leo dada
JF-Expert Member
- Oct 26, 2023
- 3,249
- 16,491
Haya bwanaNimemuita kiujanja nimsalimie, sina ubuyu wowote
Haya bwanaNimemuita kiujanja nimsalimie, sina ubuyu wowote
Jambo lipo ipo siku wadada wanaokaa kimya kuwanusuru hawa mababa na makaka wakiamua kulipuka patakua hapatoshi humuIla humu ndani nahisi kuna jambo liko chini bado halijalipuka.
Wambea tusaidieni jamani.
Nilihisi tu humu kuna jambo maana sio kwa mipasho ninayoiona..Jambo lipo ipo siku wadada wanaokaa kimya kuwanusuru hawa mababa na makaka wakiamua kulipuka patakua hapatoshi humu
jambo ni kua watu umu wana picha za mbususu za watu na mikuyenge ya watuIla humu ndani nahisi kuna jambo liko chini bado halijalipuka.
Wambea tusaidieni jamani.
location wapi?Warembooo🥳🥳🔥🔥🔥🔥karibuni crochet stylish belt🤩🔥😍💋
View attachment 3681797
Online 🥳🔥🔥🔥🔥🔥location wapi?
Nimesikia nimetukanwa , sijui kwa nini mods walifuta😅Nilihisi tu humu kuna jambo maana sio kwa mipasho ninayoiona..
Hao wadada wanalea ujinga wa nn???
hebu wajitokeze watoe yanayoendelea maana unakuta kwa haya mafumbo huko piemuni kuna mtu jambo kubwa tu litakuwa linasambazwa na mtu atakuwa anadhalilishwa vibaya mno.
Shingapi hii?
Elfu tano bei sawa na bure😍🥳👌Shingapi hii?
Kuna mrembo wa selfika nataka nimnunulie...
Basi ngoja nijichange change tumfurahishe huyo mrembo.Elfu tano bei sawa na bure😍🥳👌
Kweny custom made ondoa shaka🔥 mrembo lazima apate kitu unique kwa bei cheeeeee tena ya jioni🥳👌Basi ngoja nijichange change tumfurahishe huyo mrembo.
Si ninaweza kupata custom made pia?
Nataka tutoe kitu special ili aweze kunikumbuka vizuri.
Mwabeja sana...ila baadhi sio wote...😅😅😅😅😅😅
Watakuja tuu soon...wala usihofu sio kwamba wao hawana risiti za wanaume humu za kuwapiga za uso..na sura zao kama mbuzi wa mnadani...Nilihisi tu humu kuna jambo maana sio kwa mipasho ninayoiona..
Hao wadada wanalea ujinga wa nn???
hebu wajitokeze watoe yanayoendelea maana unakuta kwa haya mafumbo huko piemuni kuna mtu jambo kubwa tu litakuwa linasambazwa na mtu atakuwa anadhalilishwa vibaya mno.
😹😹is this a complimentkuwapiga za uso..na sura zao kama mbuzi wa mnadani...
Aah nawatahadharisha tuu..mnajua wanawake midomo yao ikifunguka...hawanaga cha kupoteza...Kuna nini wa kwetu?
Hahaha , kumbe watu wanatakana humu 😅 waje wafunguke tuenjoy tuAah nawatahadharisha tuu..mnajua wanawake midomo yao ikifunguka...hawanaga cha kupoteza...
HahahaHahaha , kumbe watu wanatakana humu 😅 waje wafunguke tuenjoy tu