Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Binafsi natamani uwepo ugomvi wa wadada na wakaka niingilie shida ni mafumbo tu hatujui nani ana ugomvi na nani .

Lamomy mwenyewe kanichambia min me ila lamomy hana shida nae kaona tu amsuuze.
Min mwanangu kabisa 😹😹

Nimeona hii style yake inamuharibia hata wewe utaogopa kucheka naye humu..!!
 
Hahaha , sioni tatizo, mods wangeona shida wangeufutilia mbali na wangenipiga ban , kama wameacha wameona hauna shida kabisa unafaa kwa matumizi
Una shida ndiomana umefutwa au bado upo twende kule?
 
Kumbe wewe?
Mpuuzi 😹😹
Ndio Mimi , maisha yanabadilika nimeChabge username kipindi kile nilikuwa natumia username "Invisible Mafia " Mimi si a masuala ya vinyogo sina ugomvi wangu unaisha haraka sana 😂


 
Unapenda shengesha? 😹😹

Subiri kuna siku nitakutag wakianza humu..!!
Ila sasa niwe nimepata umbea vizuri raha ya shengesha uwe na clue, usipokuwa na taarifa utashindwa kuchamba 😂😂😂

Siku ile nimemwambia mama Mchungaji tuongee ili tukinukishe, masikini dada wa watu akasema tuachane naye (Ndio ujue wanawake wanawaheshimu wanaume, Ila wanaume akipata upenyo wowote hata wa uongo anakudhalilisha vibaya.
 
Ndio Mimi , maisha yanabadilika nimeChabge username kipindi kile nilikuwa natumia username "Invisible Mafia " Mimi si a masuala ya vinyogo sina ugomvi wangu unaisha haraka sana 😂


😹😹😹 Nyie ndo mnafanya tuanze kuambiwa tunajifungulia nyuzi humu..!!

Nyuzi za nakupenda Lamomy zilikua nyingi mpaka @tlaatah naye akaibuka vichakani huko eti nimempenda huyu mama mtumishi wa kuitwa lamomy 😹😹😹

Mlijua kunikomesha, natukanana mpaka nyuzi zingine zinafungwa na ban napewa juu..!!
 
Sema nini….. Mi akili za wanaume baadhi huwa zinanichekesha sana.

Yall normalize bullying men, mtu akikujia lala nae kiulalo ulalo, Iweje mtu akubully umwache atambe? Wadada mnaowanyamazia wanaume ambao mna bifu nao mnawapa nguvu.

Mkiwa mnachat nao piemu wenzenu wanakusanya mafaili ninyi mna play safe, please play dirt kusanya risiti na wewe akikumwaga unamwaga na yeye akalilie kwao.

😂😂😂😂
Kuna mkaa humu simtaji alikuwa anamnanga mdada Fulani kwenye Uzi mmoja aliuanzisha huyo mdada tena kwa makombora makali,

Huyo Dada uvumulivu ukamshinda akamwaga risiti za mwamba akiwa Pm analialia zamani , ilikuwa aibu nzito mods wakafuta huo Uzi na huyo Dada akala ban mpk Leo hayupo.

Nilifanikiw kudowload hizo risiti nikaweka akiba jamaa akileta shari niuze kwa maadui au akinichokoza nimlipua akiambie Jf ila nikaingiwa na huruma coz mwamba sio mtu mshari hapa Jf ndio basi alipitiwa nikaamua nizifute tu Shetani asije nipitia siku akinichokoza nikamdhalilisha
 
Back
Top Bottom