Serikali mkimuachia Erick Kabendera kwa shinikizo la walio nyuma yake, nitaidharau maisha yangu yote. Onyesheni msimamo thabiti

thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,847
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,847 2,000
Nimewasikia CPJ wameiandikia barua serikali ,ni waraka wa kijinga sana kutaka Kabendera aachiwe.
Sijawasikia wakiiandikia British, au Amerika dhidi ya Assange na Snowden kinachoendelea dhidi yao.

CPJ inatumika vibaya sana waziwazi,na walioko nyuma ya CPJ wanajulikana. wanajaribu kulinda maslahi yao kwa kivuli cha haki za waandishi wa habari,kifupi ni mapambano ya vita vya kiuchumi.

Tuna taratibu na sheria zetu, pia namna ya kushughulikia makosa ya aina zote kwa mujibu wa sheria za nchi kwa mujibu wa katiba.
Hatuwezi kama nchi kupangiwa namna ya kuandaa mashitaka na kushitaki.
Mahakama zipo na washitakiwa watakua watuhumiwa (innocent) mpaka hapo mahakama itakapomtia hatiani muhusika.

Kabendera kashitakiwa, makosa yake hayana dhamana ndio sheria inavyosema, na hajawekwa kizuizini, kisha fikishwa mahakamani na kusomewa mashitaka yanayomkabili

Ifike mahala nchi ijisimamie kama taifa huru, wanachotaka kukifanya na wafanye tuwajue dhumuni na rangi yao halisi.

Dunia imejaa double standard sana,umoja wetu na misimamo thabiti ndio itakayo tuvusha,
Lengo lao ni kuona nchi haipigi hatua ya kimaendeleo, wanapenda kuona tukiwategemea wao na kuwapigia magoti, hii ndio furaha yao.

Serikali na sisi wananchi wazalendo tusimame kwa nguvu zote kuhakikisha dola yetu haiingiliwi hovyo na wahuni kwa kigezo cha demokrasia na uhuru wakujieleza ,lazima mipaka iwepo inapoonekana kuna upotoshaji
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,361
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,361 2,000
Aisee! Unanikumbusha tulipokuwa form IV term ya mwisho jamaa alipokwaruzana na mamlaka za shule na akapangiwa adhabu ya viboko vitano mbele ya shule nzima. Baadhi ya wenzie wakamshauri asikubali aonyeshe msimamo na wengine wakamwambia akubali tu yaishe, yeye akachagua kukataa na kufukuzwa shule!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
45,396
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
45,396 2,000
Mabeberu I love you, nyie ndio wakombozi pekee mliobakia.
Tuko taabuni, tunawahitaji sana hasa kwa muda huu ambapo Faru John amegeuka kijimungu mtu.
Anaamua nani atekwe, nani ateswe, nani abambikiwe kesi, nani apotezwe daima.
 
K

kidyongo

Member
Joined
Oct 21, 2018
Messages
78
Points
150
K

kidyongo

Member
Joined Oct 21, 2018
78 150
Naungana na mtoa hoja,Tanzania ni nchi huru,haipaswi kuingikiliwa na mabeberu kwa maslahi yao,Kabendera akiachiwa wataibuka wakina kabendera mia moja,na watavuruga mipango ya serikali yote kwana watajua kuna walio nyuma yao watawatetea na serikali itaogopa itawaachiwa,ashikiliwe hivohivo na wala asipelekwe mahakamani leo wala kesho,ili wanaotarajia kuwa wakina kabendera wasifanye kama kabendera original
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,212
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,212 2,000
Aisee! Unanikumbusha tulipokuwa form IV term ya mwisho jamaa alipokwaruzana na mamlaka za shule na akapangiwa adhabu ya viboko vitano mbele ya shule nzima. Baadhi ya wenzie wakamshauri asikubali aonyeshe msimamo na wengine wakamwambia akubali tu yaishe, yeye akachagua kukataa na kufukuzwa shule!
..
Mwenye uelewa na akuelewe mkuu.
Hili jbu funzo tosha
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
2,137
Points
2,000
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
2,137 2,000
mkuu hebu chukua nafasi ya Kabendera, unakatwa kisa sio raia, unahojiwa kwa siku nne mfululizo kisha unashitakiwa kwa kosa la utatishaji na uhujumu uchumi utasikiaje?

yaani hata wangemuachia kisha kumkamata tena na kumchukua maelezo ya utakatishaji na uhujumu uchumi walishindwa?

hicho tu ndio kinaleta ukakasi, wala sio jingine. sheria tunazo, tuzitumie kama sheria zinavyotutaka na sio kwa utashi wa mtu
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,847
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,847 2,000
Tatizo ni namna haya mashitaka yalivyopatikana!

Mtu kakamatwa kwa tuhuma kuwa si raia!

Alafu unampeleka mahakamani kwa kosa la kutakatisha fedha!

Hii inasababisha "Extenals kuhoji ueledi wetu wa jinsi tunavyo deal na watuhumiwa.
Haijarishi,kesha fikishwa mahakamani kwa makosa tajwa,ni jukumu lake kukanusha na kuyashinda
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,465
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,465 2,000
Naungana na mtoa hoja,Tanzania ni nchi huru,haipaswi kuingikiliwa na mabeberu kwa maslahi yao,Kabendera akiachiwa wataibuka wakina kabendera mia moja,na watavuruga mipango ya serikali yote kwana watajua kuna walio nyuma yao watawatetea na serikali itaogopa itawaachiwa,ashikiliwe hivohivo na wala asipelekwe mahakamani leo wala kesho,ili wanaotarajia kuwa wakina kabendera wasifanye kama kabendera original
Mkubwa habari za mchana?

Ni vyema kama hutaki kuingiliwa usiingiliwe ki vyovyote vile! Huwezi kataa kuingiliwa kuulizwa maswali lakini unaomba kila siku kuingiliwa kupewa msaada! Chagua upande mmoja na udumu nao. Mdomo huo huo unaosema hutaki kuingiliwa kesho asubuhi unatamka Wazungu ni ndugu zetu tunaomba msaada wa dawa na vyandarua. Mdomo huo huo kesho asubuhi unatamka undugu wa Tanzania na Norway ni wa kihistoria na wamekuwa wanatoa nakisi ya bajeti ya nchi toka mwaka 1961!
 
Kesaboso

Kesaboso

Senior Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
123
Points
250
Kesaboso

Kesaboso

Senior Member
Joined Apr 16, 2019
123 250
Sasa ni n
Tatizo ni namna haya mashitaka yalivyopatikana!

Mtu kakamatwa kwa tuhuma kuwa si raia!

Alafu unampeleka mahakamani kwa kosa la kutakatisha fedha!

Hii inasababisha "Extenals kuhoji ueledi wetu wa jinsi tunavyo deal na watuhumiwa.
Sasa si ndo kosa limepatikana, walitafuta mengine yakagoma, likapatikana malipo bila kodi na malipo toka nje kwa kificho, saa wafanyeje? Hata wakimuachia leo kesho atakamatwa kwa hayo malipo maana bado ni kosa atajicherewesha tu.
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,847
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,847 2,000
You seeking helps Wewe pole sana ulitakiwa uwepo pale msavu last week cjuw ulichelewa wp hopeless bastards kabisa View attachment 1180284
Hapo kwenye hiyo kadhia alikutikana katibu wa chadomo ambaye kwasasa ni late,akaibuka mwingine kukanusha kwa niaba yake
 

Forum statistics

Threads 1,326,235
Members 509,448
Posts 32,215,479
Top