cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 121,844
- 200,472
Taste acha uoga na wewe, ukute na yeye anasubiri uguse, aachie muende honeymoon.Wallahi nilitakaga kutest mitambo kubabakeeee 🤣🤣🤣
😂😂😂😂
Taste acha uoga na wewe, ukute na yeye anasubiri uguse, aachie muende honeymoon.Wallahi nilitakaga kutest mitambo kubabakeeee 🤣🤣🤣
Msijariii, leo niko hapa.Weka yako hapa tufaidike
Duh kapanda kitengo sasa hivi namuonaje yupo busy vile ?Taste acha uoga na wewe, ukute na yeye anasubiri uguse, aachie muende honeymoon.
😂😂😂😂
Uvae unioneshe hapa mlongo. 😂😂😂Airmax ninayo kesho nitavaa na kushow up, hii nayo mbaya ? 😅😅😅😅
Muheshimiwa sana naomba na wewe upite tufaidikeWeka yako hapa tufaidike
Wewe acha zako, wee pambania kombe, usiniangushe ujue. Hakuna kuchoka.Duh kapanda kitengo sasa hivi namuonaje yupo busy vile ?
Kwanini?Hawa wanakula vitu vizuri kimya kimya
Mida ya mchana mapema tuUvae unioneshe hapa mlongo. 😂😂😂
Taste acha uoga na wewe, ukute na yeye anasubiri uguse, aachie muende honeymoon.
😂😂😂😂
Yani ukinirudilia ile ya suti sina noma 🔥😁Muheshimiwa sana naomba na wewe upite tufaidike
Ipi tenaYani ukinirudilia ile ya suti sina noma 🔥😁
Hawaniitiiiii aiseeeKwanini?
Weka nichague ni ipi😹🔥😘💯Ipi tena
Nimekuita mara mbili haupo? Upendeleo gani tena? 🙄Ndio ukweli. Bwana Steve Rogers anapendelewa sana.
Doooh 😅 level yake ni hatari anapambana na kina pumpkins 🎃 head 🤣🤣🤣Wewe acha zako, wee pambania kombe, usiniangushe ujue. Hakuna kuchoka.
Utaweka ngapiWeka nichague ni ipi😹🔥😘💯