Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 21,364
- 65,354
Hayo ndiyo manenoKuna vitu ukiwa na uwezo unafanya.
She deserves.
Infact she looks cute, Macho ya Wazee yameona 😎
Hayo ndiyo manenoKuna vitu ukiwa na uwezo unafanya.
She deserves.
Nitakudanganya sipiti leoChica. Sijawahi kukuona hata kiwiko sis. Fanya jambo please 🙏🏿
Siku ukipita nitag 🙏🏿🙏🏿🙏🏿Nitakudanganya sipiti leo
UsiwazeSiku ukipita nitag 🙏🏿🙏🏿🙏🏿
Ategemee mafurikoHayo ndiyo maneno
Infact she looks cute, Macho ya Wazee yameona 😎
Screenshot nione Kama usemayo kweli? 😹Pm kwa wengine nikatafute nini na wewe upo.
NIshakunywa maji ya bendera yako
😹😹😹 Ilala mabegani hii..!!Hahaha
Inaonekana unasakwa sana uingizwe kwenye radar za watu wakusambaratishe kama demiss, shughuli yako iishie hapo.
Hahaha hivi watu wanatumianaje mipapa.Screenshot nione Kama usemayo kweli? 😹
Hujatumiwa papa huko pm kweli? 😹
Unatuchezesha kidumbwe dumbwe😹😹😹 Ilala mabegani hii..!!
Nitawauza maboya mpaka wachoke wao..
Thank you babes wangu mzuri 😘
Lala 😀 au huko kwenu mchana.binti kiziwi nlienda kdg umepita hata sjakuona ujantag
Nshaamka hapaLala 😀 au huko kwenu mchana.
Pita uniamshie siku yanguLala 😀 au huko kwenu mchana.
Nimekwamaaaaaa 🥹 nilienda kuoga, kesho nayo siku ntakuona.Nipo. Dawa ya deni ni kulipa. Nishalipa na sidaiwi binti kiziwi 😂😂😂
Manyovu 😅Nje ni burundi
Nataka nkipata hera za migebuka nikupeleke uko tukainjoi nmeona jamvini hapa ma z anto tunakua wengiManyovu 😅
Na bado mpaka mseme 😹Unatuchezesha kidumbwe dumbwe
Nimekaa sana aggrey st Leo Kila nikifikili pakuanzia naishiwa pozi
Haha Inshallah.Nataka nkipata hera za migebuka nikupeleke uko tukainjoi nmeona jamvini hapa ma z anto tunakua wengi
Usiniache hivihvi sasaHaha Inshallah.
Ngoja nikuache uendelee kupiga doria humu, kesho nayo siku.