Kapachino
JF-Expert Member
- May 23, 2019
- 4,032
- 9,842
Sijawahi mtaka mwingine*Nimekwambia au kuna mdada ulimtaka akakukataa?
Sijawahi mtaka mwingine*Nimekwambia au kuna mdada ulimtaka akakukataa?
Wanaume wa JF jau kweli..!!Wanaume sio wakuwawekea mzamana (kwa sauti ya Zai kijiwenongwa)
Nakubari endelea kutusanua 😂 😆Hakuna nilipo haribu
Uzuri mmoja kitufe cha ignore kipo bwashee, mtu hapendezwi kuona ana bofya tuNakubari endelea kutusanua 😂 😆
Mimi mbona nna kifua ujue, kuna wakaka waliniapproach na pics zao wakanitumia mpaka wanapofanyia kazi lakini nimechuna hawaamini kama ni mimi Lamomy 😹😹Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasi
Mimi ndiye nilikuwa mtu wa mwanzo kuziwahi , nikahifadhi kwenye safe box , nikajisemea sababu Jf vita nje nje hii nitaitumia kama Nyuklia nikiona mwamba kavuka mipaka katika kunidhalilisha Mimi au mtu mwingine , text zilikuwa ni za kumvua nguo kabisa za kushusha heshima from Hero to Zero.
Huyo mwamba Selfika alikuwepo sana kwenye maugomvi ya humu , ndio maana nikazitunza hizo risiti ili akijichanganya tu kuMisBehave nimripue .
Una uhakika? 😹Sijawahi mtaka mwingine*
Ndo tuseme unaishi buza kweli/then what. Inamsaidia nini mtaka taarifa na mtoaji taarifa.Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!
Katika kushangaa hilo nikakuta kanichomekea neno kuhusu mmiliki wa hiyo id Kwamba kuna member alimwambia eti namfahamu lamomy anaishi buza je, ni kweli? Hiyo ni baada ya kuona huyo mpuuzi tupo close na wog..!
Wog akamjibu hakuna anayemjua Lamomy humu wala anapoishi huyo mtu muongo..!!
Nikamwambia nitajie huyo mtu akagoma, nilitaka nimsuuze yeye mpaka hiyo id. Pona pona yao wog hajamtaja..!!
Leo imekuwa bahati kuweza kuona picha yako humu mjukuu
Haha haya babu salimia bibi! Au uko mchepukoni.Leo imekuwa bahati kuweza kuona picha yako humu mjukuu
Kusema kweli ilikuwa haki Babu yenu kufuga mbwa mkali nyumbani 🤭
Kweli wajukuu ninao 🤗
Binafsi nilidhani wananifanyia kusudi babu yao, maana muda wanaopost nakuwa nimelalaMimi nasubiri sijawahi kuona mapicha picha humu , Min kaharibu kuwakandia sasa watakuwa wanaogopa kupost ..
Mchuchu huniamini hahahaUna uhakika? 😹
Hizo nguvu za kuchepuka ninazo basi babu yenu, hapa nimekaa navuta Kiko tu 🤗Haha haya babu salimia bibi! Au uko mchepukoni.
Niligundua wote machizi wanafarijiana ujinga..!!Ndo tuseme unaishi buza kweli/then what. Inamsaidia nini mtaka taarifa na mtoaji taarifa.
Nkuletee jiwe la ziwani mayoKwakweli umenipa mbinu miguu imepasuka kama viazi! Nikanunue soksi sasa nivae niwe mrembo☺️
Weka pm hapa tuone kama kweli 😹Mchuchu huniamini hahaha
Mwaka 6 sijawi mzamia mtu yeyoye pm mbali na yako.
Haha haya Babu G.Hizo nguvu za kuchepuka ninazo basi babu yenu, hapa nimekaa navuta Kiko tu 🤗