Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 3,731
- 9,629
Karibuuuš„³Aisee, nilikuwa sijui kwa kweli
Bora umenitoa ushamba babu yenu
Ngoja niangalie mjukuu wa kumnunulia sasa š¤
Karibuuuš„³Aisee, nilikuwa sijui kwa kweli
Bora umenitoa ushamba babu yenu
Ngoja niangalie mjukuu wa kumnunulia sasa š¤
šššKaribuuuš„³
Wafanye hovyo,, na wanawake tukatae udhalilishaji wa aina yoyote ile.Watakuja tuu soon...wala usihofu sio kwamba wao hawana risiti za wanaume humu za kuwapiga za uso..na sura zao kama mbuzi wa mnadani...
Kwani picha za mikuyenge na mbususu ni tatizo????jambo ni kua watu umu wana picha za mbususu za watu na mikuyenge ya watu
Una uhakika wa safari au sio? š¹
Sasa ganna naye wa kumsikiliza?Nyie wadada wa selfika...acheni kutuma tuma sura zenu humu...wakaka wanasema nyie ni vikaragosi...yani mna sura mbayaaa...wabovuu...eti mnajisnap na kuji AI
So msione wana like hapa na kuwapa sifa baadae mtashangazwa mtakapoanzishiwa uzi...
Mi nilishaacha toka mwaka jana maana hawana adabu hawa...ila baadhi sio wote...š š š š š š
Una shingapi? š¹Ila humu ndani nahisi kuna jambo liko chini bado halijalipuka.
Wambea tusaidieni jamani.
Nao watume midyudyu yao š¹š¹Jambo lipo ipo siku wadada wanaokaa kimya kuwanusuru hawa mababa na makaka wakiamua kulipuka patakua hapatoshi humu
š¹š¹š¹š¹š¹š¹š¹š¹Nilihisi tu humu kuna jambo maana sio kwa mipasho ninayoiona..
Hao wadada wanalea ujinga wa nn???
hebu wajitokeze watoe yanayoendelea maana unakuta kwa haya mafumbo huko piemuni kuna mtu jambo kubwa tu litakuwa linasambazwa na mtu atakuwa anadhalilishwa vibaya mno.
Hujatukanwa umeambiwa ukweli, acha kurusha vijembe kwa wadada wa selfika..!!Nimesikia nimetukanwa , sijui kwa nini mods walifutaš
Kama huyo min anatumia wadada pic pm anawadanganya ni yeye wakati sio..!! š¹š¹Watakuja tuu soon...wala usihofu sio kwamba wao hawana risiti za wanaume humu za kuwapiga za uso..na sura zao kama mbuzi wa mnadani...
Hahaha sijaposti kwa lengo la mtu ,wala sina shida na yeyote humu labda ni wewe tu umeelewa vibya , kama mods hawafuti nitaposti ninachoona ni sawa tuHujatukanwa umeambiwa ukweli, acha kurusha vijembe kwa wadada wa selfika..!!
Kama kuna mdada kakutaa au umeshare naye bwana funguka..!!
Una mvi lakini akili kisoda..
Hivi kama mdada sijui kaji-edit, mara Ai au snap wewe unaumia wapi??
Wewe mbona unapost pic sio zako wenzio wamekukalia kimya, kuna siku walikusema?
Unajitia diaspora na uko Malinyi unalima mpunga mbona watu wametulia?
Na wao wakifunguka mambo yako utakaa humu?
Mpunga gunia sasa hivi umefika shingapi hapo Malinyi? š¹š¹š¹Kama kawa , andaa kitambi cha kufukia ubwabwa tuš
Wataje wadada nilio watongoza humu na nina ruhusu kabisa waweke ushahidi wala Moderator msiwahukumu kwa chochote nipo hapa nasubiriSasa ganna naye wa kumsikiliza?
Yeye na min wana maumivu ya kukataliwa na wadada.!.!
Huyo min ndo mzee mpuuzi wa mwisho..!!
Ashukuru ki uzi chake kimefutwa nilitaka nimkaange akaangike..!! š¹
Njoo tulime wote utajua beiMpunga gunia sasa hivi umefika shingapi hapo Malinyi? š¹š¹š¹
Tupia vishavu tuvionešUpo nikubless mashavu ukanichambe?š
Ceasefire šHujatukanwa umeambiwa ukweli, acha kurusha vijembe kwa wadada wa selfika..!!
Kama kuna mdada kakutaa au umeshare naye bwana funguka..!!
Una mvi lakini akili kisoda..
Hivi kama mdada sijui kaji-edit, mara Ai au snap wewe unaumia wapi??
Wewe mbona unapost pic sio zako wenzio wamekukalia kimya, kuna siku walikusema?
Unajitia diaspora na uko Malinyi unalima mpunga mbona watu wametulia?
Na wao wakifunguka mambo yako utakaa humu?
Vaa socks usikuHebu nielekeze namimi nianze kuvaa soksi basi..š
Hahhaaa chap nafuta!Tupia vishavu tuvioneš