Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!

Katika kushangaa hilo nikakuta kanichomekea neno kuhusu mmiliki wa hiyo id Kwamba kuna member alimwambia eti namfahamu lamomy anaishi buza je, ni kweli? Hiyo ni baada ya kuona huyo mpuuzi tupo close na wog..!

Wog akamjibu hakuna anayemjua Lamomy humu wala anapoishi huyo mtu muongo..!!

Nikamwambia nitajie huyo mtu akagoma, nilitaka nimsuuze yeye mpaka hiyo id. Pona pona yao wog hajamtaja..!!
Wanaume sio wakuwawekea mzamana (kwa sauti ya Zai kijiwenongwa)
 
Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasi

Mimi ndiye nilikuwa mtu wa mwanzo kuziwahi , nikahifadhi kwenye safe box , nikajisemea sababu Jf vita nje nje hii nitaitumia kama Nyuklia nikiona mwamba kavuka mipaka katika kunidhalilisha Mimi au mtu mwingine , text zilikuwa ni za kumvua nguo kabisa za kushusha heshima from Hero to Zero.

Huyo mwamba Selfika alikuwepo sana kwenye maugomvi ya humu , ndio maana nikazitunza hizo risiti ili akijichanganya tu kuMisBehave nimripue .
Dah nimelia sana 😭😭😭😭 Umefanya makosa makubwa 🤣
 
Naomba hizo risiti for future use puliiizzzz 😹
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo 😂 😆

Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi 😂 😆
 
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo 😂 😆

Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi 😂 😆
Basi nishamjua, ana life ban? 😹😹
 
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo 😂 😆

Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi 😂 😆
Siku hiz AI inakutengenezea kila kitu, huko twitter watu wametengenezea clip chafu kwa kutumia AI tu , ndio maana mapicha picha ni ishu nyeti sana kuzisharekizembe
 
Wanaume sio wakuwawekea mzamana (kwa sauti ya Zai kijiwenongwa)
Wanaume wa JF jau kweli..!!

Usiombe akujue umeisha, kuna siku tu atatamani wakujue.. na hivi tupo ulimwengu wa fake ids.. si ajabu akaja na parody kukuchoma..!!

Kama mdada aliyechomwa kilichomponza alikua nao wengi hivyo hajui yupi kamchoma..!! Hilo nalo tatizo…!!
 
Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasi

Mimi ndiye nilikuwa mtu wa mwanzo kuziwahi , nikahifadhi kwenye safe box , nikajisemea sababu Jf vita nje nje hii nitaitumia kama Nyuklia nikiona mwamba kavuka mipaka katika kunidhalilisha Mimi au mtu mwingine , text zilikuwa ni za kumvua nguo kabisa za kushusha heshima from Hero to Zero.

Huyo mwamba Selfika alikuwepo sana kwenye maugomvi ya humu , ndio maana nikazitunza hizo risiti ili akijichanganya tu kuMisBehave nimripue .
Mimi mbona nna kifua ujue, kuna wakaka waliniapproach na pics zao wakanitumia mpaka wanapofanyia kazi lakini nimechuna hawaamini kama ni mimi Lamomy 😹😹

Kuna wengine nikisema nilipue patakua hapatoshi, wamejijengea heshima humu jukwaani..!!

Lakini nachukulia ile mimi mwanamke kutongozwa ni sehemu ya maisha tu..!!

Namjibu kistaarabu naendelea na maisha yangu na jukwaani tupo fresh..!!

Sasa ingekua mwanaume wa JF yeye ndo anamjua Lamomy weeh angetafutiza kila upenyo ili amuweke peupe apate sifa za kijinga..!! 😹😹😹
 
Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!

Katika kushangaa hilo nikakuta kanichomekea neno kuhusu mmiliki wa hiyo id Kwamba kuna member alimwambia eti namfahamu lamomy anaishi buza je, ni kweli? Hiyo ni baada ya kuona huyo mpuuzi tupo close na wog..!

Wog akamjibu hakuna anayemjua Lamomy humu wala anapoishi huyo mtu muongo..!!

Nikamwambia nitajie huyo mtu akagoma, nilitaka nimsuuze yeye mpaka hiyo id. Pona pona yao wog hajamtaja..!!
Ndo tuseme unaishi buza kweli/then what. Inamsaidia nini mtaka taarifa na mtoaji taarifa.
 
Back
Top Bottom