Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Kuna mkaa humu simtaji alikuwa anamnanga mdada Fulani kwenye Uzi mmoja aliuanzisha huyo mdada tena kwa makombora makali,

Huyo Dada uvumulivu ukamshinda akamwaga risiti za mwamba akiwa Pm analialia zamani , ilikuwa aibu nzito mods wakafuta huo Uzi na huyo Dada akala ban mpk Leo hayupo.

Nilifanikiw kudowload hizo risiti nikaweka akiba jamaa akileta shari niuze kwa maadui au akinichokoza nimlipua akiambie Jf ila nikaingiwa na huruma coz mwamba sio mtu mshari hapa Jf ndio basi alipitiwa nikaamua nizifute tu Shetani asije nipitia siku akinichokoza nikamdhalilisha
Siku ingine usifute mpe Coca mtunza Masjala 😀😀
 
😹😹😹 Nyie ndo mnafanya tuanze kuambiwa tunajifungulia nyuzi humu..!!

Nyuzi za nakupenda Lamomy zilikua nyingi mpaka @tlaatah naye akaibuka vichakani huko eti nimempenda huyu mama mtumishi wa kuitwa lamomy 😹😹😹

Mlijua kunikomesha, natukanana mpaka nyuzi zingine zinafungwa na ban napewa juu..!!
Wakati naandika huo uzi Mimi mwenyewe nilikuwa nacheka 😂 😆

Mimi uzi wangu ulikuwa mmoja , na huwa sipendi kugombana na Wanawake hata kwenye maisha ya kweli najua ni ngumu sana kushindana nao maana ukiingia kichwa kichwa unaabika , hapo nilijichanganya tu 😆
 
Ila sasa niwe nimepata umbea vizuri raha ya shengesha uwe na clue, usipokuwa na taarifa utashindwa kuchamba 😂😂😂

Siku ile nimemwambia mama Mchungaji tuongee ili tukinukishe, masikini dada wa watu akasema tuachane naye (Ndio ujue wanawake wanawaheshimu wanaume, Ila wanaume akipata upenyo wowote hata wa uongo anakudhalilisha vibaya.
Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!

Katika kushangaa hilo nikakuta kanichomekea neno kuhusu mmiliki wa hiyo id Kwamba kuna member alimwambia eti namfahamu lamomy anaishi buza je, ni kweli? Hiyo ni baada ya kuona huyo mpuuzi tupo close na wog..!

Wog akamjibu hakuna anayemjua Lamomy humu wala anapoishi huyo mtu muongo..!!

Nikamwambia nitajie huyo mtu akagoma, nilitaka nimsuuze yeye mpaka hiyo id. Pona pona yao wog hajamtaja..!!
 
Mama Mchungaji walimzushia kashfa mbaya sana. Halafu mzushaji mwenyewe sasa sura yake ikiwekwa hapa sijui itakuwaje maana mhh! Labda ni hizo hela zake mabinti wanampapatikia ila Mama Mchungaji hakustahili kashfa ile labda kama ni ya kweli maana huwezi jua....
Nasikia ana jicho chongo 😹😹😹

JF haitakiwi kukutana wala kujuana na mtu humu..!!
 
Kuna mkaa humu simtaji alikuwa anamnanga mdada Fulani kwenye Uzi mmoja aliuanzisha huyo mdada tena kwa makombora makali,

Huyo Dada uvumulivu ukamshinda akamwaga risiti za mwamba akiwa Pm analialia zamani , ilikuwa aibu nzito mods wakafuta huo Uzi na huyo Dada akala ban mpk Leo hayupo.

Nilifanikiw kudowload hizo risiti nikaweka akiba jamaa akileta shari niuze kwa maadui au akinichokoza nimlipua akiambie Jf ila nikaingiwa na huruma coz mwamba sio mtu mshari hapa Jf ndio basi alipitiwa nikaamua nizifute tu Shetani asije nipitia siku akinichokoza nikamdhalilisha
Naomba hizo risiti for future use puliiizzzz 😹
 
Siku ingine usifute mpe Coca mtunza Masjala 😀😀
Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasi

Mimi ndiye nilikuwa mtu wa mwanzo kuziwahi , nikahifadhi kwenye safe box , nikajisemea sababu Jf vita nje nje hii nitaitumia kama Nyuklia nikiona mwamba kavuka mipaka katika kunidhalilisha Mimi au mtu mwingine , text zilikuwa ni za kumvua nguo kabisa za kushusha heshima from Hero to Zero.

Huyo mwamba Selfika alikuwepo sana kwenye maugomvi ya humu , ndio maana nikazitunza hizo risiti ili akijichanganya tu kuMisBehave nimripue .
 
Mama mchungaji bana mimi alikua ananisanua kuhusu id moja hivi jukwaani..!!

Katika kushangaa hilo nikakuta kanichomekea neno kuhusu mmiliki wa hiyo id Kwamba kuna member alimwambia eti namfahamu lamomy anaishi buza je, ni kweli? Hiyo ni baada ya kuona huyo mpuuzi tupo close na wog..!

Wog akamjibu hakuna anayemjua Lamomy humu wala anapoishi huyo mtu muongo..!!

Nikamwambia nitajie huyo mtu akagoma, nilitaka nimsuuze yeye mpaka hiyo id. Pona pona yao wog hajamtaja..!!
Wanaume sio wakuwawekea mzamana (kwa sauti ya Zai kijiwenongwa)
 
Nina udhaifu nikumuona mtu anadhalilika kwa ajili yangu naamuia sana hata ikiwa Mimi ndio nimechozwa na nimelipa kisasi

Mimi ndiye nilikuwa mtu wa mwanzo kuziwahi , nikahifadhi kwenye safe box , nikajisemea sababu Jf vita nje nje hii nitaitumia kama Nyuklia nikiona mwamba kavuka mipaka katika kunidhalilisha Mimi au mtu mwingine , text zilikuwa ni za kumvua nguo kabisa za kushusha heshima from Hero to Zero.

Huyo mwamba Selfika alikuwepo sana kwenye maugomvi ya humu , ndio maana nikazitunza hizo risiti ili akijichanganya tu kuMisBehave nimripue .
Dah nimelia sana 😭😭😭😭 Umefanya makosa makubwa 🤣
 
Naomba hizo risiti for future use puliiizzzz 😹
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo 😂 😆

Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi 😂 😆
 
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo 😂 😆

Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi 😂 😆
Basi nishamjua, ana life ban? 😹😹
 
Halafu ni mtu wa Selfika kwenye maugomvi ya nyuma enzi hizo alikuwepo 😂 😆

Niliona hizi nikiziacha Kuna siku nitazitumia tu , halafu jamaa atakimbia Jf na inaweza msabanishia stress sababu yuko active na ana heshima pia, kibaya zaidi aliweka hadi namba zake za simu kwenye hizo risiti katika harakati za kuFosi mchumba na alikuwa anaongea maneno ya chumbani aibu naona Mimi 😂 😆
Siku hiz AI inakutengenezea kila kitu, huko twitter watu wametengenezea clip chafu kwa kutumia AI tu , ndio maana mapicha picha ni ishu nyeti sana kuzisharekizembe
 
Back
Top Bottom