CAPTORHINOMORPHS
JF-Expert Member
- Sep 29, 2019
- 3,065
- 7,651
Okay ma'am[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mi nimetamka! Miaka hiyo Nakumbuka Tulikua tunaangalia muvi za kina cheknoris na anodi shozniga kwenye mabanda ya video
[emoji3]Inavutia haswaa kama ukipiga picha!
mawardat[emoji3]
Naona Aibu ujue[emoji3]
Baba huyo amekuja[emoji847][emoji126]Hujambo mama mtumishi? sina shaka ibada ilikua yenye baraka sana jana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mlongo usiniambie umepanda Tavavili? [emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]
[emoji3590][emoji3590][emoji3590]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]mlongo umeamini[emoji7][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mlongo usiniambie umepanda Tavavili? [emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]
[emoji177]Babe[emoji173]
Mama mtumishi ana mwandiko mzuri kama yeyeKaribu na wewe Mungu wangu
Karibu zaidi Bwana wangu
Siku zote niwe karibu na wewe
Karibu zaidi Mungu wangu[emoji120][emoji120]
Pep karibu tuimbeView attachment 2042522
Babe mambozWhere are you babe@Valentina
HahaaaWenzako wanachangamshana damu na mabeibee...mfano valeeee