraka.Watu tunataka maendeleo halafu wao wanashiririkiana na mabeberu kuturudisha nyuma.Hatutakubali.Na watu wajue kwamba tuko kwenye vita ya kiuchumi,kwa hiyo lazima kutakuwa na collateral damage.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
21,488
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
21,488 2,000
Wewe hujaona kesi kwa kuwa umeamua kuwa upande wa mtuhumiwa. Ila waliomtuhumu wameona Kuna kesi ya kujibu ndio maana wakampeleka mahakamani. mahakamani ndio itaamua km anahatia ama sivyo.
Mahakama zinazotii amri toka juu haziwezi kumtendea haki. Hapo kinachoendelea ni uonevu kwa kuuchafua Muhimili wa mahakama ili kukidhi visasi vya watawala.
 
B

BIGGAG

Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
90
Points
125
B

BIGGAG

Member
Joined Mar 21, 2011
90 125
The tallest na Lukindo mnahoja nzito. Busara ya kubalance hoja zenu ndo suluhu yenye maslahi mapana kwa nchi yetu katika hili sakata
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,598
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,598 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tunataratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
Stupid aka Mjinga. Natamani kukutukana. Niishie kukwambia
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,922
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,922 2,000
Hizi lugha tumezizoea hamjaanza leo kusema hivyo,kushikiliwa ni lazima na makosa yake hayana dhamana ,kama kitisho ni kukata misaada na wakate tu
Nadhani unakumbuka juzijuzi tu issue ya watoto wa kike wanaopata mimba shuleni na mswada wa takwimu. Wababe walitupiga mkwara tukabadili msimamo haraka sana. Hata hili we should handle it with care otherwise tujiandae na maumivu in the near future.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,001
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,001 2,000
Sasa mtoa mada ukitoa MAHABA niue yako na sirikali hii ya kibabe wewe unaona Eric ni sawa kushtakiwa kwa yale makosa???? Mbona unashindwa hata kujiongeza mzee au ndo bhasi bendera fata upepoo...
 
Ebe

Ebe

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
592
Points
1,000
Ebe

Ebe

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2013
592 1,000
Hao mabeberu mnaowakataza wasiingilie mambo yetu, ndio wale wale walioingilia mambo yetu na kuiokoa Serikali isipinduliwe na wanajeshi mwaka 1964. Lakini pia ndo hao hao tuonatumia pesa zao kwa mtindo wa misaada na mikopo.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,361
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,361 2,000
Haaaa haaaa upande wangu story yako imenikumbusha janaa alipewa adhabu akagoma mbele zetu akiwa na msimamo kuwa ni bora afujuzwe na alipofukuzwa alikutana na wenzetu hatua kadhaa na trank lake akiwa analia
Haya mambo mkuu hayatakagi hasira na kujionyesha, mabeberu wapo sasa weanawaambia China wachunge kupeleka majeshi yao Hong Kong kuzima maandamano. Achana na mabeberu.
 
M

mambio

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
695
Points
500
M

mambio

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
695 500
Sasa mtoa mada ukitoa MAHABA niue yako na sirikali hii ya kibabe wewe unaona Eric ni sawa kushtakiwa kwa yale makosa???? Mbona unashindwa hata kujiongeza mzee au ndo bhasi bendera fata upepoo...
Kashtakiwa kwakutakatisha fedha. Ww unabisha ulikuwepo? Waliomshitaki wanaushahidi. Acha mahakamani ifanye kazi yake. Mahakamani ndipo haki inapopatikana.
 

Forum statistics

Threads 1,326,242
Members 509,448
Posts 32,215,577
Top