Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Nimefurahishwa na namna unaendana na members wa humu jf. Kiuhalisia kama ingetokea mahusiano baina yako wewe mtu chake na Chakorii yangenoga sana kwasababu kwa uzoefu wangu nilionao mwanaume descent akihusiana na mwanamke mchangamfu halafu design flani kama kauzi huwa penzi linakuwa tamu sana
hahahahaha..mkuu tuko pamoja
 
Screenshot_20220127_132240.jpg
 
Yeah na kunako wanachakarika sio mchezo[emoji2960]Sasa mimi sasa sina mazoezi kabisa nipo mzembe mzembe tu yani![emoji12]!
Nyie mnaodai wazembe wazembe huwa mna utamu wa namna yake ,hasa ukute una tumbua lilionona kama la kwako hilo na jiharage lilioshiba vilivyo , nikibugia mishavu hiyo naifumbata huku ulimi ukitembea kwa ndani kuja nje kwa juu pyaaaa....pyaaaaa......pyaaaaaaaa...naliburuta jissime nafyonza utamu wooote naukokota hadi ujinyongoloe tartiiiibu unavunja dafu pwaaaaaa!!
 
Back
Top Bottom