Series (Special thread)

complexoze

complexoze

Senior Member
Joined
Aug 25, 2015
Messages
197
Points
250
complexoze

complexoze

Senior Member
Joined Aug 25, 2015
197 250
Fafanua kidogo inahusu nini kiongozi
PEAKY BLINDERS

Kwa haraka haraka inahusu most powerfull criminal gang,liliundwa na maveteran wa WW1,likiongozwa na familia ya Shelby.Linalorun mitaa ya South Heath,Birmigham.Lakini,kiongoz wa kundi,Thomas Shelby,ana ndoto kubwa zaidi ya kurun mtaa tuu!!Katika harakat za kimagendo,members wa kundi kwa bahati mbaya,wanakosea katika kushusha mzigo unaowahusu,na kushusha mzigo wa serikali.Ndan ya mzigo huo kuna machine guns za kisasa kabisa na ammo za kutosha!!!Thomas Shelby,anaona hii ndo fursa ya kundi lao kukua sasa...


endelea hapa mzeeee
 
Jiwe_Tanzania

Jiwe_Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
209
Points
500
Jiwe_Tanzania

Jiwe_Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
209 500
If loving you is wrong.

Nimehangaika kutafuta hii series kwenye index ila naikosa...mwenye link ya hii kitu HD naomba anisaidie aisee.
 
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
148
Points
225
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
148 225
PEAKY BLINDERS

Kwa haraka haraka inahusu most powerfull criminal gang,liliundwa na maveteran wa WW1,likiongozwa na familia ya Shelby.Linalorun mitaa ya South Heath,Birmigham.Lakini,kiongoz wa kundi,Thomas Shelby,ana ndoto kubwa zaidi ya kurun mtaa tuu!!Katika harakat za kimagendo,members wa kundi kwa bahati mbaya,wanakosea katika kushusha mzigo unaowahusu,na kushusha mzigo wa serikali.Ndan ya mzigo huo kuna machine guns za kisasa kabisa na ammo za kutosha!!!Thomas Shelby,anaona hii ndo fursa ya kundi lao kukua sasa...


endelea hapa mzeeee
Ukiona unatizama series kama hii ujue Uko matured enough. Mm Ndó nachek hapa season 5 naona Tommy kama anatetereka hv. Lakin najua hata hili jaribu atalishinda maana kuna wababe kibao amewakalisha huko nyuma.
Yaan shelby's hali ni mbaya had wanaanza kubet
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
6,328
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
6,328 2,000
PEAKY BLINDERS

Kwa haraka haraka inahusu most powerfull criminal gang,liliundwa na maveteran wa WW1,likiongozwa na familia ya Shelby.Linalorun mitaa ya South Heath,Birmigham.Lakini,kiongoz wa kundi,Thomas Shelby,ana ndoto kubwa zaidi ya kurun mtaa tuu!!Katika harakat za kimagendo,members wa kundi kwa bahati mbaya,wanakosea katika kushusha mzigo unaowahusu,na kushusha mzigo wa serikali.Ndan ya mzigo huo kuna machine guns za kisasa kabisa na ammo za kutosha!!!Thomas Shelby,anaona hii ndo fursa ya kundi lao kukua sasa...


endelea hapa mzeeee
muendelezo wake nitapa wapi kama nitahitaji kuiangalia, namaanisha season 2, 3 n.k
 
leonardo da vinc

leonardo da vinc

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,097
Points
2,000
leonardo da vinc

leonardo da vinc

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,097 2,000
Wakuu naombeni list ya series za drama
Zinazoendana na:-

Queen sugar
If loving you is wrong
The haves and the have not
Ambitions
Grand hotel
 
Aldonae

Aldonae

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
566
Points
500
Aldonae

Aldonae

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
566 500
Ukiona unatizama series kama hii ujue Uko matured enough. Mm Ndó nachek hapa season 5 naona Tommy kama anatetereka hv. Lakin najua hata hili jaribu atalishinda maana kuna wababe kibao amewakalisha huko nyuma.
Yaan shelby's hali ni mbaya had wanaanza kubet
Kulaaaleki hii season 5 tangu ianze,episode 4 The loop ni hatari!!Naichek dakika 10,af nafanya mishe nyingine,then dakika 10,ili nisiimalize haraka.
 
Aldonae

Aldonae

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
566
Points
500
Aldonae

Aldonae

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
566 500
Oswald Mosley akimwambia dereva wake: When you've unpacked,there should be a girl laid on for you.Mr Shelby is a socialist,and believes in equality of service for all classes

PEAKY BLINDERS
 
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,364
Points
1,500
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,364 1,500
Nimeanza kuangalia the office . Hii naweza sema ni the best comedy series ikifuatiwa kwa karibu na silicon valley
 

Forum statistics

Threads 1,336,205
Members 512,562
Posts 32,530,421
Top